อัพเดรต ขอเชิญพี่น้อง HLc ทุกท่าน ร่วมพบปะ สังสรรค์ ณ ถนนอุทยาน (อักษะ) ในวันเสาร์ที่ 9 กรกฎาคม 2554

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Hang@HLc, 13 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ช่ายๆๆๆๆๆ....รถ NA ติดแก๊ส ยังอยู่เรย.....ถึงแม้จะโดนแทะโลมยังงัย ก้อยังอยู่เพราะของเค้าดีเจงๆ........อิอิ

2. อุ้ย n/a ยี้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

3. KILLERPPK

KILLERPPK New Member Member

59
    2
    0
    ผมมีเรียนอ่ะ....โอ๊ยๆ....

เปรี้ยวจี๊ดจ๊าด ถูกใจสิ่งนี้
  4. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    นั่นตลอดอดีตมาทับถมปัจจุบันอิอิ

เปรี้ยวจี๊ดจ๊าด ถูกใจสิ่งนี้
  5. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ไปรถอาไง

6. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    ถูกใจ ทุกกระทู้เลย

7. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    คลับนี้ รถไม่แรงจิงหรอ .............. ผม ไม่เชื่อ.............

8. เคโดนเรียนจิ ไปพร้อมกัน

9. คงมะว่าง โทดด้วย

10. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ไปไหนละครับบบบบบ

11. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    เค้าไปมิตติ้งกันนะครับเข้าใจคำว่ามิตติ้งด้วยอิอิ:p

12. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    งานแต่งจะเลิกกี่โมงหว่าาาา

13. รู้ว่าจะไปงานอื่นต่อ ก้อจะนั่งทำไมจนเลิกละคับ พี่เอ็ดดี้ เข้าจัย บ่ฮ้าย

14. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    ง่ะงานแต่งเพื่อนทั้งทีอิอิ

15. Nin Diesel

Nin Diesel New Member Member

244
    3
    0
    ถ้าไม่ติดธุระอะไรไม่พลาดแน่นอนครับงานนี้
    Nin Diesel

16. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    จะจัดสรรค์เวลาไปให้ได้ครับเพราะอยากมากกกกกกกกกกกกกกกก

17. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    ขอให้ฝน ไม่ตกนะ

18. Mr.Taweesit

3,356
    10
    0
    เหรอ ครับ

19. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ขยายความนิดนึงนะครับงานนี้ มิสติ้งนะครับ รถใครสมบูรณ์ใช้งานได้ปกติ
    เอาเป็นว่าขับได้นะครับ ขอสปิริตหน่อยนะครับ ซื้อมาจอดอู่ จอดบ้านทำไมกันก็ไม่รู้ อิอิ
    ไม่บังคับนะครับ เด๋วจะพาลทำให้ไม่มาทั้งคนทั้งรถครับ รบกวนมากันเยอะๆนะครับ
    เพราะจะคุยกันเรื่องมิสติ้งใหญ่วันที่13 ส ค.ศึกครั้งนี้ใหญ่หลวงมากนัก
    เลยจำเป็นต้องขอความคิดเห็นจากทุกๆท่าน ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ​

20. Mr.Taweesit

3,356
    10
    0
    ครับลูกพี่

21. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    อดีต NA ยี้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 555+

แล้วเจอกันตรงไหนของอักษะคับ....แจ้งด้วย

22. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    พร้อมเสมอ............

23. รับทราบครับผม

24. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    รออีกนิด

25. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    อัพ

26. จะไปได้ไหมเนี้ย

27. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    โคตรชอบประโยคนี้มากเลยครับ "ศึกครั้งนี้ใหญ่หลวงมากนัก "

เล่นซะพี่หมดไปหลายตังค์เลยครับ หือๆๆๆ

28. iii golf guru iii

1,577
    9
    0
    ผมชอบ อันนี้ มากกว่าคับ "ศึกครั้งนี้ใหญ่หลวงนัก" อยากจะกด LIKE สัก 100 ครั้ง

อืมมมม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้