เสาร์หน้าคัยอยู่แถวโซนบางนาซีค้อน นัดไปพร้อมกันไหมคับ น้องใหม่ไม่มีเพื่อนอะคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย mdynoza, 10 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    โซนนั้นมีร้านนมสดด้วยเหรอ ขากลับจะแวะซะหน่อย

2. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    เอานมสดแบบที่ไม่มีรสชาติอ่ะครับ อิอิอิ

3. mdynoza

mdynoza New Member Member

72
    0
    0
    อาแฮมอั้นนี้ต้องลอถามพี่บีกับพี่ป๊อปดูครับ ว่าแถวไหนมีร้านขายนมสด

4. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    2 ท่านที่ว่า ช่วยมาแจ้งลายแทงด้วย อิอิ

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0

แล้วจะให้ผมทำไรอ่ะท่านน้าเอ๋ อิ อิ อิ

6. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0

ถามท่านพี่ป็อปเลยครับ ท่านมาถูกทางแล้ว อิ อิ อิ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 15:10:07 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 15:09:09 ----------

เลียนมจากเต้า เฮ้ยยยยไม่ใช่ ดูดนมจากเต้าแล้วมีพลัง อึบ อึบ อึบ

7. < HANUMARN >

9,406
    4
    0

จริงอ่ะเปล่า อิ อิ อิ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 15:11:57 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 15:11:13 ----------

ถ้าเก็บไว้นานมันจะเค็ม ๆ มีกลิ่นด้วยนะ อิ อิ อิ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 15:12:32 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 15:11:57 ----------

ลายแทงอะไรครับท่านน้าเอ๋ อิ อิ อิ

8. 5555

9. อะไร ก็ไปจับ....ด้วยกัน ตาบี

10. < HANUMARN >

9,406
    4
    0

อย่าสาดน้ำใส่กันเลยครับท่านพี่ อิ อิ อิ

11. mdynoza

mdynoza New Member Member

72
    0
    0
    ท่าทางจะไปกินกันบ่อยซิครับพี่ ระวังงานงอก

12. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    สนใจกันเป็นแถว ใครจะแวะมั่งล่ะ

13. อัพคับ อามิตาพุทธ

14. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ต้องรอท่านพี่ ป. ครับ อิ อิ อิ

15. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    จัดกันเมื่อไหร่โทรบอกกันด้วยนะครับท่านอาจารย์ทั้งสอง อิอิอิ

16. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    รับทราบครับท่านต่าย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้