Evo. Thailand ทำเสื้อสวยๆรุ่นใหม่ใส่กัน เอาไม๊

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย nagoya, 20 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    ผมได้เเบบมาเเล้วครับ เป็นเสื้อยืด ส่วนเสื้อโปโล ยังไม่เสร็จ

ทำมาทั้งหมด 5 เเบบครับ พอดีไม่ได้เอา File มาจาก office เดี่ยวได้มาเเล้วจะเอามาให้ดูครับ

เพื่อนๆคนไหนออกเเบบได้ มาช่วยกันออกเเบบเเล้วเอามาลงโหวตกันหน่อยนะครับ เราจะได้มีเสื้อสวยๆใส่กันครับ

2. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    มาแล้วๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้