10 th Club Si คลอดแว้วววววว เอามายั่วให้อยาก และข่าวดีมีเสื้อเหลือ อีก 11 ตัว

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย tle-si, 7 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. saburo

saburo New Member Member

106
    0
    0
    ของผมอยู่ที่พี่กอฟล์ หรือ อยู่ที่พี่อ่ะครับ ถ้าอยู่ที่พี่กอฟล์ รอเอา กันยา เลย ถ้าอยู่ที่พี่รับ ของได้ที่ไหนครับ ขอบคุณครับ

2. tle-si

tle-si New Member Member

171
    7
    0
    อยู่ที่พี่กอล์ฟครับ

3. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    เสื้อสวยถูกใจมากเลยครับเติ้ล ถ้ายังเหลือขอจอง XL อีกตัวครับ

Joice++Jum

4. tle-si

tle-si New Member Member

171
    7
    0
    ตอนนี้เหลือแค่ L กะ M เท่านั้นคร๊าบบบบบ

5. OFFsmiTH

OFFsmiTH New Member Member

249
    0
    0
    ได้รับแล้วนะครับคุณเติ้ล สวยมากๆ ขอบคุณครับ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้