ถามเพื่อนๆที่เคยขัดพอร์ตลื่น ไอดีไอเสียครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย SPEED R, 21 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    ใจเย็นๆคราบบ.....เรื่องโมรถนี่ส่วนหนึ่งขึ้นอยู่กับ step ความต้องการของเจ้าของรถ เเล้วก็เรื่องงบคับ อันนี้สำคัญมาก
    ถ้าอยากเเรงเเต่ไม่มีเงินเลย ก็คงทำอะไรไม่ได้ ชอบเเบบไหนจัดเเบบนั้นคับ งบถึงๆอย่าว่าเเต่ B เลย K ยังได้เลย
    ส่วนผมเน้นขับสนุกๆ ไม่กล้าเเข่งกะใคร เพราะรถไม่เเรงคราบบ......

2. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    จขกท.ผมว่า หาฝาวีเทค ใส่ดีกว่านะครับ

ลงทุนมากกว่าหน่อย แต่ขับสนุกกว่าเยอะเลย แคมเดิมนี่แหละครับ...พอแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้