เคยเจอคำพูดแปลกๆมั้ยเวลามีคนมาพูดถึงรถเรา

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ArtRacing, 19 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jirayu

jirayu New Member Member

252
    10
    0
    พี่ๆๆๆๆ

ฝากระโปรงปิดดไม่แน่น !!! แสดดดดดดดดด

กรูรองน๊อตโว้ยยยยยยย

2. pexky

pexky Member VIP

174
    9
    18
    มีคนบอกว่ารถผมสีเหมือน รถขยะ

3. ต๋อม

ต๋อม New Member Member

90
    3
    0
    ขับ gc8 เข้าปั้ม เจอเด็กปั้มถาม พี่ ฮุนได รุ่นไหน สวยจัง................ :confused: จ๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:cry:

4. helldestine

helldestine New Member Member

5
    0
    0
    อัพๆ เคยได้ยินบ่อยๆนะ ที่ราวตากผ้าอ่ะ - -*

5. tblue

tblue New Member Lady Member

768
    4
    0

555555555

ตลกตงที่ ทไมต้องมีนาฬิกาหลายๆอัน :eek: :eek: :eek:

:D :D :D

6. Bussตอปิ๊โด

Bussตอปิ๊โด New Member Member

7
    0
    0
    นายA:"เอาเงินที่มึงไปซ่อม รวมไปซื้อรถใหม่ขับจะเข้าท่ากว่าอีก"
    นายB:"จะไปซื้อทำไมรถใหม่ๆ เค้าเอาไปทำแท็กซี่กันหมด วิ่งกันเกลื่อนเมือง"
    นายA:" อ่าวไอ่สาด ว่ารถกูนิ่หว่า(อัลติส)"
    นายB:"ว่างๆมึงก็เอาเงินที่ไปตีหม้อไปทำสี ทำทะเบียนสาธารณะวิ่งยังดีก่าอีก"

7. etoe_dpr

etoe_dpr New Member VIP

104
    6
    0
    ของผม อิม..... GC ใส่หางหลัง Limited

วันนึงไปรับ น้องๆๆๆๆๆๆๆๆ

เค้ามายืนดู หางหลังอันภาค๓มิใจของผม แล้วพูดขึ้นว่า

น้อง : พี่ๆ พี่ชอบซักผ้าเหรอ
    ผม : ทำไมเหรอน้อง
    น้อง : ก็พี่เล่นเอาราวตากผ้าพกติดรถไว้เลยอ่ะ(แล้วก็ชี้ไปที่หางหลัง)
    ผม : งั้นน้อง นั่งแท๊กซี่กลับบ้านเองละกันนะ เมียพี่โทรมาตามแล้ว จะให้ไปซักผ้าต่อ
    (แล้วผมก็ขึ้นรถ ขับไปเลย โดยทิ้งน้องคนนั้นไว้ที่ลานจอดรถ)

8. helldestine

helldestine New Member Member

5
    0
    0
    กำ น่าสงสาร

9. dek_narok

dek_narok New Member Member

337
    4
    0

55555555555555555555555555555555

ขอโท้ดทีนะค่ะ

แต่ ฮามากอะ

10. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    เคยเจอเพื่อน แซว ทำไมรถมึงมีโกบอลด้วยวะ ทั้งๆๆที่เป็นโรบา

แล้วทำไมรถมึงมี กระปุก กะปิด้วยวะ ทั้งๆๆที่เป็นวัด รอบ

ทำไม ไฟที่ไมลล์มันขึ้นวะ จะพังรึป่าว วะ ทั้งๆๆที่เป็นชิบไลล์ เราอยากจะถีบตกรถ

11. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    เด็กๆถาม พี่วางเจมาปะวิ่งดีน่ะ 555 อีกทีพี่ๆรถพี่วิ่งถึง 200 ปะ 555

12. union sport

union sport New Member Moderator VIP

138
    7
    0
    ของผมใส่เครื่องเสียงที่เป็นซับทรงถังNOS

เด็กเดินมากับพ่อเด็กชี้มาที่ถังNOSพ่อบอกเลยดูซิรถก็ดีแต่ติดแก๊ส

13. RED_SUN

RED_SUN New Member Member

181
    1
    0
    เพือนผมบอกผมว่า รถเครื่องไรเนี่ย เราก้อบอกไปว่า B18c มันก้อบอกว่าไม่แรงหรอก ไปลง J ดิ เวง ไอ้นี่นิ

14. Rain

Rain New Member Member

55
    8
    0
    อ่านแล้วฮาทั้งนั้น

รถผม - ไฟหน้าเสียข้างนึงหรอขาวข้างเหลืองข้าง

รถเพื่อน - ไปรับเด็กที่...โหพี่Lancerที่บ้านหนูก็มี กำนี่มันอีโวนะโว้ย

15. HTKchiangmai

HTKchiangmai New Member Member

8
    0
    1
    อิอิ เหมือนกานเลยครับ รถผมทำมาสามปีแระ ยังไม่ได้วิ่งเรย พ่อจะฆ่าผมทิ้งหลายรอบแระ

16. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    เคยโดนว่าแต่งไปทำไม ผมงงเลยเหอๆ

