เอารูปของแปลกๆ ของ MR2 มาให้ดูกันครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป., 26 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ข้างบน แปลกตรงไหน?

1. Miashi

Miashi New Member Member

94
    0
    0
    อ่าว ไม่แปลกเหรอ สีแดงงงงงงงงงงงงงงงอ่ะ เพิ่งเคยเห็นอ่ะครับ

2. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    เดิมกว่าโจ้อีก

เดิมกว่าโจ้อีกอ่ะ ล้อยังขอบ 14" เลย

Uploaded with ImageShack.us

ไม่เดิมก็แค่หัวเกียร์ พวงมาลัย แล้วก็วิทยุ

เลขไมล์บ่งบอกถึงอายุและความชราภาพ

3. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ของผมวิทยุ ยังเป็นแบบเครื่องญี่ปุ่น เดิมๆ ครับพี่ 55555555

แต่คันนี้เดิมจริง ล้อ 14 ตรงรุ่นด้วย โอ้ววส์

4. จิม.......เดี๋ยวพี่จะดู อีก 3 เดือนข้างหน้า มันจะแปรสภาพเป็นแบบไหน

วันก่อนยังคุยไม่จบ ก็มีงานเข้ามา โทษทีครับ

5. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    พี่ยอด....

ขนาด 2000gt ตอนแรกอยู่อู่พี่กรานต์ 6 เดือน อู่สีอีก 3 เดือน

รอบสอง อยู่อู่เพื่อนปีครึ่ง อู่สีอีกสองเดือน สรุปรถวิ่งน้อยโคตรๆ

คันนี้ 6 เดือนคงเป็นอย่างเร็ว :D:D:D:D

แต่คันนี้ไม่รู้เจ้าของเก่ารักษาได้ไง พวกแผงพลาสติก + กิ๊บล๊อก + ลูกยางต่างๆ อยู่ครบ และ สภาพดีมากๆ ขอบยางก็ยังสวยอยู่เลย

เลยตัดใจยาก เสียตังค์จนได้

6. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    มามั้ยพี่จิมบ่ายนี้ อิอิอิ

7. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    เดิมดีจัง ชอบอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้