ขอบคุณจากใจ..........

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 14 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    แม่งไม่รู้แม่งจะเมาไรนักหนาาาาาาาา คร่าวหน้าต้องแจกหน้าที่ให้มันก่อนเลย ไม่งั้นเดี๋ยวแม่งเมาอีก

2. อิอิ

555+ ไม่ใช่พี่หรอกครับ เรียกเเบบนี้อ่ะดีเเล้วครับ กันเองดี งานนี้หนุกหนานจริงครับ เสียอย่างเดียวพี่พากน้อยไปหน่อย555555+

3. คัยใส่แว่นออกมารับทราบข้อกล่าวหาโดยด่วนๆๆๆๆๆๆ
    (สงสัยต้องเลิกใส่แว่นแล้วละเรา ๕๕++)

4. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ก็นั้นนะสิ กะเต็มที่แต่สามธิไม่ค่อยดีครับลูกอยู่โรงบาล
    เมียเฝ้าลูกแบตโทรศัพท์หมด คนจะมาเยี่ยมก็โทรหาแต่เรา
    แล้วอีกอย่างยอมรับจำไม่ค่อยได้รถใครเป็นรถ เยอะจัด555+

5. งานนี้สนุกมากครับ..ทั้งอบอุ่น..เป็นกันเอง..I..love..HLC

6. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    เสียดายครับ ไม่ได้ไป

7. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    พึงเคยลงสนามครั้งแรกเลย อิอิ นุกๆๆ

8. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    แค่ ถ้วย2ใบเอง อิอิอิ

9. mutooball

mutooball New Member Member

316
    5
    0
    สนุกมากๆ....ต้องขอโทษที่ต้องกลับก่อนมีธุระจริงๆ....ขอบอกว่าไปทุกครั้งก็รู้สึกดีใจและเป็นกันเองมากครับ

ครั้งนี้ผมขอขอบคุณพี่ต้นและป๋า มากๆนะคับ...รู้สึกประทับใจจริงๆครับ

10. bank_hilux

bank_hilux New Member Member

39
    1
    0
    หนุกหนานมากมาย....ขอบคุณ Staff HLC ทุกๆท่าน ที่จัดงานดีๆแบบนี้ให้ได้เจอพี่ๆน้องๆป๋าๆ ครับ....ได้ถ้วยมา 1 ใบ ....อิอิ

11. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    เสียใจจริงๆครับ ที่ไม่มีโอกาสได้ไปร่วมงานสนุกๆแบบนี้

พอดียายเข้าโรงพยาบาลกระทันหันครับ บอกตรงๆว่าคิดถึง พี่HLC ทุกคนครับ ^^

12. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    ขอบอกมันส์ มากๆ ครับ วิ่งได้บ้างไม่ได้บ้าง แต่ก็ได้ร่วมสนุกกับ พี่น้อง HLC

สนามหน้าเอาใหม่ครับ สนามนี้ พี่ออกทะเลไปไกล ใครก็ได้ช่วยพาเข้าฝั่งที 55555

13. toon design

toon design New Member Member

59
    0
    0
    หนุกๆดีครับ รถแรงๆกันทั้งนั้นเลย ขอบคุณ HLC คับ:)

14. ได้เจอพี่น้องHLC ที่มาจากต่างจังหวัดไกลๆๆเช่น ยะลา อำนาจเจริญ บอกคำเดียวว่าใจจิงๆๆครับ

15. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ถึงต้า ปล่อยไปคิดซะว่าเสียง เห่าๆหอน เพราะมันไม่ใช่เพื่อนสมาชิกของคลับเรา พอรู้และว่า คือใคร เขาก็สร้างปัญหาให้กับทีมงานสตาฟของเราเหมือยกัน

16. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ให้มันทำหน้าที่คอยชงเหล้านะดีเเล้ว มีหมอปามอยู่ข้างกายไม่เหงาด้วย เเมร่งรั่วให้ชมได้ตลอดเวลา 55555555555555555+

17. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    นั่นอ่ะดิ กรูป่าวหว่า 5555555555 หรือว่ามึงอ้ายโจ้

18. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ไม่ได้ไป ร่วมงานด้วย ขอโทษเพื่อนๆ สมาชิกทุกท่าน ครับ
    ถ้า ทริป ท่องเที่ยว อาจจะได้ไปร่วม

19. X-Diesel

X-Diesel New Member Member

402
    3
    0
    สนุกมากๆ ครับ มันส์ดี อยากให้มีอีกจัง 555

20. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ขอบคุณทุกท่านนะครับ งานดีๆอย่างนี้ต้องมีอีกครับ มีแต่พวกเราสนุกดีครับ

และต้องขอโทษทางทีมงานด้วย ที่มอบหมายให้ผมเป็นกรรมการตรวจสภาพ แต่ไม่ค่อยได้ช่วยอะไรเลย

มัวยุ่งอยู่แต่กับรถตัวเอง รถไม่จบครับ...ขอโทษจริงๆครับ

21. มะเปงไรคับน้ามุ่ย
    แค่ขับรถจากอำนาจฯมาร่วมงาน
    ก้อได้จัยสุดๆแล้วละคร๊าบบบบบบบบ
    กระทืบ Like ไป 1000 กระโหลกกกกกกกกกก อิอิอิอิอิ

22. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0

เมาโค๊กได้ป่ะคับ ป๋านุ้ย 555

23. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0

โอกาสหน้าเจอกันครับ

24. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    สนุกสนาน ชื่มมื่นกันไปครับ
    สิ่งที่ผิดพลาด ก็เก็บไว้พัฒนากันต่อไป
    ใครพูดไม่เข้าหู ก็อย่าไปใส่ใจ
    งานนี้สำเร็จเกินเป้าหมายอีกนะครับ

25. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    เห็นด้วยครับ ไม่มีปุ่มกด Like แต่แอบ Love อยู่ในใจ

26. BANK_MTX

BANK_MTX New Member Member

42
    2
    0
    เห็นวันงานพวกพี่ๆๆเข้าลงแข่งกัน ดูแล้วชอบสนุกดีคับ
    อยากลงแข่งมั้งจัง แต่เครื่องเดิมๆเลยได้แค่มอง เหอะๆๆ
    ชอบๆๆคับ กด Like ให้เลยคับ

เปรี้ยวจี๊ดจ๊าด ถูกใจสิ่งนี้
  27. หนุกหนานดีครับ

28. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    อย่าไปสนครับคุณตาต้าเดี๋ยวโดนรถพี่ต่ออิอิไอ้คนที่พูดอะเล่นซะชาปละลายสนามฟังไปเลนนึงเลยทีเดียว
    ขอบคุณสมาชิกทุกท่านอีกทีครับ งานนี้ถ้าไม่มีพวกคุณมันคงไม่ราบรื่นขนาดนี้ สนุกมากครับ
    ขอบคุณนักแข่งรุ่น SHOW OFF ไม่มีใครข้องใจเลยนี่สินักแข่ง

29. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ไม่รู้จะกล่าวคำว่าอะไร ยังงัยก้อขอขอบคุณทุกท่าน และอยากจะบอกว่า มันเยี่ยมมาก

30. JZ_std.

8,075
    74
    0

ไม่ใช่ ปี้ๆๆๆทั้งสองหลอกครับ

แต่มันคือไอ้แว่นคนนี้ ยังมีหน้ามา คุยอีกเน้ออออออออออ

ลองดูกระทู้นี้เลยครับว่าใครจะต้องอยู่ที่จุดสตาร์รถบ้างแต่เราไม่เห็นใครที่เป็นตัวตั้งตัวตี 5555

http://racingweb.net/forum/showthre...ที่การดำเนินงานของผู้จัดการเเข่งขัน-HILUX-DAY

5555555555555555555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้