-@-คุณคิดว่าขี่ Mio ใส่หมวกกันน๊อคแบบไหนเข้ากับรถ-@-

การสนทนาใน 'Mio Club' เริ่มโดย cart00n, 26 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cart00n

cart00n New Member Moderator

19
    0
    0
    ลอง ให้ความคิดเห็นกันมานะครับ อันนี้เป็นปัญหาที่ผม ถกเถียงกับ เพื่อน ๆ ชาวมิโอ อยู่บ่อยครั้ง ถ้าให้ดี โพสรูปให้ดู กันไว้ เลย ( ขอบคุณครับผม ) ;)

2. nung_ferio

nung_ferio New Member Member

26
    0
    0
  3. bbgun

bbgun New Member Member

220
    4
    0
    fino คุณ nung ferioสวยจังครับ

แบบนี้ได้ไหมเอ๋ยสวยดีนะผมใส่อยู่แต่ตอนนี้เปลี่ยนสีและใส่สีดำ

View attachment 633232 ] View attachment 633241

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้