เคยเจอคำพูดแปลกๆมั้ยเวลามีคนมาพูดถึงรถเรา

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ArtRacing, 19 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ohm_redevo

ohm_redevo Member Member

65
    5
    8
    มันน่าจริงๆ ไอ้พวกนี้ ผมก็เคยเจอพวกเด็กปั๊มยุอ่ะบ่อยๆเลย เลยบอกมันว่าเบิร์นไม่ได้ มันบอกว่า โด่..ไม่แรงเลยพี่ เฮ้อ....กูไม่ได้ขับ2นะฮับไอ้คุณน้อง

2. astina2

astina2 New Member Member

368
    0
    0
    ขับevo7เข้าตะวันนาออกจะเท่ห์ แม่งเด็กนั่งกินข้าวอยู่พูดว่า** แม่งก็แค่cidia ละว้า***cidia บ้านมึงดิ

3. aki3s

aki3s New Member Member

24
    1
    0
    เคยโดนเพื่อนมันบอกว่ารถขายสติ๊กเกอร์อ้ะ

4. kateka

kateka New Member Lady Member

24
    0
    0
    เจอแม่ว่า เอาฝากระโปรงไปย้อมสีทำไม 555

5. ต๋อม

ต๋อม New Member Member

90
    3
    0
    เคยจอดรถและเปิดฝากระโปรงไว้หน้าบ้านเพื่อระบายความร้อนห้องเครื่อง มีเด็กร้านน้ำแข็งข้างบ้านเดินตรงมาเลยครับ มายืนดู ชะโงกแล้วชะโงกอีก เราก็สงสัยเลยเดินเข้าไปถามว่ามีอะไรหรือ มันถามว่าทำไม d16 y มีฝาแดงด้วย ผมก็อึงๆในความเก่งของมันที่รู้ว่าเครื่องเดิมมัน d16 y แต่ก็งงกับคำถามของมันเลยตอบว่าไม่ใช้ นี่ b18 ครับ มันก็เลยบอกว่าทำไมพี่ไม่ลง k20a เลยล่ะจะได้แรงๆสุดดี ไม่แพงแล้วด้วย ผมก็เลยอึงไปพักใหญ่ (b 18 แดงนี่กรูยังไม่สุดอีกเหรอว๊ะ มึงจะให้กรูระเบิดแท่นเครื่องยัด k20 เลยเหรอ กรูว่าที่สุดนะไม่ใช้เครื่องหรอก มึงนั้นแหละที่สุด teen ไม่รู้เรื่องแล้วยังจะมา...)และก็ตอบกลับไปว่าน้องวางให้พี่หน่อยสิครับพอดีพี่วางเครื่องนี้เลยหมดเงินแล้ว มันก็ตอบว่าผมก็ไม่มีเหมือนกันเลย???? ไอ้สาด

6. jirayu

jirayu New Member Member

252
    10
    0
    :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

7. dori

dori New Member Member

3
    0
    0
    "เมื่อไหร่จะล้างรถ?"

8. Sic_Rps13

Sic_Rps13 New Member Member

19
    0
    0
    เพื่อนมันแซวว่า: แม่ง มึงโง่ว่ะ!!! จะซื้อรถทั้งทีไม่ปรึกษากูเล๊ย รถมึงประตูแม่งก็น้อย(พรีรูด) ข้างในก็แคบ ราคาแม่งก็แพง ทำมายมึงไม่ซื้อรถ4ประตูเหมือนชาวบ้านเขาว่ะ จะได้นั่งสบายๆ
    ผมเลยบอกมันว่า:กูเอาตังพ่อออออออมึงซื้อเหรองายว่ะ!!! สาดดดดดดดด
    แล้วมีคนทักว่าเป็นแอคคอร์ดอีก เฮ้อ!!! กูล่ะ เบื่อ

9. white buddyclub

white buddyclub New Member Member

14
    4
    0
    "วาง2jมาหรอครับ"

10. aeb

aeb New Member Member

57
    3
    0
    ทามมายไม่วาง 2J........กูขับcityนะโว้ย

11. jirayu

252
    10
    0
    เหอะๆล้างมั้งน่ะคับ อย่างนี้ อ่ะ อิอิ

12. CityMugen_HCC

CityMugen_HCC New Member Member

17
    0
    0
    อ่านแล้วสนุกดีอ่ะ ชอบๆๆๆๆๆ

แต่ทำไมชอบโดนเรียกว่า รถขายยาทุกทีเลย งง
    (คนเรียกเค้าบอกว่า สติกเกอร์เยอะ)

13. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    เมื่อก่อนของผมโดนว่า รถโฆษณา ห่า มาว่า อีดำกรู อิ อิ

เดี๋ยวนี้พัฒนาลิ้นหน้า มาเป็น รถโกยขี้ โกยดิน ซะงั้น กำ เเสด

14. NaTT_AkanE

NaTT_AkanE New Member Member

23
    1
    0
    โดนเพื่อนด่าบ่อยคับ กะที่บ้าน... "มึงจะซื้อมาใช้ หรือมึงซื้อมาซ่อมเนี่ย" โดนไปคับ ทีขอซื้อแจ๊สดันไม่ให้ ดันซื้อรถแบบนี้มา ก้อซ่อมกันต่อไปคับ... 55+

15. Style By OatZa

Style By OatZa New Member Member

18
    1
    0
    ขุดค๊าบๆ

16. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0

ส่วนผม เด็ก แถวบ้าน ไม่ว่าจะเป็น ที่ไหน๋ก็ตาม ( เด็กเล็กๆ หน่อยจะเรียก พ่อแม่หันมาดูแล้วบอกว่า

แบ๊ดแมน มาๆๆ ) เหมือนยังไงวะเนี๊ยะ ???

17. JOOK_CORSA

JOOK_CORSA New Member Member

257
    0
    0
    ส่วนมากบอกว่าเหมือน Jazz แล้วก็เสียง Blow off มีคนถามว่าติดแก๊สหรอ(เกี่ยวไรกันวะ)

18. bigssss

bigssss New Member Member

1
    0
    0
    สวยครับ

19. Style By OatZa

Style By OatZa New Member Member

18
    1
    0
    ขุชชช

20. Gorillaz

Gorillaz New Member Member

37
    0
    0
    เด็กปั้ม : รถพี่เครื่องไรเนี้ย
    ผม : b16คับ
    เด็กปั้ม : โหพี่เด๋วนี่เขาวางเจกันหมดแล้ว
    ผม : มีตังแค่นี้อ่ะ

มันติดใจอะไรกับเครื่องเจว่ะ

21. MISS SIXTY

MISS SIXTY New Member VIP

61
    1
    0
    ช่ายๆคับ ไม่รู้ติดใจไรกับ เจ กันจัง

22. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    อิ....อิ เหมือนกันเลย รถผม SUNNY บี.13 เข้าไปเติมน้ำมัน ผมก้อเปิด ฝากระโปรงเด็กปั๊มเดินมาดูแล้วพูดว่า

++ เครืองอะไร อ่ะพี่

** SR ครับ

++แหมพี่ วางทั้งที่ ต้องฝาดำหลังหักพี่ แรง

** (เริ่ม ทำหน้า งง)

++ หรือไม่ก้อ เจไปเลยพี่ จบ

** ปิดฝากระโปรงแล้ว ไม่มองหน้ามันอีกเลย อิ....อิ ไอ้เวร มรึงรู้จักเครือง
    ตัวเดียวในโลกหรอไง ว๊า

23. bazzbonus

bazzbonus New Member Member

56
    1
    0
    แฟนเพื่อนบอกว่ารถเพื่อนผมเหมือนแมลงสาบ
    5555+(รถเก่าติดกระจกมองข้างไว้ที่แก้มรถบอกว่าเหมือนหนวดแมลงสาบ)

24. Boatzies

Boatzies New Member Member

29
    0
    0
    "ขายเหอะว่ะ" คำนี้ปวดใจสุด (( ก๊อกรูร๊ากก))

"งั้นเมิงขายเมียเมิงเหอะๆ"

25. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    เห็นรูปเลย

26. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ไปใส่ลิ้นหน้ามา เพื่อนบอกว่าเป็นรถเกรด ฮ่า......กำ

27. joyce626_kms

joyce626_kms New Member Privilege

322
    0
    0
    เคยมรทีนึง รุ่นพี่ขับรถเข้าไปใน รร. อยากโชว์เท่ เบิร์นยางซะหน่อย

เบิร์นได้ซักพักคุณครู รีบวิ่งลงจากตึกมาถามว่า เป็นไรมากมั้ยค่ะ

งง ไปพักนึก ทำไมหรอครับ คุณครูบอกเห็นนร. บอกว่าเบรคติด

แงววววว.........

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 พฤษภาคม 2006
  28. jirayu

252
    10
    0
    เอ้า 555555555+ ฮาๆ

29. Boatzies

Boatzies New Member Member

29
    0
    0

555 ขำคับ เบรคติด - -

30. ek_standard

ek_standard New Member Member

1,564
    17
    0
    5 5 5 เบรคติด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้