รูป Meeting 20/08/11 ปั้ม ปตท. ถนนกาญจนาภิเษก (ฝั่งธน)

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย nong_acc88, 22 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    สำหรับสมาชิกที่ไม่ได้เล่น เฟสบุ๊คนะครับ เอามาลงให้ดู ถ้าใครเล่นเฟส เข้าไปดูได้แล้วนะครับ

ต้องขอขอบคุณรูปจากกล้อง น้าเอฟ จาก accordclub.in.th ด้วยครับ ขอเอามาลงหมดเลยนะครับทีเดียว ไม่มีเวลาเลือกรูป

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

สำหรับรูปนี้ใหญ่หน่อย สมาชิก Accord 88-89 ที่ไปร่วมงานถ่ายรูปหมู่เป็นที่ระทีก...

2. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    :eek: ขอบคุณ ;) รูปภาพสวยๆแระมิตรภาพที่ดีซำเหมอมา :D หล่อทั้งรถทั้งคนกานปัยเรย:p แต่ม่ะด้ายปัย :( เฮ้อ!เศร้าจิงเว้ย:cry:

3. ยูซุบ

ยูซุบ New Member Member

562
    4
    0
    พลาดเลยอีกงานเรา:(

4. PALIN_OMSIN

PALIN_OMSIN Well-Known Member Moderator

1,959
    38
    48
    กด LIKE ให้ตาน้อง สิบอัน ^_^

5. nong_acc88

4,280
    13
    38
    น้าเอ้ยังมีกล้องน้า เป๊กอีก ยังไม่ได้เอามาลง เพราะก๊อปรูปไม่ได้จากเฟส อันนี้จากกล้องน้าเอฟ ก๊อปมาจาก accordclub.in.th ในเฟสมันก๊อปรูปงัยอะ

6. เต้าฮวย TUNING

เต้าฮวย TUNING New Member Member

120
    1
    0
    ครั้งหน้า จะไปร่วมด้วยครับ ถ้าไม่ติดอะไร
    ขอบคุณ ภาพสวยๆครับ

7. sorsan

sorsan New Member Member

40
    1
    0
    ครั้งนี้เค้าไม่ได้ไปอ่ะ T_T

8. sorsan

sorsan New Member Member

40
    1
    0
    ครั้งนี้เค้าไม่ได้ไปอ่ะ T_T

9. PALIN_OMSIN

PALIN_OMSIN Well-Known Member Moderator

1,959
    38
    48

ต้องเปิด เฟสบุ๊คใน IE ถึงจะเซฟแอส แต่ละรูปได้ เดี๋ยวผมจัดการให้ละกัน

10. CSspeed [ boy89 ]

CSspeed [ boy89 ] New Member Member

2,509
    3
    0
    โอกาสหน้าห้ามเบี้ยวอีกนะ...
    อีก 2 เดือนรามอินทรากม.3
    ฝากอีก 10 ไลค์
    น่าจะใต้ภาพมีคำว่าดาวน์โหลด...
    มาร่วมสนุกให้ได้นะคับ...

ครั้งหน้ามาละกัน...

11. azure_abb

azure_abb New Member Member

977
    4
    0
    รถเส๊ด จะรีบไปน๊ะ

แจ่มๆ กันทุกคันเลย

12. Crazyrabbit(ต่าย)

Crazyrabbit(ต่าย) New Member Member

12
    0
    0
    หนุกหนานแล้วก้น่ารักทุกท่านเลยจ้า

13. nong_acc88

4,280
    13
    38
    มาทวงสัญญา............

14. fluke_darklamp

fluke_darklamp Member Member

288
    3
    18
    ขอคราวหน้านะ จะรีบทำครับ อยากให้ไปกันเยอะๆ สัญญารถเสร็จแล้วจะไปด้วยทุกที่เลย นะครับ ไม่ทำงานทำการแล้ว พักผ่อนบ้าง .....เฮ้อ ?

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้