Project sr20ve cvt

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย yeanjaba, 31 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yeanjaba

yeanjaba New Member Member

97
    1
    0
  2. DoJaDa

DoJaDa Member Member

42
    0
    6
    ขอบคุณครับ ถ้ามันใส่ได้พอดีอย่างนี้จริงๆ มันก็น่าว่างเครื่องตัวนี้อยู่เหมือนกันถ้าถึงคราวเครื่องผมลาโลก แต่ดูแล้วทั้งชุดคงจะแพงและหายากน่าดูนะครับ

เพราะเท่าที่ลองค้นหาข้อมูลดูมันต้องเป็นตัวนอกถึงจะใส่ได้พอดีกับเกียร์ CVT นี่นา

3. DoJaDa

DoJaDa Member Member

42
    0
    6
    ขอบคุณครับ ถ้ามันใส่ได้พอดีอย่างนี้จริงๆ มันก็น่าว่างเครื่องตัวนี้อยู่เหมือนกันถ้าถึงคราวเครื่องผมลาโลก แต่ดูแล้วทั้งชุดคงจะแพงและหายากน่าดูนะครับ

เพราะเท่าที่ลองค้นหาข้อมูลดูมันต้องเป็นตัวนอกถึงจะใส่ได้พอดีกับเกียร์ CVT นี่นา

4. yeanjaba

yeanjaba New Member Member

97
    1
    0
    ผมก็อยากรู้เหมือนกันว่าราคาเท่าไรจะได้รู้ว่าพอรับไหวมั้ย!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้