ใครมี สติ๊กเกอ McDonald's ที่ติดหน้ารถมั่งครับ อยากได้ๆๆๆๆขอแบบ สีเหลี่ยมนะครับ เอามาขายที

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Jaggaro, 27 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    คุณ jaggaro ได้สมใจแน่ทีนี้ ....
    .
    .กลายเป็นสติ๊กเกอร์รถซิ่งไปได้ยังไงเนี้ย 55555

2. Jaggaro

Jaggaro New Member Member

35
    0
    0
    มะเหนมี

ที่นายบอก ว่าที่เมเจอรัชโยทินมีผมไปมามะเหนมีเยย อะ ทั้งตงตลาดละก้อ ตงหน้าเมเจอ นายไปเอาตงไหนอะบอกทีครับ

3. tokidoki 1.

tokidoki 1. New Member Member

230
    3
    0
    ส่งให้แล้วนะคับเค้าบอกวันจันทร์ถึงคับ :eek: (ส่งแบบ EMS ไปเลยคับเข้าใจคนรอคับ เพราะผมก็เป็นคนนึงที่เกลียดการรอคอยคับถ้าอยู่ใก้ลๆนะขับรถเอาไปให้แล้ว :eek:)

EZU ถูกใจสิ่งนี้
  4. tokidoki 1.

230
    3
    0
    อิ อิ แบ่งๆกันคับ วงการรถซิ่งมีไรก็ช่วยกันไปคับ :eek:

5. มีคนอย่างงี้เยอะๆ สังคมรถซิ่งเราคงเจริญ แบบก้าวกระโดดกันเลยทีเดียว.....

6. Jaggaro

35
    0
    0
    ขอบคุณมากนะครับ

ส่งแบบEMSเลยหรอครับ เสียตังป่าวๆ ขอบคุณพี่มากนะครับ ถึงจะเป็นSticker แผ่นเดียว แต่น้ำใจคนให้นี่สุดๆ ครับ คนเราไม่ได้วัดกันที่สิ่งของครับวัดกันที่น้ำใจ
    ขอบคูณครับ

7. อนาคตสดใส

อนาคตสดใส New Member Member

76
    47
    0
    น้ำใจงามมาก ขอชื่นชมครับ

8. Jaggaro

35
    0
    0
    ใช่ครับพี่ น้ำใจงามมาก

9. tokidoki 1.

230
    3
    0
    คำ ขอบคุณ ของคุณ jaggaro มีค่ามากกว่าตังค่าส่งคับ ไม่ต้องซีเรียสคับผมมีความสุขที่ได้ให้คับ แม้สิ่งของมันอาจจะดูเล็กน้อย ขอแค่ผู้รับ happy ผมก็ดีใจแล้วคับ :eek:

กด หมด จ้า ถูกใจสิ่งนี้
  10. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    กด like พี่ข้างบนเลย อิอิ ท้ายโด่งพี่ หล่อมาก คนขับจิตใจดีอีกกก ^^"

11. Pong Only !!

Pong Only !! New Member Member

61
    1
    0
    นี่ล่ะครับน้ำใจคนไทย..ไม่ทิ้งกันอยู่แล้ว :)

12. tokidoki 1.

230
    3
    0
    อวยกันเองซะงั้นน้องชาย 555+ (หล่อสู้รถน้องไม่ได้อ่ะ ทั้งหล่อจิงแรงจิง:eek:)

13. aumrocky

aumrocky Member Member

63
    10
    8
    ซึ้งในความมีน้ำใจจริงๆ ครับ

14. Jaggaro

35
    0
    0
    เจอปะครับ

เจอปะครับ ถ้าเจอผมขอซื้อต่ออีก 2แผ่นนะครับ พรุ่งนี้ผมได้จากพี่ tokidoki 1แผ่น อยากได้อีก2แผ่นอะครับจะได้ติดรถที่บ้านครบพอดี ขอบคุณมากครับ

15. Jaggaro

35
    0
    0
    ตกลง เมเจอรัชโยที่ไปขอมา ขอตงไหนอะครับ ตอบทีครับ ไปมา แล้วได้แต่แบบใหม่อะครับ... ขอบคุณครับ

16. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    ไปขอที่ติดกับตลาดอ่ะครับ ตอนนี้อาจจะเปลี่ยนเป็นแบบไหม่แล้วมั้งครับ ....ยินดีด้วยครับ ได้สมใจแล้ว

