ผมจะสั่งทำมือเปิดsunroof

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย slump, 15 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
    ผมแซวเล่นครับหนุ่มวันนั้นเอาแอคคอร์ดไปสัตหีบเห็นเป็นรถหนุ่มเลยติ๊กไฟสูงไป...ลืมไปนึกว่าตัวเองขับโรเวอร์...ผมไปอยู่สัตหีบ2อาทิตย์หนีน้ำท่วมโทรไปหาไม่ติดว่าจะชวนหาอะไรกินไว้เจอกัน...ส่วนซันรูฟอันนี้เป็นงานคร่าวๆยังทำไม่เสร็จดีครับแล้วจะเก็บไว้ให้

2. slump

217
    0
    0
    แซวเล่นครับพอดีวันนั้นขับแอคคอร์ดไปนึกว่าตัวเองขับโรเวอร์ติ๊กไฟสูงให้ ช่วงนั้นหนีน้ำไปอยู่สัตหีบ2อาทิตย์โทรไปไม่ติดจะชวนกินข้าวหน่อย...ที่เปิดซันรูฟจะเก็บไว้ให้ครับ

3. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    ^___^ ร้อนตัวเลยผม
    ขอบคุณครับพี่ว่างๆเจอกันครับ

4. ding

ding New Member Member

4
    0
    1
    สวยครับคุณกบอย่าลืมของผมกับเฮียนั้มน่ะ2อัน

5. jiggolo

jiggolo New Member Member

16
    0
    0
    เอาด้วยคนคับ

6. nopsss

nopsss New Member Member

57
    0
    0
    เอาด้วย.1 อัน.ครับ ..ไม่รู้ทันหรือเปล่า...

ได้ของแล้วครับ....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 มกราคม 2012
  7. slump

217
    0
    0
    เสร็จแล้วครับ ติดต่อดูของได้เลยครับ
    กบ 0802099231
    ราคาอันละ 1500 บาทครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 มกราคม 2012
  8. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    อะ แหล่มเลยยยยยยย

9. slump

217
    0
    0
    เหลือ9อันครับที่เหลือให้คนที่มาก่อนครับ:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้