เทพ BRIDE ฟันธงที นี่ แท้หรือ กอป !!!!!

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Super Demio, 5 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Inlinefour

Inlinefour New Member Member

241
    9
    0
    ดูจากโลโก้ Bride ก็ไม่น่าจะแท้นะครับ...

2. aerler

aerler New Member Member

283
    5
    0
    ปลอมแน่นอน เค้าลงราคาไว้เท่าไหร่ครับ

3. @simoto2005

@simoto2005 New Member Member

306
    2
    0
    ผมไม่ใช่เทพ BRIDE แต่ผมดูออกว่ามันของเก๊...........

4. Super Demio

Super Demio New Member Member

159
    1
    0
    เค้าไม่ได้ขายครับ แค่มาซุยผมว่าเบิกมา 4 หมื่นกว่า เหอะๆๆ

5. KOB_โชคชัยกระจก

KOB_โชคชัยกระจก New Member Privilege

99
    2
    0
    ปลอม ครับ แท้และถูกเชิญที่Aek GARAGE

6. ZajuicE

ZajuicE New Member Member

90
    0
    0
    น่าจะปลอมอ่ะคับ!!!

7. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    ดูจากการปักและสีของผ้าแล้ว งานไต้หวัน 100% ครับเห็นขายๆกันอยู่

8. Nott_EA

Nott_EA New Member Member

659
    12
    0
    แท้ในไทย...

9. KENTENS@I

KENTENS@I New Member Member

535
    26
    0
    คิดเหมือนกันครับผม งานcopy มิติมันไม่ได้เลย อ่ะ ทรงดูสูงๆ เรียวๆ ผ้าย่นไป ปีกโอบเอว เล็กไปมาก

ถ้าให้คะแนนงาน copy นี้ ใกล้เคียง แค่ 70 % นะผมว่า

10. zeraph

zeraph New Member Member

734
    32
    0
    ถามต่อครับ Bride รุ่นไหนบ้างครับที่ยังไม่น่าจะมีของก๊อป

11. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    ถ้าปลอมเทียม ระวังถ้าเวลานั่งขับนานๆๆก็เมือยปวดหลังแน่นอน ไม่เอาของแท้บ้างหรือ

12. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    japan seris แต่อีกไม่นานคงมี คนเราขยันก๊อปกันจริง"ใส่ของแท้ดีกว่าครับ"

13. mos1

mos1 New Member Member

71
    1
    0
    4หมื่น....เหอๆๆ

14. Napp

Napp New Member Member

334
    11
    0
    ปลอมแท้ๆ อิอิ

ปลอมครับ งานไม่เนียนเลยตัวนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้