มาดูD4Dเทพเวอร์ชั่น3กันนะครับพี่น้อง จัดให้แล้วนะตามคำเรียกร้อง

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ตั้ม กระบะไฮโซ, 4 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    สเต็ปเทพกันทั้งน้านนนนนนนนนนนนนนนน

ยอม !!!

2. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ตามไม่ทัน

3. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    ดันนนนนนนนนนนนน

4. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    แรงจริงๆ คันนี้

5. KILLERPPK

KILLERPPK New Member Member

59
    2
    0
    ที่สุดในปฐพี...พี่ตั้มมีกรอบป้ายใหม่ที่อัฟเดทด้วย5555

6. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    มีอะไหล่อะไรเหลือ ๆ โยนมาให้น้องบ้างนะ

7. ปิดตำนานกระบะไฮโซแล้วครับ
    รอบนี้ขายจริงๆๆครับอยากเปลี่ยนแนวดูบ้างอะครับ จะไปเล่นแนววีไอพีอะครับ
    ขอบคุณพี่ๆๆน้องๆๆทุกคนเลยนะครับกับมิตรภาพดีๆๆที่มีให้เสมอมา รักพี่ๆๆน้องๆๆในคลับทุกคนนะครับ ฮือๆๆ
    มีใครจะช่อยอะไหล่ชิ้นไหนก็ลงชื่อไว้ได้เลยนะครับหรือโทรมาสอบถามก็ได้ครับขายหมดเลยครับตอนนี้รถก็สมบูรณ์มากๆๆด้วยเสียดายเหมือนกันเวลาดีสุดตอนนี้ก็พิกัด13.3แล้วครับเพิ่งไปทามปั้มกะลางมาเองครับ ยังงัยถ้ารถคันใหม่เสร็จจะเอามาให้ชมกันแน่นอนครับ

8. KILLERPPK

KILLERPPK New Member Member

59
    2
    0
    T_T

9. 18monkey

18monkey New Member Member

17
    0
    0
    น่าเสียดายมากครับ....ขอให้รถใหม่เสร็จเร็วๆ ด้วยครับ

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้