นัดรวมพล...........SKYLINE MEETING 2011

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย อสูรกายจรวดติดปีก..เบียร์, 17 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    รวมพลได้แล้วครับ เชิญเพื่อนๆ จากทุกสารทิศ ทั่วประเทศ ที่มี หัวใจ รัก skyline ไม่ว่ารุ่นใดก็แล้วแต่

มาพบปะเพื่อพูดคุย แลกเปลี่ยนแชร์ประสบการณ์

สถานที่ รวมพล จะเป็นเส้น เรียบทางด่วนรามอินทราอาจณรงค์ ( เส้นถนนของขาซิ่ง ) สถานที่ใด ข้าพเจ้าจะนัดอีกที

ป.ล. โปรดลางาน หรือพักร้อนล่วงหน้าได้เลยย เวลารวมพล 12:00 น. พวกเราจะทำกิจกาม เฮ้ย กิจกรรมร่วมกันซะที เพี๊ยงๆๆๆๆ

1. ขอเป็น วันเสาว์นะครับ ทุกคน

2. คร๊าบ ๆ

3. sky&ska

sky&ska New Member Member

101
    0
    0
    ว่ากันปาย

4. โต

โต New Member Member

122
    0
    0
    รายงานตัวครับ

คุณหล่อยังไม่มารายงานตัวอีกหรือนี่ ผมหาเพื่อนไปอยู่นะครับ

5. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    อิอิอิอิอิ

6. tae_r30

tae_r30 New Member Member

25
    0
    0
    จัดไปอย่าให้เสีย

7. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    ถ้าเป็นเสาร์อาทิตย์ คงไปไม่ได้หละคับ....ช่วงนี้กำลังยุ่งกับ
    โรงเรียนอนุบาลของแฟน ที่สระบุรีกำลังก่อสร้าง

คงไม่ได้คับ พี่น้อง
    ศุกร์ -เสาร์ อาทิตย์....อยู่สระบุรีแทบทุกอาทิตย์เลยครับ
    ต้องขออภัย

8. ton r30

ton r30 New Member Member

157
    0
    0
    รับทราบ...เพื่อน...นนน

9. makubexu

makubexu New Member Member

60
    0
    0
    ผมคงจะไปได้ตอนเย็นน๊ะครับ

10. น้าว่าว

น้าว่าว New Member Member

204
    1
    0
    คิดถึงเสี่ยหล่ออ่ะ

11. คิดถึงเสี่ยหล่ออ่ะ

อิอิอิ ....หลังจากที่คุยกะนางหล่อ ช่วงนี้พี่ท่านยุ่งมากครับ อย่าหักโหมมากนะ รักษาสุขภาพด้วยนะหล่อ

ป.ล. อยากให้มากันเย๊อะๆๆครับ เพื่อนผมที่เล่น r30 ที่ญี่ปุ่นเค้าอยากจะได้รูปพวกเราครับ ว่า r30 ที่ประเทศไทยเป็นไงบ้าง

12. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    คิดถึงทุกคน เมื่อไรก็ว่ามา

ช่วงนี้วันเสาร์ก็ต้องทำงานด้วย

13. หลังจาก ซาวด์เสียงแล้ว เพื่อนๆทุกคนไม่ว่างเลยย อยากให้เลื่อนไปก่อนน เอาเป็นว่าได้วันที่แน่นอน
    ผมจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งนะครับ ทุกคน

I LOVE SKYLINE

14. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    จ๊ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้