" ประกาศ ประชุมประจำปี 2554 เป็นกรณีพิเศษ ครั้งที่ 1 "

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย NHUM-YAI-JAI-DEE, 21 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lumnamshe

lumnamshe Member Member

671
    5
    18
    จบอย่างไรไปลุ้นกัน
    การเดินทาง
    มาจากแยกมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ มุ่งหน้าตัดผ่านถนนวิภาวดี
    มุ่งหน้าตลาดพงษ์เพชร ข้ามแยกพงษ์เพชร มุ่งหน้าเดอะมอลงามวงศ์วาน
    เลยผ่านใต้ทางด่วนไปกลับรถย้อนกลับมา
    พอกลับรถมาผ่านใต้ทางด่วนชิดซ้านทันที เลี้ยวซอยแรกเลย
    ชื่อซอยวัดบัวขวัญ(ซอยงามวงศ์วาน23) แล้วขับเข้าซอยประมาณ 1 กิโลเมตร
    ถึงวัดบัวขวัญจะบังคับเลี้ยวซ้ายทุกคัน
    อู่ ติ่ง เซอร์วิส อยู่ขวามือ ก่อนถึงวัดบัวขวัญประมาณ 25 เมตร ครับ

2. southern69

southern69 New Member Member

32
    1
    0
    ยังไงก็คุยกันด้วยเหตุผลนะครับ ผมไม่ได้เข้ามาร่วมกิจกรรมกับทางคลับนานมากแล้ว
    แต่ก็พอรู้ว่าสมาชิกทุกคนไม่น่าคุยกันยาก แบบนี้แหละครับสังคมร้อยพ่อพันแม่
    จะให้อะไรเหมือนใจเราทุกอย่างมันเป็นไปไม่ได้หรอกครับ ยังไงก็ยังคิดถึงเพื่อน ๆ นะครับ
    อย่าลืมซิครับเรามาที่นี่เพื่ออะไร ไม่ใช่มาเพื่อพบปะพบเพื่อนที่มีใจรักซันนี่เหมือนกันเหรอครับ
    ไม่ใช่มาเพื่อหามิตรภาพที่ดีเหรอครับ เรื่องไหนคุยกันได้ก็คุยกันไป จบปัญหากันด้วยดีนะครับ
    เป็นกำลังใจให้กับคณะทำงานนะครับ สู้ ๆ แบบนี้ไปทุกวาระนะครับพี่หนุ่ม...ขันเองค๊าฟฟ

3. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    พุ่งนี้ เคเลยๆ

4. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    อ่า อ่า

5. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    เดี๋ยวไปเป็นกำลังใจ :D

6. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    ยังงั้นเลย:D

7. ขอโทษด้วยครับพี่ๆ ผมมัวแต่ทำรถ

เลยไม่ได้ไป ประชุมด้วยเลยครับ

ขอโทษนะครับ:sad:

8. mtts. 38

mtts. 38 New Member Member

1,236
    12
    0
    เป็นไงกันบ้างครับพี่ สบายตัวล่ะเลยต้องกลับก่อน ไปรับใช้ชาติต่อ อิอิ

9. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ดึกๆสงสัยยังไม่มีใครตื่น :D

10. southern69

southern69 New Member Member

32
    1
    0
    มารอดูข้อสรุป

11. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    ไปส่ง อีห่าน ตั๋น แต่เช้า :D

12. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ค่อยยังชั่วหน่อย

13. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0
    ใช้คำผิดนะพี่ ต้องบอกว่าค่อยยังดีหน่อย เคมะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้