ขอแจ้งเรื่องให้สมาชิกทุกท่านทราบ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย น้าเอ๋...@MTC, 22 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nutnarukmak

nutnarukmak New Member Member

1,091
    1
    0
    ( * - * ) (^-^)

2. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    เป็นอารัยกันเนี้ยอิอิอิ

3. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ลงเอยด้วยดี ต้องพาไปปล่อย

4. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    โค......

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    กระชับมิตรกันดีกว่าเนาะ ที่ไหนดี คัน คัน คัน

6. whatwalk

whatwalk New Member Member

49
    0
    0
    เด่วผมเกาให้น่ะพี่บี อิอิ

7. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    มิตติ้งร้านหมูกระทะกันดีไหมครับ จัดหนักกันไปเลย อิ อิ อิ

8. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    จัดกันไปครับ

9. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ตัวจริงเรื่องปิ้งย่าง และต้ม อิ อิ อิ

10. dearruam

dearruam New Member Member

485
    0
    0
    ดันๆๆ ให้หายคัน 55 จัดไปพี่บี

11. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    คัน ยิบ ๆ

12. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    ยิบๆนี่...สังฆังป่ะครับ5555

13. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ต้องไปส่ายให้หายคัน อิ อิ อิ

14. dearruam

dearruam New Member Member

485
    0
    0
    จะส่าย บน หรือ จะ ส่าย ล่าง

15. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    อยากไป แต่เห็นใจกันมั่ง5555555

16. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    คงได้แต่ส่งกำลังใจไปให้ครับ อิอิอิ

17. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    สลับกันครับผม อิ อิ อิ

18. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    หอย ฉึก ฉึก

19. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    อิ อิ อิ
    ว่าแต่...น้าเอ๋เปลี่ยนใจยังหว่า

20. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    555 ยังไม่เปลี่ยนใจครับ แต่อยากให้สมาชิกทุกท่านเป็นคนดูแลจร้า

21. < HANUMARN >

9,406
    4
    0

อย่ามาเนียนท่านประธาน ท่านเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ "หน้าที่อันใหญ่ยิ่ง มาพร้อมกับความรับผิดชอบอันยิ่งใหญ่" อิ อิ อิ

22. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    งานปลายปีเตรียมตัวกันให้ดีๆ คนที่มีหน้าที่รับผิดชอบคงต้องเหนื่อยกันหน่อยนะ

23. nutnarukmak

nutnarukmak New Member Member

1,091
    1
    0
    รอคับ ปลายปีไงก้อปาย

24. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ต้องแบ่งหน้าที่กันแล้ว

25. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ช่วยๆกันไปครับ

26. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ประธาน : น้าเอ๋
    รองประธาน : ใครเอ่ย
    เหรัญญิก : ใครเอ่ย
    ที่ปรึกษาอาวุโส : ใครเอ่ย
    คณะกรรมการ : ใคร่เอ่ย (มีหน้าที่ประมาณว่า จัดหา จัดเตรียม สนับสนุน และช่วยเหลือในเรื่องกิจกรรมต่าง ๆ )
    หัวหน้าโซน / กลุ่ม และผู้ช่วย (แต่ละโซน) : แต่ล่ะโซนโหวตกันเองนะ
    สมาชิก : (ผมว่าต้องมีการจัดระบบใหม่นะครับ เช่น การรันนัมเบอร์ หรือวิธีการอื่น ๆ ที่จำเพาะเจาะจงว่าเป็นสมาชิกขาประจำ มิใช่ขาจร เพื่อสะดวกในการติดต่อสื่อสาร แจ้งประชาสัมพันธ์ ร่วมถึงวัตถุประสงค์อื่น ๆ )

ผมแค่เสนอความคิดเห็นนะครับ

27. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ท่านใดมีข้อเสนอแนะช่วย ๆ กันนำเสนอความคิดเห็นกันมานะครับ (แต่งัยก็ขอให้ท่านน้าเอ๋เป็นประธานสืบต่อไปนะครับ) และก็ขอบคุณทุก ๆ ท่านล่วงหน้ามา ณ ที่นี้ที่เข้ามามีส่วนร่วมในการช่วยสนับสนุนกิจกรรมของคลับ เสียสละเวลา อุทิศหยาดเหงื่อ แรงกาย และสมอง เพื่อนพี่น้องชาวมินิทรัคคลับ อิ อิ อิ

28. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ตามที่พี่บีเสนอมาก็ชัดเจนดีนะครับ แบ่งหน้าที่รับผิดชอบกันไปเลย

29. I'm number one

I'm number one New Member VIP

1,260
    2
    0
    ดีดีๆๆ

เห็นด้วยกับพี่บี ครับผม อีกอย่างผมว่าน้าเอ๋เป็นประธานเหมือนเดิมอ่ะดีแล้วครับ ใครจะมาสู้หม่อมเอ๋ของผมได้ ......อิอิ แซวเล่นนะพี่ แต่อยากให้เป็นประธานจริงๆ
    ปล.ต่อให้พี่เอ๋ จัดโหวตประธานคนใหม่ ผมดูจากหลายๆกะทู้แล้วผมว่าพี่ๆหลายๆท่านเค้าก็โหวตให้พี่เอ๋เป็นประธานเหมือนเดิมอีกแหละครับ
    ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ หากผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยนะครับ
    คิดถึงพี่ๆ มินิทรัค ทุกท่าน โดยเฉพาะ พี่ๆ Step out ครับ เมื่อก่อนไปเจอกันที่ปั๊ม Esso บ่อยๆ เด๋วนี้ผมก็ไม่ค่อยได้เข้าไปเลยด้วยปัญหาหลายๆอย่างในครอบครัว(ความจริงคือไม่ค่อยมีตังเรื่องเดียวแหละครับเลยไม่อยากไปไหน 55+)
    ยังจำได้ว่าเคยนั่งคุยกับพี่บี อยู่ครั้งหรือสองครั้งนี่แหละครับ ฮาดี มากด้วย แต่ตอนนี้จำหน้าพี่ไม่ได้แล้ว คิดถึงบรรยากาศเก่าๆครับ หวังว่าคงได้พบปะกันในบรรยากาศที่อบอุ่นเหมือนเดิมครับ................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้