RT94 Japan Restoration (โปรเจ็ค คุณหน่อย สมาชิกใหม่)

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย น้าเหลิม, 19 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. น้าเหลิม

น้าเหลิม New Member Member

260
    2
    0
    ฉลองร้านใหม่ (ยังไม่เปิดเป็นทางการ) ต้อนรับ RT94 ของคุณหน่อย สมาชิก rt club อีกคันครับ...เิพิ่งได้รถมา เอามาเก็บรายละเอียดนิดๆหน่อยก่อน:)

2. น้าเหลิม

260
    2
    0
    เก็บรายละเอียด พวก เรือนไมล์ สวิทช์ไฟต่างๆ ช่วงล่าง

3. น้าเหลิม

260
    2
    0
    ก่อนกลับบ้าน ถ่ายรูปไว้เป็นที่ระลึกหน่อย ...ช่วงล่าง เล่นซะหลายรายการ แต่ไม่ค่อยได้ถ่ายรูป(งานยุ่ง)
    ที่ทำไปก็มี สปริงหน้า(ตัด) และปีกนกล่าง สองอย่างนี้ได้จากป่าช้า สปริงเอาอันใหม่มาตัด เนื่องจากของเก่าเจ้าของเสียดายเพราะมันนิ่มดี เลยอยากเก็บไว้ก่อน เผื่อทำเดิมได้มีของไม่ต้องลำบาก..
    กล้งยา ขาไก่ เปลี่ยนของใหม่มีให้เบิกไม่ยากเย็น..
    กระจกแก้ม ตัวนี้เจ้าของรถเบิกมาให้ หล่อมากๆ
    ลองทดสอบขับดู ช่วงล่างกระด้างขึ้นเล็กน้อย แต่ไม่กระแทก เลี้ยวยางไม่ติด ศูนย์ตรงดี เป็นอันว่าเจ้าของรถพอใจ :D

4. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    รับอัดน้ำมันโช๊คไหมครับ เฉพาะคู่หลังราคาเท่าไร อยากได้แข็งๆ

5. adenaline

adenaline New Member Member

44
    0
    0
    ว้าว.. ร้านใหม่เหรอครับน้า 4 คูหาเลยเหรอครับ รองรับได้อย่างเต็มที่ ยินดีด้วยนะครับ ขอให้กิจการรุ่งเรืองไม่สะดุดเลยครับน้า
    RT94 สวยจัง.. เค้าวางเครื่องไรเหรอครับ เห็นเป็น auto
    เห็นพูดถึงช่วงล่าง ผมจะถ่ายรูปมาให้ดูนะครับน้า
    จะให้แนะนำหน่อยว่า อะไรควรเปลี่ยน
    แต่ในใจผม คิดว่า ควร ทั้งหมดแน่เลย คิคิ..
    ทุนน้อยหอยน้อย

6. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    ผมผ่านบ่อยมากเลย นึกว่าร้านใคร เห็นรถสีน้ำเงินคันนี้จอดอยู่ ผมไปวัดเฉลิมพระเกียรติบ่อยๆ เด๋วจะแวะเข้าไปคุยนะครับ

7. น้าเหลิม

260
    2
    0
    ยินดีครับ :)

8. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ไปดูตัวเป็นๆ มาแล้วคันนี้ แหล่มมาก 2 ประตูอ่ะ แล้วตกลงว่าข้างหลังเค้าโหลดลงป่ะน้าเหลิม ขอให้ร้านรุ่งเรืองๆ นะครับ มีทำบุญร้านเมื่อไหร่บอกด้วยนะครับ อิอิ

9. Starcrumb-

Starcrumb- New Member Member

11
    0
    0
    [video=youtube;LyRu_Zzmx-Q]http://www.youtube.com/watch?v=LyRu_Zzmx-Q[/video]

ผมก็มีคัน ลองติชมดูนะครับ ว่าเป็นไงบ้าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้