กระทู้นี้เอาไว้แนะนำสถานที่ท่องเที่ยว ร้านอาหาร + นั่งดื่ม และสถานที่บริการสำหรับสุภาพบุรุษครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย < HANUMARN >, 6 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    เปงประโยดมากๆคับ
    แบบว่าถ้าอพารท์เม้นท์(รายวันแถวพุทธมณพลสะอาดๆมีปะคับ)

1. nutnarukmak

nutnarukmak New Member Member

1,091
    1
    0
    หาแหล่ง ถูก และ ดี คุณภาพ เด้ง ดึ้ง

2. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    หุ้นตังกันเช่าอพาทเม้นท์ แล้วก็แบ่งเวลากันดีกว่ามั้ยครับ อิอิอิ ผมว่าคุ้มกว่านะ วันนึงได้หลายรอบ อิอิอิ

3. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    พี่ ป. เมื่อไหร่พาผมไปเที่ยวอีกอ่ะ อิ อิ อิ

4. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    U--------------------------------P

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้