17. Jaggaro

35
    0
    0
    สงสัย พนักงานส่งจดหมาย ไม่ส่งมั้งวันนี้ฝนตกทั้งวัน คงจะส่งพรุ่งนี้รอต่อไป 55555

สงสัย พนักงานส่งจดหมาย ไม่ส่งมั้งวันนี้ฝนตกทั้งวัน คงจะส่งพรุ่งนี้รอต่อไป 55555

18. Jaggaro

35
    0
    0
    มะไหร่พนักงานส่งจดหมายจะมาส่งอ่าๆๆๆ

มะไหร่พนักงานส่งจดหมายจะมาส่งอ่าๆๆๆ

19. tokidoki 1.

230
    3
    0
    รบกวนคุณ jaggaro รับโทรศัพท์ เบอร์แปลกด้วยนะคับ เพราะบริษัทรับส่ง พัสษดุเค้าโทรหาไม่ รับบ้าง ไม่ติดบ้าง บริษัทส่งพัสษดุ เค้าโทรกลับมาหาผม 2 วันแล้ว ผมต้องให้แฟนโทรหาคุณ jaggaro คุณ jaggaro ก็ไม่ค่อยรับโทรศัพท์ แล้วแฟนผมก็ต้องคอยโทรเช็ค กับบริษัทส่งพัสษดุมา 2 วันแล้ว ( ผมส่งกับร้านรับส่งพัสษดุ ในห้าง lotus ไม่ได้ส่งกับไปรษณียร์ไทย ระบบส่งอาจไม่เหมือนกัน เค้าบอกว่า ถ้าผู้รับไม่รับโทรศัพท์เค้าก็จะไม่เข้าไปส่งกลัวไม่มีคนเซ็นรับ แล้วจะเสียเที่ยว ไม่เหมือนกับไปรษณีย์ที่ไปส่งแล้วไม่มีคนเซ็นรับก็ให้ไปรับที่ ไปรษณีย์เอาเอง รู้งี้รอส่งไปรษย์วันจันดีกว่าจะได้ไม่วุ่นวาย จนตอนนี้แฟนผมชักเริ่มรำคาญผมแล้ว :( เดี๋ยวให้โทรหาคุณ jaggaro ว่าได้ของหรือยัง โทรหาบริษัทส่งของว่าส่งหรือยัง มา 2 วันแล้ว) ชื่อ บริษัท ปอลอ เอ็กซ์เพรส จำกัด เบอร์ 02-368-2111 ผมส่งของวันที่เสาร์ที่ 30/ 7 / 2554 เวลา 16: 56 นาที - บาร์โค้ด 01061107282 ประเภทที่ส่ง เอกสาร ชื่อผู้ส่ง จริยะ เชื้อวิวัฒน์ (ชื่อผมเอง) หรือเบอร์สาขา lotus สุขาภิบาล 1 ที่ผมส่งของ เบอร์ 086-3777603 ผมไม่ตามเรื่องให้แล้วนะคับเพราะแฟนผมเริ่มบ่นผมแล้วว่าเดี๋ยวให้โทรเช็กคุณ jaggaro ว่าได้ของหรือยัง เช็กกับร้านว่าส่งของหรือยังก็ได้คำตอบเดิมว่าคุณ jaggaro ไม่รับโทรศัพท์ รบกวนติดต่อตามเรื่องเอาเองนะคับ เพราะผมเองก็ไม่อยากมีปัญหากับแฟนเพราะเรื่องแบบนี้:cry:

20. Jaggaro

35
    0
    0
    ขอโทดจริงๆๆๆครับที่ทำให้มีปัญหา

ขอโทดจริงๆๆๆครับที่ทำให้มีปัญหา

ขอโทษนะครับพี่อุส่ามีน้ำใจส่งให้ผมแต่กับเป็นว่าทะเลาะกับแฟนเพราะเรื่องนี้

ผมได้ของแล้วนะครับ ขอบคุณ และขอโทษพี่จริงๆ ครับ ขอโทษอีกครั้งครับพี่

ได้สมใจอยากซักทีครับ

มะวานผมรอถึงมืดเลยอะครับไม่มีใครมาส่งมีแฟนพี่กับคนที่บริษัทส่งของโทรมาบอกว่าจะมีคนมาส่ง ละเดี๋ยวให้คนที่ส่งโทรหาผมผมก็รอครับไม่มีคนมาส่ง

