รูปงานบุกพัทยาครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Tp, 6 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    น่าสนุกจังเลย ^*^

รบกวนนิดนึงครับ
    คนขวาสุดนี่ใช่ นัท ที่เรียนจบ ม.สยาม มาหรือปล่าวครับ
    เหมือนเพื่อนที่เคยทำโปรเจ็คกลุ่มเดียวกันเลย
    จบมา สิบกว่าปีแล้วไม่ได้เจอกันอีก

ถ้าไม่ใช่ก็ขออภัยด้วยครับ

[​IMG][/QUOTE]

2. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    คนขวาไม่แน่ใจครับ

แต่ไอ้คนซ้าย เสื้อ สีแดง

มามหาลัยเฉพาะ ตอนสอบ

จบเพราะลอกเพื่อนครับ

3. เมืองสมุทร

เมืองสมุทร New Member Member

27
    4
    0
    เสียดายจังติดงานไม่ได้ไปครับ แต่ขากลับยังได้เจอพี่ๆกลับพอดีเลยบนทางด่วน แต่ไม่ได้ทักเลย เพราะผมรีบมากเลยคับ ขอโทษด้วยนะครับพี่ๆ

4. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    รถสวยหมือนเดิมนะครับ ไว้ว่างแล้วเจอกันครับ

เสื้อแดงนี่มันไอ้ตัวหวงโค๊กนี่ครับ แม่มมีพกติดตัวกลัวเพื่อนแย่งด้วย 555

5. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    จังหวะดีมากครับ ได้เจอกันพอดี

รถทั้งสวยทั้งแรงเหมือนเดิมครับ

6. k_crevice

k_crevice New Member Member

442
    77
    0

อย่ามามั่วนะครับ ผมจบ 2.02 ครับ 555+ (ตอนสอบซ่อมได้ท๊อปด้วยนะ....55+)

7. k_crevice

k_crevice New Member Member

442
    77
    0

เกือบโดนยิงนะครับพี่ 55555+

8. Tp

Tp New Member Member

227
    48
    0
    มาต่อกันครับ ลงให้หมดเลยวันนี้ ยาว ๆ
    หลังจากอิ่มหน่ำสำราญก็เริ่มตั้งวงกันต่อ

9. Tp

227
    48
    0
    บ้างก็ตั้งวง บ้างก็... นี่เป็นเบื้องหลังครับ มีเบื้องหน้าด้วยแต่น่าจะไม่เหมาะ :eek:

10. Tp

227
    48
    0
    ย้ายไปหาบรรยากาศริมทะเลบ้าง อะไรบ้าง
    โอ๊ตตามมาแจม

11. Tp

227
    48
    0
    ตัดภาพมาบรรยากาศตอนเช้ากันบ้าง เช้า ๆ ชายหาดมีอะไรให้ดูเยอะแยะ :p

12. Tp

227
    48
    0
    ของอาจารย์กะทีคันนี้ยังไงต้องเงาไว้ก่อน
    คันนี้มาร่วมแจม ขอบอกผัดผักบุ้งอร่อย :)

13. Tp

227
    48
    0
    ผู้สนับสนุน

14. Tp

227
    48
    0
    รวมตัวกันพร้อมพยาน หลักฐาน
    รอดูรูปจากกล้องตัวนี้อยู่นะ
    เสร็จแล้วก็ทำลายหลักฐาน แล้วก็เริ่มเดินทาง

15. Tp

227
    48
    0
    รอมากันให้ครบไปที่หมายต่อไป อาหารเที่ยง

16. Tp

227
    48
    0
    ร้านครัวเจ๊กุ้ง อิ่มอร่อย ถูก

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 มิถุนายน 2011
  17. Tp

227
    48
    0
    ลูกค้าเยอะครับร้านนี้ เลยเก็บภาพลูกค้ามาให้ดู
    สองชุดนี้กินไม่หมดต้องห่อกลับ

18. Tp

227
    48
    0
    อิ่มกันเสร็จก็แวะออกมาจอดรถเกะกะชาวบ้าน ถ่ายรูปกันหน่อย :D

19. aof_za100

aof_za100 New Member Member

275
    2
    0
    รูปสวยๆเลยคับพี่เอก

20. Tp

227
    48
    0
    น้าเอ๊กซ์กับลีลา พรีเซนเตอร์ TOT
    กลุ่มแม่บ้าน EK กับสโลแกน อยู่ EK ต้องอดทน
    จารย์กะทิเต็มยศ
    หมดแล้วครับ ขอบคุณที่ติดตามชมครับ แต่ยังมีพวกเก็บตกอยู่อีกบ้างไว้โอกาสหน้าจะคัด ๆ เอามาให้ดูครับ
    ขอบคุณผู้ร่วมทริปทุกคนครับ ขอบคุณ Mod ที่จัดงานดี ๆ และดูแลอย่างดีตลอดงาน สนุกสนานมากมาย ไว้เจอกันใหม่ครับ :D

21. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ขอบคุณมากครับพี่เอก

รูปใสมากมายเลยครับพี่

คุณภาพสุดยอด ขอบคุณมากครับพี่

เห็นแล้วอยากไปอีกเร็ว ๆ จังเลยครับพี่

22. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    ขอบคุณพี่เอกอีกครั้งครับ งานนี้ต้องขอบคุณทุกคนขาดคนใดคนหนึ่งอาจจะไม่สมบูรณ์เท่านี้

หวังว่ามิตติ้งครั้งต่อๆๆไปเพื่อนๆพี่ๆน้องๆจะอบอุ่น คับคั่ง ดังครั้งนี้นะครับ

มิตรภาพเกิดเพื่อนสานต่อ .... ขอบคุณครับ
    :)

23. Tp

227
    48
    0
    ขอบคุณครับ บางอันก็ไม่ค่อยจะใสเท่าไหร่ รอดูกล้องอื่นครับ จัดมาเลย

24. louismax

louismax New Member Member

432
    78
    0
    รูปสวยสดดีครับพี่ อาหารสดอร่อยครับ ต้องไปจัดอีกสักรอบ รอบนี้กินไม่ไหวครับ อุดมสมบูรณ์มาก

25. EK Estimate Jai

EK Estimate Jai New Member Member

217
    1
    0
    อบอุ่นมากๆ ครับ ว่าแต่ มัยผมชัดเจน กว่าเขาเพื่อนเลย 555

26. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    ส่งขอ sponsor จาก 285 เลยมั๊ย...:)

27. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    ขอบคุณคับเพ่ เอก สำหรับรูปสวยๆคับ และพี่-น้อง-เพื่อน ทุกๆท่านในน้ำใจและความเสียสละด้วยความเต็มใจและเต็มที่ คราวหน้าคนที่บ่นว่าเสียดายห้ามพลาดด้วยประการทั้งปวงนะคับ
    "อย่าเก็บอะไรไปนอกจากความสุข-กระเป๋าและของมีค่า.....อย่าทิ้งอะไรไว้นอกจากขยะกองขวดสุราและข้าวต้มชาววัง "

28. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    มีรูปสวยๆมาให้ชมอีกเเล้ว คิดถึง EK มวก

29. ouisuperman

ouisuperman Member Member

222
    1
    18
    มาแอบดู น่าสนุกจัง

30. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    อบอุ่นดีครับ บ้านดูหลังเล็กลงเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้