ที่ + สุด + ของ + เเจ้ + เขา + สามารถทำได้ โดย พี่เอ๋สุกิจ จาก อู่ลาดพร้าว 42 ด้วยเวลา 7.855

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย TOO! KORAT, 27 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DonkeY

DonkeY New Member Member

70
    2
    0
    ขอบคุณมากครับพี่กานต์ ที่ให้ความรู้ ขอให้หายเร็วๆๆนะคับ ถ้าผมมีข้อสงสัยอื่นอีกรบกวนพี่อีกครั้งนะคับ ขอบคุณมากคับ

NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  2. kang 79

kang 79 New Member Member

159
    8
    0
    ... ผมว่ารถพื่เอ๋ พร้อมที่สุดแล้ว ชอบ ชอบ หล่อด้วย ..เป็นกันเองมาก..(ถ้าพี่เอ๋ถอดฟันเหล็ก เวลาลงใด้อีก ล้อ เล่นครับพี่)

3. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    เออช่าย ต้องถอดฟันเหล็กออก ทำไมนึกไม่ถึงเนี่ยเดี๋ยวบอกเอ๋ให้น่ะคร๊าบบบ

4. 135

ของเขาดีจริง ผมการันตี.....:cool:

5. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    อาจาร์เฟื่องการันตี ก็ต้องโอเคแน่ๆ

6. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    เสาร์นี้ต้องไปออกกำลังซะหน่อย

7. DEAW SIGNAL*

DEAW SIGNAL* New Member VIP

421
    54
    0
    สุดยอดครับพี่กานต์....ผมยืนดูต้องบอกว่าทีมงานทุกคนมุ่งมั่นมาก
    พร้อมสุดๆ ทุกคนมีตำแหน่งหน้าที่อย่างชัดเจนครับ พี่เอ๋ กดทีเดียว
    เอาวะ 8.0 ได้ที่1ไปครองเลย เห็นแล้วนึกถึงทีมแข่งระดับอเมกา
    หน้าที่ใครหน้าที่มัน เจ๋งจิงๆค๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
    เมื่อคืนทีมพี่เอ๋ดูแลรถหน้าเส้นไม่ต่ำกว่า 7-8 คน...................
    เมื่อคืนทีมผมไปดูแลหน้ายาวกัน 20 กว่าชีวิต ผม กะไอ้ภพ
    สองคนเองพี่หุหุหุหุหุหุหุหุหุหุหุหุ ปีนี้แหละรถรุ่นโอเพ่น คันนี้แหละตัวเก็งที่สุด
    ทุกรายการ

8. ผมบอกแล้วว่า.....อาจารย์เฟื่อง--การันตี
    ..รอดูทีเด็ดต่อไปคับ-------ชุดนี้แค่เตรียมความพร้อม----

9. NEXTWEEK

6,436
    996
    0

10. ......

มิบังอาจคับพี่กานต์....ผมรู้เรื่องรถยังไม่ถึงเสี้ยวของพี่กานต์เลยคับ:D..
    (ฮาอย่างเดียวคับผม):D

11. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    แหม่อาจารย์ ถล่มตัวอีกแระ

12. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ดีค๊าบ!!

ชัยภูมิร้อนโคตร . .

13. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    ดีน่ะเพื่อนชวนไปเที่ยวชัยภูมิไม่ได้ไป ไม่งั๊นปาดเหงื่อ
    อีกซักต้นเดือนหน้าเจอกันครับพี่น๊อง เดือนนี้ขอหายไปก่อน

14. PoP_NiK

PoP_NiK New Member Member

74
    19
    0
    มาให้กำลังใจคับ

15. TOO! KORAT

TOO! KORAT New Member VIP Racer

984
    29
    0
    หวัดดีคับพี่กานต์ ไม่ได้เจอกันนาน เป็นไงม้างคับพี่

8.0เเล้วกับสนามลื้นๆ เจ๋ง

16. oilrotary374

oilrotary374 New Member Member

13
    3
    0
    ผมรบกวนผู้รู้หน่อยนะครับ ว่าถ้าเป็นเกียร์ Auto จะมาขับ Drag จะต้องขับออกตัวยังไงใครทราบบอกผมหน่อยนะครับ

17. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ถ้าไม่ใช่เกียร์auto ของdragเลย ไม่เเนะนําหลอกคับเพราะมันไม่ได้ทํามาสําหรับออกตัวเเรงๆ รอบสูงๆ ไม่งั้นเล่นพังเอาง่ายๆ เลย

18. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    แตะเบรคไว้ครับ ใส่เกียร์ กดคันเร่งไม่ต้องมาก ปล่อยเบรค ประมาณนี้ครับ ไม่งั๊นเกียร์พัง เพราะไม่ได้ออกแบบมาสำหรับแข่งขันน่ะครับ

19. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    จัดไปคับ อิอิ

20. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,717
    819
    113
  21. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    ขอบคุณคร๊าบบบ ลืมวันเกิดตัวเอง 13 เมษายน
    :D:D:D

22. Taywin Dangsa-nga

Taywin Dangsa-nga New Member Member

1
    1
    0
    Happy Birthday มีความสุขมากๆคับ รักษาสุขภาพคับพี่กานต์

23. ผมเอง

ผมเองคับพี่WINTลืมเปลี่ยนID

24. oilrotary374

oilrotary374 New Member Member

13
    3
    0
    ขอคุณครับสำหรับทุกคำตอบ

25. golf b11

golf b11 Member Member

211
    4
    18
  26. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    บอกได้เเค่ร้อนมากมาย

27. TEUY

TEUY New Member Member

2,169
    27
    0
    ตามให้กำลังใจครับ

28. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    เอ๊า สู้ ๆ งานนี้ไม่ทำม่ะดากับสเตปใหม่

เสาร์หน้าเจอกัน คร๊าบบบ พี่น้องงง

29. พี่รอง

พี่รอง New Member Member

1
    1
    0
    อารายยยย......น้องเล็ก

สเตปอะไรของเมิง...อ้ายเก๊าะ..เครื่องแม่_ก็ยังแตนๆอยู่เมิงก็รู้ กรูกับพี่ใหญ่ยังต้องเก็บงานอีกเยอะ ก็แค่ทำให้มันเป้นรถแบทเทิ่ลที่ดีอีกหนึ่งลำ เพื่อจะขึ้นไปปีนเกลียวกับหน้ายาวได้บ้าง:cool: :cool:ตะเอ๋บอกจะวิ่งไม่มีแก็สกับเขาบ้างแล้วกรูจะถอดถังแก็สออกเพราะตะเอ๋บอก กลัวว่าจะไม่มีใครเชื่อ หรือไม่แน่กรูอาจจะใส่ถังเพราะกลัวรถเสียอาการ:confused:
    ปล.ไส้อั่วที่รับปากพี่ใหญ่ไว้เมิงจัดมาด้วย และเมิงดูแลสุขภาพให้ดีอย่าโหมงานหนักทั้งหลวงและราช ยิ่งหัวนมข้างซ้ายออกจะเสียวๆชาๆใช่ไหม เพื่อนๆพี่ๆทุกคนเป็นห่วง:D

30. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    พี่บัง แหม่เครื่องตัวที่วิ่ง8.0ล่าสุดที่คลอง5 เป็นเครื่องกะละมังซึ่งไม่มีใครรู้ท่อนล่างเดิม มีชาร์พ กะน๊อตก้าน ที่เป็นของแต่ง แถมเป็นเครื่องที่กองอยู่ในกะละมังที่พี่ใหญ่ (พี่ก๋อย G MOTOR SPORT) เอามาประกอบเป็นตัวลูกสูบก็ไปหามารวมๆกันใส่ ก้านก็ไปยืมเค้ามา 555 นี่ล่ะเทพตัวจริง เดี๋ยวจัดใส้อั่วไปเส้นพี่ใหญ่ซะหน่อย ยืมตัวยิงอุณหภูมิมาหลายวันแระ ยังไม่ได้ไปคืนเลย
    :p:p:p

ปล.เจ๊นี ถามหาน่ะพรี่บัง เมื่อไหร่จะมากิน ก๋วยเตี๋ยวไก่ตุ๋น7วิ ที่อู่ลาดพร้าว42 ล่ะคร๊าบบบบบบบบบบ

:D:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้