ข้อเสนอเเนะ 4.8

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย trucking, 18 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    เอาเเบบถอดหมดนะ ชอบๆๆๆ

2. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    อิอิ....คายโยวตี้.....แง๊วว....แง๊ววว

3. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    เอาจะเอาจะเอา

4. หื่นมาเชียว ข้างบน^^^

5. Teeyuth_MTX

Teeyuth_MTX New Member Member

34
    2
    0
    ป้ายชื่อคล้องคอพี่เค้าในวันงานก็บ่งบอกอยู่แล้วครับ อิอิ สงสัยไปกับตาเค ระยองบ่อยเลยติดเชื้อ(หื่น) อิอิอิ

6. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    เปิดเผยกันไป

7. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    เสียชื่อ คนสายไหมหมด
    ผมละสงสารเกต
    55555555

8. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    เอสหื่นไม่มีเปลี่ยน

9. ปีเเรกได้ขนาดนี้ ก้ถือว่ายอดเยี่ยมเเล้วครับ...*ถ้วยรางวัลไม่สำคัญสำหรับผมครับ เเต่มันสำคัญที่ว่าคุณได้ถ้วยไป คุณรู้จักใครบ้างครับ* อิอิ

10. tiger9179

tiger9179 New Member Member

156
    2
    0
    ประมาณนี้ครับ เพราะสังเกตุได้ว่าไม่มีการทักทายหรืออะไรกันหรือทำความรู้จักกัน หรือในเรื่องการแข่งอาจจะสอดแทรกความรู้ลงไปในเรื่องกฏิกาการแข่งขัน หรือเรื่องรุ่นรถ เครืองยนต์ การโมดิฟาย ผลกระทบ อะไรที่มีสาระจากผู้รู้ มาแนะนำ ให้คำปรึกษา ขอบคุณครับ

11. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    ผมรู้จักคูรน้าเจอกันสองรอบแล้วแต่ไม่เคยคุยเลยอิอิ

12. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    ถูกครับพอดีสนามนี้ตกแนะนำตัวไปอย่างที่ประธานแมนบอกครับและก็กรรมการ สต๊าฟทุกคนมีหน้าที่ต้องทำ ส่วนตัวผมตื่นเต้นครับไม่รู้คนอื่นเป็นไหมยังงัยครั้งหน้ามันแน่ครับ๕๕๕

13. คุณน้องครั้งแรกก้อเสียวแบบนี้แระ อิอิ
    http://racingweb.net/forum/showthre...กของมือใหม่-ลงสนามครั้งแรก...นะคับ?highlight=

14. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ลิ้งไรหว่า

15. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    :D :D :D

16. Teeyuth_MTX

34
    2
    0
    เอส รู้จักเค้าไม๊อ่ะ เค้าทักตะเองอยู่น้า อิอิอิอิ แต่เสียดาย รถเค้าไม่ได้ล้างเลยโดนตาแผน mtx club ปรับซะโดยการเป็นพาหนะในการซื้อสิ่งมึนเมา เอิ๊กๆ อิอิอิอิ

17. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    ไม่รู้จักอะครับใครอ่า ถ้าอยากให้รู้จักต้องสังเวยด้วยโคหนึ่งชีวิตครับ

18. Teeyuth_MTX

34
    2
    0
    จะทำบุญไถ่ชีวิตโคหรอเอส อิอิอิ

19. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    น้อมรับคำเเนะนำ ครั้งต่อไปต้องยิ่งใหญ่ เเละมีมาตรฐานกว่าเดิมเเน่นอนครับ ฮี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้