ขอบคุณทุกคนที่มามิตติ้งในวันนี้ และก็ขอข้อเสนอแนะจากชาวคลับสำหรับมิตติ้งครั้งต่อไป

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pookpui, 31 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    ไม่จี้ง ไม่จิง ผมขับตามปกติของผมแหละ แต่ดันมีคนทะลึงตามผมมาเอง อิอิ

2. singtoo

singtoo New Member Member

55
    0
    0
    เสียดายจังคับ ไม่ได้ไปด้วย รถ ซ่อมยาวว - - ยังซ่อมอยู่เลยคับ หน้าคอมแอร์ ลูกปืนแตก น้ำยาแอร์รั่ว แล้วก็ อินเตอร์ มันรั้งตัวถัง ทำให้ตัวถังฉีกก็ หาจุดยึดใหม่และทำให้ มันไห้ตัวได้มากกว่านี้ ครับ เสียดายๆๆ

3. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    12 ส.ค. มีใครไปไหนเปล่า ไปสวนผึงหรือจัดทริปไหมครับค้างสัก2คืนเอาใกล้เที่ยวหนุกๆเอาเปล่าๆ

4. วันแม่นะ จะนัดยากน่ะสิ

5. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    มี2แม่ให้เอาใจอีก เฮ้ยยยยยยย

6. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    มาหัวหินกันสิ ผมยังอยู่ที่หัวหิน..............

7. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    ตกลงมีใครว่างเปล่าเนี้ย ถ้าไม่มี เอาแบบเสาร์อาทิตย์ไหมครับ

8. เสาร์ อาทิตย์ ไหน เสนอมาได้เลย

เอาแบบ ภูเขาๆ นะ ชัยภูมิไหม ไม่ไกลมาก ไปดูดอก "กระเจี๊ยว" กัน

9. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    เอาเป็นทุ่งเลยหรอคับพี่ยอด

ต้องขอโทดตาโจ้ด้วยนะคับ
    ใจผมนะอยากไปมาก ทั้งสองงานเลย แต่เป็นช่วงปลายเดือนผมมักจะไม่ค่อยสะดวก
    ผมคิดว่าถ้านัดกันในเมืองก่อน แล้วค่อยหักคอกันไปน่าจะดีคับ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้