ข้อเสนอเเนะ 4.8

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย trucking, 18 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    อนาคต...หัวปีนาข้าว ท้ายปีนาเกลือ
    หน้าที่ของท่านคือเตรียมรถคู่จัยหัยพร้อมอยู่เสมอ
    :p:p:p

1. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    5555

รับทราบข้อเสนอแนะของทุกๆท่านครับ

2. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    จะจัดอีกหรือยังครับ๕๕๕๕

3. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ยังครับยังไม่หายเหนื่อยเลย ของเก่าๆๆยังเก็บกินไม่หมดเลยยยยยยยย

4. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    รองานดีๆต่อไป

5. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    อยากให้ เเต่ ไม่มีไรจะให้

6. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    โดยรวมถือว่าดีคับ....ขอปรบมือให้ทุกท่านคับ.........ผมรู้สึกว่าเหมือนอยู่กันเป็นกลุ่มๆยังงัยก้อม่ายรุ หรือว่าผมคิดไปเองป่าวหว่า

7. ต้องหากิจกรรมเพิ่ม หัยมารวมกลุ่มกันอีกนิด สนามหน้าอาจจะวิ่งเป็นทีมด้วย
    ยกตัวอย่าง แบ่งทีมซัก 3หรือ4ทีม โดยภายใน1ทีมต้องมีทุกรุ่น ใช้วิธีจับฉลากว่าตัวเองได้อยู่ทีมไหน
    1.ดีเซล n/a 2.เบนซิน n/a 3.ดีเซลเทอร์โบ 4.คอมมอนเรล 5.เบนซินเทอร์โบสแตนดาด ุ6.เบนซิน open
    แต่ละทีม มีรถรุ่นละ1คัน รวมเป็น6คัน/ทีม แล้ววิ่งเอาเวลามาบวกกัน ทีมไหนได้เวลาน้อยที่สุด ก้อได้แชมป์ไปครอง
    (คิดมากไปหรือป่าววะตรู ๕๕+)

8. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    เป็นความคิดที่ดีครับป๋าแจ่มเลยต้องมีรางวัลด้วยนะอิอิ

9. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    เอาไงก็ได้ครับป๋า วิ่งขำๆ ไม่เครียดอยู่แล้ว

10. รับทราบครับป๋า ต้องพร้อมเสมอ อิอิ

11. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ไหวหรอป๋าค่ะ
    งั้นผมต้องหารถเพิ่มและ ในสังกัดขาด คอมมอลเรล กับ NA

12. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ไหวหรอป๋าค่ะ
    งั้นผมต้องหารถเพิ่มและ ในสังกัดขาด คอมมอลเรล กับ NA

13. เย้ยๆ ไม่มีแยกสังกัด ไปจับฉลากเอาเอง

14. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    เจ๋งเรยป๋า.....ไอเดียสุดบรรเจิด

15. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ใช่ครับป๋า ตัดปัญหาเรื่องการแบ่งแยก
    ผลที่ได้คือ รู้จักกันเพิ่มมากขึ้น ลดการแบ่งแยกเป็นกลุ่มๆ เกิดความสมัครสมานสามัคคี มีการพูดคุยกันมากขึ้น
    เห็นด้วยหนึ่งเสียงครับ

16. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    ไหวไหมเนี่ยอีปรุงงงงง

17. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    5555+ กลัวจะเป็นตัวถ่วงอ่ะครับ

18. หมายถึงตาหื่นหลอ อิอิ

19. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    555555+ เปล่าน่ะ

20. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    กำเอสอีกละตลอดๆๆๆๆ

21. ๕๕+

22. Duang@Hlc

3,924
    19
    38
    ใครว่าเอส บอกผมซิ

23. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    1.ปัญหาบุคคลภายนอกคลับมาร่วมแข่งขันนี้ก็เป็นกันเยอะนะครับ เอาเป็นว่าทำงัยก็ได้ที่ถ้วยรางวัล+ของรางวัลควรอยู่ในคลับ
    2.บ้างคนอาจไม่รู้จักกันไม่ได้พูดคุยทักทายกันด้วยซ้ำ หากิจกรรมรึทำงัยก็ได้ที่จาทำให้ทุกคนได้มีส่วนร่วม
    3.เวลา อันนี้ก็สำคัญบริหารไม่ดี ตอนท้ายๆเละทุกงาน

24. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ขอรับทราบเก็บเป็น ข้อมูล แต่เรื่องของเกมนี้ อาจจะเป็นไปได้ยากอะครับ

เพราะ รถแต่ ละรุ่น มีไม่เท่ากัน คงยากที่จะทำในกรณีนี้นะครับ

ถ้าความรักใครกลมเกลียวกันจะเกิดขึ้นไปได้ คนทุกๆคนต้องมีใจเต็มร้อยให้ใน HILUX CLUB

เมื่อมาเป็นพี่เป็นน้องกันนะครับ

25. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ดันไปครับ

26. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    โดยรวมผมคิดว่าโอแร้วนะคับ แต่ถ้าจะขอความคิดเห็นงั้นผมขอแสดงความคิดเห็นว่า

อยากให้มีโคโยตี้ มาปล่อยรถจัง 5555+

27. ถ้าทุนเยอะคงมีโอกาส

28. JZ_std.

8,075
    74
    0
    สนามหน้า หมู จัดโคมาด้วยนะ สปอนเซอร์มาสัก 3 พัน น่าจะดี

เห็นด้วย 1 เสียง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้