เคยเจอคำพูดแปลกๆมั้ยเวลามีคนมาพูดถึงรถเรา

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ArtRacing, 19 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. FIFTYFIFTY B12

FIFTYFIFTY B12 New Member Member

928
    224
    0
    คนถามใช่รถไร ...บอกขับ B12 sunny หรือ SENTRA ก็งง นึกไม่ออก....แป่ววว

2. jack_323

jack_323 New Member Member

5
    0
    0
    ฮาดีง่ะ

3. มีแต่คนถามว่า ทำไมต้องมี KITTY บนรถเยอะแยะ

มีคนพูดว่า "นี่มันรถหรือว่าอะไรวะเนี่ย" งงเหมือนกัน ถ้าไม่ใช่รถแล้วมันอะไร?

4. SnoozEviL

SnoozEviL New Member Member

5
    0
    1
    มีแต่ในทางที่ดีเป็นส่วนใหญ่

5. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    มีคนบอกว่า รถเราเหมือนรถส่งน้ำแข็ง (ดีนะไม่ได้พูดต่อหน้าเรา ฝากคนอื่นมาพูดแทน)
    เราเลยฝากไปบอกว่า กรูไม่ส่งนำแข็งหรอก แต่กรูจะเอาไว้ส่งศพมรึง ปากม๋า
    มีอีก ถ้าเปลี่ยนขอบกระบะท้ายจะดีมาก เพราะตอนนี้เหมือนรถขนปลากแถวมหาชัยเลย (อันนี้ไม่ชอบเลยอ่ะ แร้วงัยละ กรูมีขับอ่ะ)

6. CA-18DETz

CA-18DETz New Member Member

13
    0
    0
    เสียงแคมซิ่งอีก พวกชอบหาว่าเครื่องพัง :confused:

7. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    มีคนถามว่า ทำไมไม่ติด กระจังหน้า Grammy บ้าง ติดแต่ RS

8. ม่าคุง

ม่าคุง New Member VIP

363
    11
    0
    เสียงคลัตช์ยังงี้ เสียงเต็ดยังงี้ จะเลี้ยวที จะเข้าเกียร์ที
    คนมองกันให้รึ่ม บ่นพึมพำว่ารถจะพังมั่ง ล้อจะหลุดมั่ง เวรกรรมจิงๆ -*-

9. ReZerK

ReZerK New Member Member

81
    0
    0
    คุณป้าทักครับ "รถเราหน่ะจะให้มันเตี้ยไปถึงไหนลูกกก ติดดินแล้วเนี่ยย"
    รถผมเตี้ยกว่าเดิมๆนิ๊ดเดียวเองอ๊ะ !!! = ="

10. jirayu

jirayu New Member Member

252
    10
    0
    555+ อันนี้โดนๆๆๆชอบ ว่างๆติด FS ด้วย

11. BurnS

BurnS Member VIP Member

324
    13
    18
    อ่านแล้วฮา มากๆเลยคับ

ส่วนของผมจะเปงแม่อ่ะคับ รถดีๆไปทำให้มันพังหมด - -"

12. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    ก็ ว่า กันไป 5555

13. nuneb18cr

nuneb18cr New Member Lady Member

155
    10
    0
    เจอเซลล์ขายรถหลายยี่ห้อ (ยกเว้นฮอนด้า) พูดอย่างมั่นใจ
    accordใช้ดีไม๊ครับ แต่งได้สวยจังนะครับ/ค่ะ
    (ที่เซ็งเพราะไม่ใช่คนเดียวครั้งเดียว แต่โดนหลายครั้งมากๆ)

อ๋อ...ไม่ใช่ค่ะ honda integra (ว้อยยยยยยย):mad:

Simple ถูกใจสิ่งนี้
  14. vamps

vamps New Member Member

107
    5
    0
    1. ทำไมหน้าทิ่มตูดโด่งจัง ยังกะรถส่งของไม่ก็สองแถว.............
    2. ไฟเหลืองเสี่ยวเหมือนรถบรรทุกเลย..............
    3.ทำไมติดฟิลม์มืดไม่เท่ากันละไม่น่าใจร้อนติดก่อนเลยให้เขามีของครบๆก่อนก็ได้ (คงคิดว่าเหลือฟิลม์ติดไม่พอเลยเอาสีอื่นมาแทนด้วยมั้ง)................

.............. (o_O)"

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 มกราคม 2006
  15. aekky

aekky New Member Member

234
    13
    0
    กระทู้นี้ฮาโคตรๆคับ

16. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    รถสีดำเอาไปใส่ล้อทองเข้ม เพื่อนบอกดูดุ แม่บอกเอาไปเปลี่ยน เก่าชิหาย

17. MIRA BALLOON

MIRA BALLOON New Member Member

54
    0
    0
    ตอนนี้เลยดีกว่า....รถผมติดชุดแต่ง แต่ยังไม่เสร็จ ยังไม่ได้พ่นสีแต่มีความจำเป็นต้องเอารถมาใช่ก่อนมีคนพูดข้างๆเลย.....เอาปูนปลาสเตอร์มาแปะรถทำไม....เฮ้ออออออ

18. city_girl

city_girl New Member Member

10
    0
    0
    :D ชอบกระทู้นี้มาก....อ่านแล้วต้องขำอ่ะ...555555:D

19. rteenoy

rteenoy New Member Member

65
    0
    0
    ฝากระโปร หรือ เสื่อ 555+

20. joke 71

joke 71 New Member Member

3
    0
    0
    มีคนเคยถาม ว่าทำไม เอากระจกมาไว้บนหลังคา

21. อุ้ม

อุ้ม New Member Member

206
    3
    0
    ทำใจครับ รถเราเราชอบเราถึงทำคนอื่นไม่เกี่ยว ต่างคนต่างทำหน้าที่ของตนไม่ก้าวก่ายกันเป็นพอครับ

