สนามปลายปียังอยากให้มีกันอยู่หรือไม่(สามารถออกความคิดเห็นได้เต้มที่ครับ)

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย น้าเอ๋...@MTC, 9 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    อัพคับ

1. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0

ขอบคุณสำหรับข้อเสนอครับ

2. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    มาติดตาม

3. aob_man u

aob_man u New Member Member

194
    0
    0
    เก็บความคืบหน้าครับผม

4. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    อะไรก็ยอม

5. astina2

astina2 New Member Member

368
    0
    0
    ความเห็นส่วนตัวนะครับ ++ อยากให้จัดครับแต่เรื่องแข่งเนี่ยอยากให้เป็นกลุ่มสมาชิกmini truckจริงๆ อยากให้แข่งขันกันเพื่อเชื่อมความสัมพันธ์ในกลุ่มมากกว่าเน้นเรื่องรางวัล
    แข่งเสร็จทานอะไรกันแนะนำตัวกันบ้างมาจากที่ไหนยังไง รถทำอะไรบ้าง แข่งแพ้-ชนะหรือรถพังคงไม่มีใครซีเรียสเท่าไหร(มั้ง)แต่แค่อยากให้ได้ลุ้นกันบ้าง คงจะดีกว่า
    เพราะอย่างสนามที่แล้วผมว่ารถบ้านจริงๆน้อยครับ ส่วนใหญ่รถล่าถ้วยทั้งนั่นครับ พูดง่ายๆว่าเดาออกอะครับว่ารถใครจะเข้า!!! (ผมพูดตรงๆอย่าโกรธกันนะครับ)+++

ปล, ถ้ามีงานก็ไปเหมือนเดิมแหละครับ คลับเราๆก็ต้องช่วยกันดูแลเนอะ!!!

6. nutnarukmak

nutnarukmak New Member Member

1,091
    1
    0
    ผมเห็นด้วยเลยคับ ตามนี้เลย แจ๋ววว minitruck club ล้วนนๆ

7. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    เปลี่ยนเป็นคาราโอเกะ+ปาจิงโก๊ะ+ฉึก ฉึก ฉึก ดีกว่ามั๊ยครับท่านพี่ไก่ อิ อิ อิ

8. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    ตามท่านพี่ไก่ครับ แต่ถ้ามีรถนอกคลับมาร่วมก็ดีนะครับแต่เราต้องจำกัดรุ่นให้เขาลง เช่น แบล็กเกต หรือ โอเพ่นไปเลยรุ่นนึง

การมีรถนอกคลับมาด้วยมันก็ทำให้งานดูคึกคักดีเหมือนกันครับ ที่สำคัญเราต้องช่วยกันครับ

9. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
  10. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ฉึก ฉึก ฉึก

11. ballz_2b

ballz_2b New Member Member

26
    0
    0

ทำไมไม่จัดแข่งเป็นงาปิดสำหรับmini truckไปเลยหล่ะ ไม่ต้องโฆษณาตามเว็ปหรือหนังสือรถให้เปลืองตังด้วย จะได้แข่งเพราะmini truckไปเลยคนอื่นไม่เกี่ยว
    บ้างก็บอกแข่งไม่หวังถ้วยแต่พอจบงานก็บ่นกันโอ๊ยๆรถพังนู่นนี่นั่นสาระพัด
    แล้วอยากรู้ว่าไอ้วงจรอุบาทว์มันยังไงหรอ???
    ขนาดสมาชิกด้วยกันเองยังไม่มั่นใจเลยว่า " แข่งแพ้-ชนะหรือรถพังคงไม่มีใครซีเรียสเท่าไหร (มั้ง) " ???
    จิงหรอที่บอกว่ารถบ้านจิงๆน้อย???

รถบ้านคือรถของmini truckและรถล่าถ้วยคือรถที่ไม่ใช่mini truckคิดแบบนั้นหรือป่าว???

ผมคือ1ในคนที่ไม่ใช่mini truckที่ไปร่วมงานแล้วได้ถ้วยกลับมาผมติดตามอยู่ตลอดถ้าไม่อยากให้คนอื่นได้ถ้วยผมเอาไปคืนให้ได้นะ ขอแค่ให้บอก.....

ก็แค่คิดต่าง....คนนอก....

12. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0

:sad:

13. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ปล. สนามปลายปี เพื่อนๆ น้องๆไม่ต้องห่วงครับ เนื่องจากว่าตอนนนี้มีกลุ่มคนที่จะมาคอยช่วยดูแลในเรื่องการรับสมัครสมาชิกและรันนัมเบอร์เรียบร้อยแล้ว ถ้าใครที่อยากจะเข้ามาสมัครก็สามารถติดต่อได้ตามนี้เลยนะครับ เพราะว่าสนามปลายปีจะให้คนนอกคลับวิ่งได้เฉพาะรุ่น Bracket ส่วนรุ่นอื่นๆจะต้องมีนัมเบอร์เพื่อบ่งบอกสิทธิ์ของตัวท่านเท่านั้นเพื่อความสบายใจของหลายๆคน (โซน กทม.และระแวกใกล้เคียงติดต่อได้ที่ แบงค์ , โซนชลบุรีติดต่อได้ที่ท่านต่าย, ส่วนโซนจันทบุรีติดต่อได้ที่นายเอครับ)

14. astina2

368
    0
    0
    ตามนั้นเลยน้าเอ๋

15. < HANUMARN >

9,406
    4
    0

ไอ้ที่ว่าวงจรอุบาทว์ที่ท่านสงสัย ลงเข้าไปดูในกระทู้ตามลิงค์นี้นะครับ ท่านจะได้กระจ่างครับ
    http://racingweb.net/forum/showthre...้สำหรับสมาชิกที่เข้าสู่วงจรอุบาทว์?p=12286148

16. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ขอบคุณครับท่านประธาน

ส่วนตัวผมงัยก็ได้ครับ เพราะว่าผมเน้นเมาวววววว และหนุกหนานมากกว่าครับ ใครจะไป ใครจะมา ผมไม่ค่อยสนใจซักเท่าไหร่ แต่หาผมได้ตามวงเหล้าแถว ๆ สนามนะครับ อิ อิ อิ (แต่งไว้คุย ไม่ได้โมไว้แข่ง) 55555

17. dearruam

dearruam New Member Member

485
    0
    0
    โดนจังอะ (แต่งไว้คุย ไม่ได้โมไว้แข่ง) 555

18. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ตามนั้นครับ ก็แค่แต่งรถไว้คุยในวงเหล้า อิ อิ อิ

19. nutnarukmak

1,091
    1
    0
    อัพไปคับ

20. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    จัดกันไปครับ อิอิอิ

21. aj_tactics

aj_tactics New Member Member

226
    0
    0
    จัดไปคับอย่าให้เสีย.....

22. nutnarukmak

1,091
    1
    0
    ตามไปด้วย

23. dearruam

dearruam New Member Member

485
    0
    0
    ไปๆๆ

24. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    เดี๋ยวไปนั่งเชียร์ครับผม อิ อิ อิ

25. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ครับ "พี่ฟลุ๊ค" อิอิอิ

26. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    นอนอยู่บ้าน ดีกว่า.......................!!

27. astina2

368
    0
    0
    กดlikeเลยจร้า

28. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    มาติดตาม

29. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    แวะมาดัน....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้