ใครขับเชฟ-เอารถมาโชว์หน่อยคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย นายภคพัส น้อยไขขำ, 30 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tum_direct

tum_direct New Member Member

509
    0
    0
    หล่อมากคับ

2. ขอ Triton ยกสูงโชว์ด้วยได้มั้ยพี่.......

3. เอาสิคับ

4. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    เบลอ(ภาพถ่าย)ว่ารักแถบ

5. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    รอชมคร้าบ

6. taekung

taekung New Member Member

5
    0
    0
    ขอดูเจ้าดำของพี่ เต็ม ๆ หน่อยจิ

ว่าแต่ไอ้รูปที่อยู่ตรงลายเซ็นน่าจะเอาออกได้แล้วนะ

หรือว่ายังคิดถึงมันอยู่......อิอิ

7. dearruam

dearruam New Member Member

485
    0
    0
    ดัน เชพ หน่อย

8. คับ

9. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    เห็นแล้วก็อยากได้มั่ง สี่ประตู หล่อๆ

10. tum_direct

tum_direct New Member Member

509
    0
    0
    อยากมีสักคันอะ

11. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    รอตัวใหม่อยู่ครับ เดี๋ยวได้รถแล้วจะเอามาลง

12. dearruam

485
    0
    0
    รอชมรถหล่อๆครับ

13. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    วันก่อนโทรไป0 ว่าจาถอยซักคัน เซลบอกตอนนี้รถกระบะไม่มีเลย รอเดือนหน้าออกโฉมใหม่ อดหล่อเลยเราอิอิ

14. ใช่ คับ คัน นี้ กว่า จะ หา ได้ แล้ว เหลือ คัน เดียว ด้วย4ปะตูจะมีเปงแค็ปคับ

15. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0

หวัดดีครับท่านเพื่อน ขอต้อนรับสู่มินิทรัคคลับครับ ว่าง ๆ ก็จัดไทรตั้นมาโชว์บ้างนะครับ

16. ใช่ๆๆๆ คับ ท่านน้อง จัดหน่อยคับ

17. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    เชฟ ฉึก ฉึก

18. aob_man u

aob_man u New Member Member

194
    0
    0
    เชฟตัวแรงงงงง

19. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    รออะไรมิทราบครับ อิ อิ อิ

20. รอ ดู รถ สวยๆ

21. dearruam

485
    0
    0
    แอบมาดูเชพ

22. nutnarukmak

nutnarukmak New Member Member

1,091
    1
    0
    มาดูเชพคัฟ

23. ไม่มีใครมาโชเลย

24. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ตามถนน เห็นเกลื่อน สภาพเดิม ๆ หาดูค่อนข้างน้อย มีแต่โหลด ๆ แม็กซ์ล้น ๆ เสียงแป๊ด ๆ ทั้งนั้นเลยครับ อิ อิ อิ

เงียบ มาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้