ผมเองก็เหมือนกันล้อหน้าขาวล้อหลังดำ(เเม็กราคาถูกอีก)ก็ตอนนี้ชอบอย่างนี้มีตังส์ดเท่านี้แล้วจะให้ทำไงอ่ะครับ:mad:

22. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    1.ทำไมไม่ทำสีขาววะ
    2.แม่งไม่ออก accord ไปเลยวะ หรูกว่าอีก
    3.ไมไม่วาง K20
    4.ไอ้เหี้ยนี่ ไม่ติดทะเบียน กวนตีน
    5.ทำไมไม่ใส่สปอยเรอร์วะ
    6.อยากเห็นคนขับว่ะ
    7.กูว่าแรงสู้รถกูไม่ได้หรอก
    8.เสร่อวะอยู่หลาย club
    9.ตกรุ่นแล้ววะ 5 5 5
    10.บ้านกูก็มี
    11.เคยเจอที่ไหนวะ คันนี้
    12.เกจ์วัดเหี้ยไรมั่งวะ

สงสัยมากกรู จะตอบให้
    1.กรูอยากขับสีดำ หนักอะไรรึ
    2.กรูชอบ sport sedan
    3.กรูวางแน่ หาเงินก่อน
    4.แล้วมันไปแปะ บน ศรีษะ เมียท่านหรือ
    5.หรู แรง ใส่ไมหนักรถ
    6.จัดให้ไปแล้วครับ
    7.จัดไปเช่นกัน
    8.มีมิตรกับเพื่อนครับ ไม่ใช่ศัตรู
    9.เออ...กรูรู้ อย่าย้ำ
    10.เหรออออ...กรูก็มี แล้วไมมืงไม่เอามาใช้วะ
    11.กรูไปมันทุกทีล่ะ แล้วไม
    12.ไม่มีบุญตาได้ดูหรอก มืงน่ะ

ขอบโทษครับ แรงไปหน่อย แต่เจอบ่อย เลยเก็บกด

23. AontBubble

AontBubble New Member Member

584
    12
    0
    ตอนใส่อินเตอมาใหม่อินเตอทรงrb26 อ่ะคับโดนบ่อยมากกกก เพราะผมไม่ได้ใส่กันชนก็มีเด็กที่ทำมอไซอ่ะคับมันตะโกนกันว่า อู้ฮู้เอาเหี้ยไรมาแขวนหน้ารถวะหน่ะ
    แล้วก็ตอนผมไปที่อู่ทำช่วงล่าง มีลุงคนนึงบ้านเค้าทำเต้นรถเค้าบอกผมว่า ไอ้หนูที่บ้านลุงมีกันชนรุ่นนี้อยู่ลุงขายให้ถูกๆเลยเอามั๊ย - -"
    อันนี้พึ้งผ่านมาไม่นาน ตอนเกตเปิดเพื่อนมันตะโกนลั่นรถเลยคับ เห้ยยท่อขาดดดด ผมก็เงียบลากต่อไปจนสุดเกียอ่ะคับแล้วยกคันเร่งเสียงโบอ๊อฟมันก็ดังเสียงซุปเปอซาวอ่ะคับโคดดัง แล้วผมก็จอดข้างทางเพื่อรอเพื่อนๆอ่ะคับ ทีนี้มันเยาะเย้ยผมใหญ่เลย มันทำท่าซะใจมาก "เป็นไงกุบอกแล้วให้เบาไม่เชื่อกุ ไอ้ควายรถพังเลย"
    เสียงโบอ๊อฟนี่ก็ฮาอ่ะคับ คนที่อยู่ข้างทาง หลบหมดอ่ะ หมาวิ่งหนีอิก 555+
    แล้วก็ รถผมมันไม่มีแอร์อ่ะคับถอดคอมออกเลยต้องเปิดกระจกขับได้ยินเต็มๆเลยคับ "ไอ้เหี้ยนี่แม่งแอ๊ค ต้องเปิดกระจกขับด้วย " - -"ก็มันร้อนหง่ะ

24. Pete Villian

Pete Villian New Member Member

71
    3
    0
    ชอบกระทู้นี้จังครับ ฮาโคตรๆ

25. RUN~EASY

RUN~EASY New Member VIP

10
    0
    0
    ฝากระโปรงเหลือง กระจกมองข้างเหลือง แก๊ปหลังเหลือง โรล์บาร์เหลือง มึงคิดได้ไงวะเนี่ย

26. BOBBY ZETA

BOBBY ZETA New Member VIP

181
    3
    0
    มากะเค้าด้วยนะพี่รันทาโร่ อิอิ

27. เคย ครับ
    มีคนบอกว่า รถมัน น่าขูดจิงๆๆๆๆ

กำ ... ผมยืน อยู่ข้างๆๆ

28. nut_vti

nut_vti New Member Member

258
    2
    0
    โห แต่ละคน ฮาน้ำตาเล็ดเลย

29. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    เพิ่มอีกนิด ฝากระโปรงคาร์บอนหางหลังคาร์บอนมีคนทักว่าเอาติ๊กเกอร์แปะใช่ป่ะ

ติดเกจ์วัด แม่ถามว่าติดทีวีหรอ

30. lynx911

lynx911 New Member Member

9
    2
    0
    จ๋อยไปเลยคับ ตอนออกรถมาแรกๆ ชวนสาวไปกินเหล้า พอเปิดประตูหลังเท่านั้นแหล่ะ "เปิดประตูเหมือนกระบะเลย" ดังนั้นผมเลยอัญเชิญสาวๆไปไกลๆทีน แป่ววววววว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้