ขอโทษอีกทีนะครับวันนี้ผมได้ของแล้วครับ ขอบคุณพี่มากๆนะครับ

---------- Post added at 22:10:01 ---------- Previous post was at 22:09:31 ----------

ขอโทษนะครับพี่อุส่ามีน้ำใจส่งให้ผมแต่กับเป็นว่าทะเลาะกับแฟนเพราะเรื่องนี้

ผมได้ของแล้วนะครับ ขอบคุณ และขอโทษพี่จริงๆ ครับ ขอโทษอีกครั้งครับพี่

ได้สมใจอยากซักทีครับ

มะวานผมรอถึงมืดเลยอะครับไม่มีใครมาส่งมีแฟนพี่กับคนที่บริษัทส่งของโทรมาบอกว่าจะมีคนมาส่ง ละเดี๋ยวให้คนที่ส่งโทรหาผมผมก็รอครับไม่มีคนมาส่ง

ขอโทษอีกทีนะครับวันนี้ผมได้ของแล้วครับ ขอบคุณพี่มากๆนะครับ

21. tokidoki 1.

230
    3
    0
    ถ้าได้รับแล้วก็ ok คับ ;) (ผมยังไม่ได้ทะเลาะกับแฟนคับ ไม่ต้องซีเรียส แค่แฟนผมเค้าเริ่มรำคาญผม เพราะผมชอบให้เค้าโทรเช็กว่าคุณ jaggaro ได้รับของหรือยัง กับโทรไปถามที่ร้านว่าส่งหรือยังผมเป็นคนไม่ชอบคุยโทรศัพท์ก็เลยให้แฟนโทรให้ตลอดเค้าเลยรำคาญผม เพราะผมชอบบ่นว่าทำไมคุณ jaggaro ไม่ได้ของอีก บ่นทั้งวันเค้าเลยรำคาญผม อ่ะคับ :p สาเหตุไม่ใช่คุณ jaggaro นะคับ แต่เป็นเพราะผมชอบเซ้าซี้ให้แฟนโทรเช็กเองคับเพราะอยากให้ได้ของเร็วๆคับอุตส่าห์ส่ง ems ดันได้รับของช้าซะงั้น :mad: ติดแล้วอย่าลืมถ่ายรูปมาให้ดูนะคับว่าหล่อรึเปล่า เดี๋ยวถ้าผมหาเจอว่ามีอีกแล้วจะส่งไปให้อีกนะคับ :D

22. Jaggaro

35
    0
    0
    ครับบบขอบคุณมากเลยนะครับ

ครับบบขอบคุณมากเลยนะครับ ถ้าผมติดแล้วจะถ่ายรูปนะครับ ขอบคุณละขอโทษอีกครั้งนะครับ

ปล.ถ้ามีอีกขออีกนะครับอิอิ จะได้ติดรถที่บ้านให้ครบ

23. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ผมติดจากด้านใน กระจกหน้าขวา แต่ รถผมกระจกดำโคตร ติดไปแล้ว พนักงานร้านไม่เห็น แล้วจะได้ส่วนรถไหมครับ เฮ้อ....

24. freedom+

freedom+ New Member Member

79
    1
    0

ขอไหว้เลยครับ โครตนับถือ

25. Jaggaro

35
    0
    0
    พี่เค้า ใจดีจิงๆครับ

26. Jaggaro

35
    0
    0
    ข้อความข้างล่างโพสของเรา เวลาโพสแล้วขึ้นทุกครั้งปรับตงไหนอะครับ

27. มีใคร มีสติกเกอร์ อ่าง ไหมครับ เอาแบบลด % ได้ด้วยนะครับ

อยากด้ายยยยยยย

28. ฮะ.บอย.คุง

ฮะ.บอย.คุง New Member Member

266
    6
    0
    ใจพี่หล่อมากครับ

29. Jaggaro

35
    0
    0
    ใครมีอีกมั๊ยครับ

ใครมีอีกมั๊ยครับ อยากแปะให้ครบรถที่บ้านอะครับ * *

30. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    ผมขอด้วยแผ่นนึงนะครับ ^^"

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้