ขับรถ อยู่ดีๆๆโดน ตำรวจ ยิงใส่ซะงั้นเส้นบางนาตราด กม6

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Show Aof, 15 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พีโออาร์_Rizible

พีโออาร์_Rizible New Member Member

305
    17
    0
    ถ้าผิดก้ผิด ที่ว่าดัดแปลงสภาพรถ

แต่เรื่องโดนยิงผมว่า นี่มันเข้าข่ายพยายามฆ่า นะคับ

2. nitarn

nitarn Well-Known Member Member

2,398
    41
    48
    สมมตินะครับ...

ปรากฏว่ามีของเหมือนกัน
    แล้วยิงสวนกลับไป เพราะปกป้องชีวิต และทรัพย์สิน

จะเกิดไรขึ้นครับ ?

3. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0

ในความคิดของผมนะ

แก็งค์ซิ่งเหิม! หนัก ชักปืนยิงตำรวจขนาดตั้งด่านตรวจ

ขณะ ตำรวจตั้งด่าน ตรวจตาสิ่งผิดกฏหมาย ปรกฏ ว่า มีรถคันนึงขับผ่านด่าน ตำรวจจึงทำการขอตรวจ แต่ปราฏกว่า รถคันดังกล่าว

ไม่ยอมให้ตรวจค้นพยายามขับหนี แล้วยังชักปืนยิง ตำรวจจึงทำการยิงตอบโต้ แต่รถคันดังกล่าวได้หลบหนีไปได้ทัน ซึ้งทางตำรวจจะพยายามตามรถคันดังกล่าวมาดำเนินคดีให้ได้

จบข่าว ! BY ความคิดส่วนตัวนะคับ เหอๆๆๆๆ

4. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    โหทะลุ ตัวถังเลย

ยิงหลายนัดด้วย

5. aumrocky

aumrocky Member Member

63
    10
    8
    น่ากลัวจริงๆ ขับเส้นนั้นบ่อยด้วย

6. TheKop100%

TheKop100% New Member Member

102
    1
    0
    อยากรู้อย่างเดียว มันยิงทำไม ครับบบ เหตุผลมีมั้ย นึกว่ามีปืนจะยิงใครก็ได้งั้นหรออว่ะ

7. azure_abb

azure_abb New Member Member

977
    4
    0
    รถซิ่งแล้วไงครับต้องตะบันเหยียบ หรือ ขับธรรมดาก็ได้ สรุปงานนี้ต้องลงบันทึกไว้ครับ พวกเลวๆ จะได้หมดไปซะที

8. zeus

zeus New Member Member

66
    0
    0
    ใครเคยเห็นตำรวจดีบ้างขอเสียงหน่อย

9. book040204

book040204 New Member Member

58
    4
    0
    ตำรวจก็ทำเกินไปครับ ถึงขั้นยิง ถ้าผิดจริงหรือจะจับก็ควรปิดกล่องกันไปเลย จะดีกว่า

แต่ทำไมเดี๋ยวนี้ เส้นบางนาตราดตั้งแต่หน้าราม2 ไปถึง ม.หัวเฉียวเริ่มกับมามีแก็งพวกนี้อีกแล้วครับเยอะมาก ๆ ทั้ง มอไซต์ ทั้งรถยนต์
    ไม่เข้าใจ ผมกลับบ้านที่ไรเจอทุกทีแล้วถ้าโดนปิดกล่องไม่รอดแน่ ๆ รถผม ถึงจะบอกกลับบ้านก็เถอะ ตอนนี้แม่งปิดถนนกันเลยทีเดี๋ยว

ต้องขึ้นทางด่วนทุกครั้ง บอกตามตรงกลัว ตำรวจปิดกล่อง จัดไปซักทีเถอะครับ เห็นแล้วเศร้าใจคนจะกลับบ้านต้องมาเจอเห็นการแบบ
    นี้ เข้าใจว่าอยากเล่น แต่ เล่นมันเยอะเกินไปครับ ในสนามมีให้เล่นเยอะ อิอิ ความเห็นส่วนตัวนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้