Meetting on the beach ประจำเดือน กรกฎาคม <---- จองสถานที่ ระบุวันเรียบร้อยแล้ว

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย punkskate007, 16 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    อิจฉา สงสัยตอนนี้คงจะ วิ่งกันสนุกๆ+ สวยๆ กันแน่เลย อยากเห็นมาก ^_^_ เสียดายติดสอบ โอกาสหน้าไปแน่ค้าบ.....

2. max eg

max eg New Member Member

284
    6
    0
    แน่นอน.......เสียดายจังผมต้องกลับก่อนนนนนน.................

3. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
  4. kulnooaod

kulnooaod New Member Member

81
    0
    0
    พี่โสไหนบอกว่ากลับ 2 ทุ่มไงครับ

5. PerawatK

PerawatK New Member Member

129
    0
    0
    ผมก็มีสอบนะ จัน อังคาร พุธ อดไม่ได้ต้องไปแจม :D

6. samae14

samae14 New Member Member

55
    0
    0
    ขอโทษเพื่อนๆพี่ๆในคลับด้วยครับ เมื่อคืนเสียมารยาทหนีกลับไม่ได้บอกใคร พอดีมีปัญหากะคนที่ไปด้วยน่ะครับ เป็นเรื่องรุนแรงพอสมควร เลยไม่อยากให้ใครมารับรู้ เด๋วจะหมดสนุกกัน ขอโทษอีกครั้งครับ

7. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เพิ่งถึงบ้านครับ สนุกมากๆเลย สมาชิกมากันเยอะมากๆ 40+ เฮฮากันตั้งแต่เริ่มจนกลับเลย
    ขอบคุณสมาชิกทุกๆท่านที่ทำให้เกิดงานดีๆแบบนี้ ไม่ว่าจะเป็นสมาชิกจากกรุงเทพ ขอนแก่น อยุธยา ชลบุรี ระยอง จันทบุรี ที่สละเวลามาเจอกัน

Special Thanks
    ขอบคุณ ปอนด์ FC Longkong สำหรับป้ายชื่อ+สติกเกอร์ สวยๆ ราคาไม่แรง (ใครอยากทำสติกเกอร์หรืองานอาร์ตเวิค ติดต่อน้องปอนด์ได้เลย)
    ขอบคุณ ตุ้ม(ชลบุรี) coupe1.6 สำหรับการประสานงานชวนเพื่อนๆชลบุรีมาแจมกัน
    ขอบคุณ พี่โส(Unity Honda) So_Ek ที่ชวนเพื่อนๆในกลุ่มแวะมาแจมกัน
    ขอบคุณ ดุ่ย ครัวเจ๊เรือง อาหารทะเลรสซิ่ง สำหรับอาหารอร่อยๆราคาเป็นกันเอง ใครไปเที่ยวพัทยา สัตหีบ ระยอง สนใจติดต่อได้ 081-6638204

8. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    สนุกมากครับ

ได้เจอพี่ๆเพื่อนๆ หน้าใหม่ และ รุ่นเก่า ที่ยังไม่เคยเจอ

9. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    สนุกมากมายยยยยยยยยยยยยยยยยยย

10. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    มันส์ดีครับ ทริปหน้าเจอกัน ฮากันจนปวดตับเลย

11. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    เมื่อคืน มีใครได้กินตับบ้างเอ่ย :D

12. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    ขอบคุณ มิตรภาพ จาก Club Si ที่มีให้ผมและน้องๆครับ งานนี้เมาได้สุดมากกก

ถ้า On the beach ฝั่งตะวันออกอีกเมื่อไหร่ แจ้งได้เลยนะครับ

13. เมาจนสร่างมา มาตีป๊อกเด้งต่ออีก กลับมาต่อข้าวต้มที่ระยองกว่าจะได้นอน...ยันหว่างเลยงานนี้

14. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    หนุกหนานนน ^.^

15. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    เพิ่งรู้ว่าปากกาเคมีสีน้ำเงินมันล้างออกยากก็งานนี้คับ มันส์มากค้าบบบบบบ รถฝั่งตะวันออกสวยยันเงาเลยคับ ขอบคุณพี่ๆด้วยค้าบ

16. almostcoin

almostcoin New Member Member

190
    1
    0
    สนุกมากมายครับ

17. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ถึงขอนแก่นตั้งแต่เกือบเช้าละครับ เหนื่อยมัน ฮา ได้ใจมากแต่ละท่าน
    ว่าแต่ว่าคืนนั้นตื่นมาป๋มมาอยู่ที่ห้องที่โรงแรมได้ไง...........?? จำไรไม่ได้เลย

18. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ก็เอ็ง พูดอยู่คำเดียว เด็กกรุงเทพป๊อดวะ เด็กกรุงเทพ.... แล้วเอ็งก็หลับไป 55555+

19. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    เด็กขอนแก่นเค้าเดินทางมากใกล อาจจะเพลีย 5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้