แล้วของแต่งบางชิ้นก็โดนถามว่าเปลี่ยนทำไม

เอาเบาะหลังออกทำไม

ผมล่ะเซ็ง

แล้วน้ำมัน 95 เติมไปทำไม แก๊ซโซฮอล์ก็มี

เซ็งๆๆๆ

17. dek_rayum

dek_rayum New Member VIP

1,720
    21
    0
    ขุดขึ้นมาอีก ง้านขออีกรอบ

ทำไม รถกรูเก่าแร้ว สนิมมันบาดหัวป้าเมิงหยอออออออออออ แสรด อุอุ

18. Peachey

Peachey Active Member Member

386
    28
    28
    เคยโดนแฟนพูดว่า นี่รถหรือเครื่องบินเนี่ย - -"
    เกจวัดเว้ย

19. ฉิมหงี่

ฉิมหงี่ New Member Member

23
    2
    0
    ทำสีทองไม่มาใหม่

เพื่อนถาม "สีอะไรวะ"
    อ๋อ "สีทองไหม้"

เพื่อนตอบ "เฮ้ยๆ แม่งทำล้อสีทอง ทองไม่สวย"

แสรด

20. Cattyz

Cattyz New Member VIP

469
    33
    0
    2 ปีกว่าแล้วกระทู้นี้ ยิ่งอ่านยิ่งฮา....

21. ใช้TOYOTA CROWN อยู่คับ
    แม่ยายบอกว่ารถอะไรโคตรแก่เลย
    ผมเลยถามแกว่า ไอ้แบบใหนที่ว่าไม่แก่น่ะ
    ฃื้อให้สักคันใด้ป่าว........พอถามอย่างงี้ทำเป็นเงียบบบ :D

22. dek_rayum

dek_rayum New Member VIP

1,720
    21
    0
    ชอบอ่านกระทู้นี้อ่ะ ฮาดี ย้อนกลับไปอ่านแรกๆยังฮาอยู่เลย

23. Poseidon

Poseidon New Member Member

397
    46
    0
    ฝาโปรงหน้าดำ บอกว่าหน้าตากแดด มาไหมไม่ใช้ พอน

24. Kodomo-Indy

Kodomo-Indy New Member Member

1,134
    13
    0
    โดนทักว่า ทำไม ยังขับรุ่นนี้อยู่ ( e-car ) เอาเงินแต่งรถไปซื้อ คันใหม่ ดีมั๊ย ? ...............อ้าว ผิดเ้หรอเนี้ยย

25. เด็กขับ AE101 ที่อ่างทอง มันถามผมว่า คิดยังไงถึงทำล้อสีเขียว....

26. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    อ่านมาตั้งหลายหน้า ฮาๆ ทั้งนั้น

แต่รถผมนี่สิ ฮาไม่ค่อยออก เช่น

รถ หรือถังเก็บน้ำเนี้ย ... เวลาฝนตกหนัก ลุยน้ำสูงๆ แล้วน้ำมันเข้า -*-
    เอาเชือกมาผูกประตูไหม ... เวลาวิ่ง 90 up ประตูหลังมันกระพือๆ
    มันจะวิ่งได้อีกเหรอ (เจอบ่อยสุดๆ)
    ทำไมไม่ซื้อรถใหม่ (ก็ชอบคันนี้อ่ะ)
    ชอบจังนะ คันนี้เนี้ย (โดนตอกกลับ เวลาตอบคำถามทำไมไม่ซื้อรถใหม่)
    มึงจะแต่งทำไมวะ ซื้อใหม่ไปเลย -*-
    มันจะระเบิดไหม (ติดแก๊สมา)
    ที่เก็บยางอะไหล่ หรือตู้ปลา -*-

เด็กที่อู่มันชอบซุบซิบกันว่า กรองเปลือย ใส่แล้วแรงวะ (น่าเตะโคตร)

แต่ก็มีที่น่าภูมิใจนะ มีช่างร้านอะไหล่เก่ามือ 2 มาเปิดเครื่องดู
    ตกใจ เฮ่ย น้อง วิ่งได้เท่าไร
    ผมตอบไปว่า เต็มที่ 150
    ช่างบอกว่า อย่าไปเหยียบมากนะ รุ่นนี้พังแล้วพังเลย
    นี่ยังวิ่งได้ก็บุญแล้ว (ชม หรือด่าวะ)

27. Roumsak

Roumsak New Member Member

156
    3
    0
    ทำไมoption มันเยอะนัก รถหรือเครื่องบิน

28. n!Cs`RCW

n!Cs`RCW New Member Member

470
    20
    0
    taxi !!

29. เพื่อน ๆ ชอบถามว่าไอ้ครีบ ๆ แหลม ๆ ที่ข้างกันชนรถเมิงอ่ะ เอาไว้เกี่ยวขามอไซค์รึไง ? ? ?
    เสียของหมด เนี่ย Canard โว๊ย ซื้อมาโคตรจะแพงเลย

แล้วคนที่ไม่แต่งรถ ก็ชอบเรียกเบาะ RECARO ว่า "เร็ก กา โด้" เออ...เร็ก กา โด้ ก็ได้วะ
    ตามน้ำมันไปก่อน ขี้เกียจเถียง 555

อันนี้ล่าสุด ไปใส่หูลากมา เพื่อนถาม "รถเมิงเสียบ่อยเหรอ มีหูไว้ลากพร้อมเลย"

30. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    เอามั่งๆ..พ่อผมนั่งรถผมแล้วบ่นว่ารถคันนี้นั่งแล้วเด้งยังกะนั่งรถ10ล้อเลย..อยากบอกว่ามานเป็นโช๊คซิ่ง(Cusco)ไงคับพ่อ..หุหุ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้