ที่ + สุด + ของ + เเจ้ + เขา + สามารถทำได้ โดย พี่เอ๋สุกิจ จาก อู่ลาดพร้าว 42 ด้วยเวลา 7.855

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย TOO! KORAT, 27 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    ขอบคุณพี่น้องทุกท่าน คร๊าบบ
    เสาร์ที่ผ่านมาจะออกวิ่งฝนตกซะงั๊น
    ได้เจอน้องแจ๊ค ตัวเป็น ๆด้วย
    สำหรับยางแต่ก่อนก็ไม่ได้ใส่น๊อตยึดยางก็ไม่หลุดน่ะครับแต่มันจะหมุนเท่านั้นครับ

DEAW SIGNAL* ถูกใจสิ่งนี้
  2. TEUY

TEUY New Member Member

2,169
    27
    0
    วันนี้ดู มอเตอร์แทร็ก รถพี่เอ๋ ยกล้อ เลยครับ แรงมากๆ เลย

NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  3. jacksiam

jacksiam New Member Member

281
    41
    0
    ไปเชียร์ต่อ ชอบๆ

4. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    สุดๆ ไปเลยครับพี่เอ๋

5. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    ขอบคุณคร๊าบบบ
    วันนี้พาไปดูรถที่เราเป็นที่ปรึกษาให้มาเลย์เซียซักนิดครับ

ยังสร้างไม่เสร็จน่ะครับ
    รายล่ะเอียดเพิ่มเติม ต้องเข้าไปแอดไฮไฟว์ที่idชื่อ setiawangsa racing ครับ

6. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    สุดยอดเลยครับ เชียร์อยู่เหมือนกัน

7. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
    บอดี้นี้ผมว่าก็ดีนะครับรูปทรงไมเปลี่ยนไปจากเดิมเท่าไหร่ ถ้าเสร็จเอามาวิ่งบ้านเราก็ดีนะครับแลกเปลี่ยนประสบการณ์

8. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    ประกอบเองกะมือเลย

แก้ไขล่าสุด: 28 พฤษภาคม 2008
  9. Aod+Otto

Aod+Otto New Member Member

292
    22
    0
    ขอให้ทำลายสถิติไวๆนะ แล้วเสาร์แรกเดือน6ไปวิ่งป่าว รถเสร็จเหรอยังประกอบอยู่เลย แล้วรถมาเลเซียเครื่องไรเหรอ2เจป่าว บล็อกยอดฮิต

10. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    อ๋อคันนี้ที่อยู่ใน hi5 นี้เอง เข้าไปดูเเล้วคับพี่กาน เเต่ตั้มว่าเจ้าของ hi5 เค้าไม่ค่อยเข้ามาเล่นอะคับ อิอิ

เเหล่มๆๆๆๆๆ

11. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
    ผมว่าถ้ารถพี่เอ๋มีโอกาสได้ไปวิ่งที่มาเลย์อีกครั้งที่เนี๊ยได้ เฮ กันทั้งสนามแน่ (เห็นทีมเซอร์วิสแล้วเซฟตี้สุดๆละเอียดมากพร้อมตลอดเวลา เยี่ยม!)

12. ลงมือเองแบบนี้ แรง + เหนียว แน่นอน

13. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    สุดยอดเลยคับ

14. jacksiam

jacksiam New Member Member

281
    41
    0
    200สวยดีนะครับ อยากทำแบบนี้จัง

15. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    ขอบคูณคร๊าบบบ พี่น้อง
    เอาบรรยากาศเก่า ๆมาดูมั่งคร๊าบบบ

พอก่อน ๆ เหนื่อยย
    :D:D:D:D:D

16. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    เอาอีกคร้าบพี่กาน :D :D

ปล.ขอยคุณคับสําหรับรูป

17. RA 720

1,137
    88
    48
    ก็ชอบนะครับตอนที่เป็นบอดี e30 มันอลังการเสียดายอย่างเดียวมันเลื้อยไปหน่อย ถ้าผมจำไม่ผิดลงวิ่งครั้งแรกที่นครชัยศรีป่ะครับ

18. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    สีฟ้า..ยังไงก็มีชัยไปกว่าครึ่งแล้วครับ...อิ๊อิ๊...

19. DEAW SIGNAL*

DEAW SIGNAL* New Member VIP

421
    54
    0
    พี่กานตืเอารุปรถต้นหอมเวอร์ชั่นใหม่มาให้ดูบ้างสิครับเอาหลายๆรุปนะค๊าบบบบ ไปสนามเจอพี่โอฝากทวงเสื้อด้วยค๊าบบบบ 5555555555555+

20. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    นี่แระ My Idol :)

21. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    สุดยอดเลยครับ รอติดตามอยู่ครับพี่

22. E30 คันนี้เป็นรถที่ผมประทับใจมาก ๆ เห็นครั้งแรกตอนที่ไปดูแข่ง
    Souped Up สนามบ่อพลอย และติดตามมาเรื่อย ๆ เพราะผมชอบ
    ในแนวคิด และสไตล์การทำรถของพี่เอ๋ และพี่กานต์มาก ๆ ครับ ใช้
    ของเท่าที่จำเป็น ไม่เว่อร์มาก แต่รถวิ่งได้เร็ว

23. RA 720

1,137
    88
    48
    ผมดูในมอเตอร์แทร็คที่ขึ้นไดโนเทส 1,200 กว่าๆ คนจูนบอกว่าเทอร์โบเล็กไป ถ้าใหญ่กว่านี้เซ็ทรถเพิ่มอีกหน่อยผมว่ายืนพื้นที่ 7 วิได้ครับ

ขนาดเทอร์โบเดิมเปลี่ยนชุดคอยล์จุดระเบิดใหม่อะไรอีกนิดหน่อยที่พี่เค้าว่า ออกตัวยกล้อซะงั้น 8 กลางๆ ต้องติดตามกันครับ

24. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    ใครคิดถึงเจ้า E-30 ของพี่กาน ก็ เอาคริป นี้ไปดูเลยครับ

[media]http://www.youtube.com/watch?v=K62RHIOeD7w&feature=related[/media]

25. B'man

B'man New Member Member

67
    2
    0
    เป็นกำลังใจให้ ต่อปัยค๊าบบ !!

^^

26. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    สุด Teen :D

27. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    ขอบคุณคร๊าบบบบ พี่น้องงง
    เห็นแล้วนึกถึงสมัยก่อน เครื่องมีแคมคู่เดียวบวกกล่อง f-con มีไนตรัส เทอร์โบคู่นึง เวลาเบอร์นต้องช่วยกันจับ ช่วยกันดัน โอ๊ววนึกแล้วเหนื่อยครับ พี่น้องงง

28. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0

สมัยก่อนการเบินร์เเต่ละทีต้องมีคนมาจับ มาดัน โยก!! เห็นใจเลยคับพี่กาน เหนื่อยเเทน

อีกอย่างสมัยก่อนวิ่ง10 กันเฮกันรั่นสนาม เดียวนี้วิ่ง 10 เงียบปิ้ด!! :D

29. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    สุดยอดจริงๆ

30. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    แวะมาดู...เดี้ยวนี้มียกล้อโชว์นะเนี่ย....อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้