MR2 meeting ขับรถไปกินข้าวบางแสน บ่ายกลับค่ำ วันอาทิตย์ที่ 31 กรกฎาคม 2554 เชิญชวนเพื่อนๆ ทุกคนครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pookpui, 5 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ตกลงเป็นวันอาทิตย์ที่ 10 กรกฎานี้ โอเคกันมั้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

2. 10 เค้าติดแข่งระยองหนิ

ไม่เอา 17 เหรอ

3. GoLf >> MR"

GoLf >> MR" New Member Member

241
    0
    0
    กำๆวันไหนก็เอาเลยพี่ว่างจะไปครับ
    อย่ารอผมเลย เครียดน่ะนีย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 มิถุนายน 2011
  4. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ไม่ต้องรีบร้อน สิ้นเดือนเด๊ยวมาว่ากันอีกที อิอิอิ

5. pookpui

1,304
    6
    38
    สรุปแระ ไปวันอาทิตย์ที่ 17 กรกฎาคม 2554 นี้นะครับ เด๊ยวกำหนดการรอปุ๊บนึงเจ้า แล้วจะมาอัพเดต

6. Graphic

Graphic New Member Member

181
    3
    0
    น่าสนใจครับ

7. pookpui

1,304
    6
    38
    มาเลยกราฟฟฟฟฟฟ ขับสนุกๆ กินข้าวอร่อย ริมหาด อิอิอิ

8. absolutfreak

absolutfreak New Member Member

123
    0
    0
    ขับเรื่อยๆ ของพวกท่านนี่คือ ยังไงครับ ผมขับเร็วๆ ยังไม่เคยทันเลยอ่าส์

9. เห็นด้วย ขับเรื่อยๆ แต่เปลืองเครื่อง เปลืองช่วงล่างชิบ

รถผมก็เดิมๆ ตามเค้าไม่ค่อยจะทันซะด้วย

10. pookpui

1,304
    6
    38
    ขับแบบเป็นคาราวาน ไม่ปาดใครไปมากันเอง ก็พอแระ อิอิอิอิ

11. am3door

am3door New Member Member

190
    0
    0
    พี่หนุ่มก้อบอกจาไปคับ

แอมไปด้วยคับวันไหนคับโจ้

12. pookpui

1,304
    6
    38
    เนื่องจากมาดูแล้วช่วงสัปดาห์วันที่ 17 มันมีวันหยุดหลายวัน หลายคนอาจไปทำบุญ หรือไปเที่ยว สรุปนะครับ มิตติ้งบางแสนพวกเราจะเป็นบ่ายวันอาทิตย์ที่ 31 กรกฎาคม แทนนะครับ รายละเอียดโปรแกรมมีดังนี้

วันอาทิตย์ที่ 31 กรกฎาคม 2554
    - 14:30น. นัดเจอกันที่ McDonald ปั้มน้ำมันเอสโซ่ บางนา ถนนบางนาตราด
    - 15:00น. ออกเดินทางจากปั้มน้ำมัน ขึ้นทางด่วนบูรพาวิถี(ทางด่วนบางนา) ไปบางแสน
    - 16:30น. ถึงบางแสน ไปร้านอาหารคุณอุ๊ 7 ซีฟู๊ด นั่งรับประทานอาหารเย็น ดูทะเลสวยงามยามพระอาทิตย์ตกดินครับ
    - 19:30น. อิ่มกันแระ เดินทางกลับกรุงเทพกันครับ

รายชื่อสมาชิกที่ไปแล้วมีดังนี้
    1. โจ้
    2. ชิ้ว
    3. พี่ที
    4. พี่โอ๊ก
    5. พี่ยอด (บังคับ)
    6. จิ๊บ (บังคับ)
    7. พี่สุ
    8. พี่แอมสามประตู
    9. พี่หนุ่ม

ยังไงงานนี้ใครมีกล้องถ่ายรูป ใครมีกล้องวีดีโอ เอาไปด้วยนะครับ จะได้ถ่ายรูป ถ่ายวีดีโอบรรยากาศตอนที่เราขับรถกันเป็นคาราวาน แล้วรับประทานอาหารเย็นกันครับ ^v^

13. Graphic

181
    3
    0
    +1 :eek:

14. ร้านอาหารที่จอดรถดี + เยอะ ป่าว

งานนี้อาจจะเอา EG หรือไม่ก้อ Jazz ไปนะ เพราะไม่รู้ว่า momo ที่สั่งไปจะมาทันป่าว รถไม่มีพวงมาลัย ขับไม่ได้

15. pookpui

1,304
    6
    38
    @กราฟ แล้วเจอกันครับ :D
    @พี่ยอด เอาคันไหนก็เอามาเลย ขอให้พี่มาด้วยก็พอแระ อิอิอิ เท่าที่รู้มาคือจอดหน้าร้าน แต่เด๊ยวให้เค้ากันที่จอดรถให้พวกเราให้ ขอนับจำนวนรถก่อนว่าตกลงมากันกี่คัน แต่ร้านมันอยู่ตรงแหลมแท่นเลย ข้ามถนนไปเป็นชายหาด เราจะนั่งกินบนระเบียงชั้นสอง มองเห็นชายหาด สวยงามครับ อาหารอร่อย อันนี้พี่สุคอนเฟริมมา แกไปกินประจำ

16. จอดแหลมแท่น ถ่ายรูปก็ดีนะ เห็นเค้าถ่ายกัน วิวสวยมาก

ถ้าเอา Jazz ไป เดี๋ยวปิดท้ายขบวน ถ่าย video ให้ (รถมันอืด ตามไม่ทัน)

17. pookpui

1,304
    6
    38
    ได้พี่ เอากล้องวีดีโอมาด้วยนะ 5555555555555555

18. pookpui

1,304
    6
    38
    รูปร้านอาหาร (เครดิตคนอื่นเค้านะครับ)

19. Graphic

181
    3
    0
    555 รู้สึกว่าร้านนี้ผมพึ่งไปโดนกัน มา มีตติ้งทีมเดือนที่แล้ว อาหาร โอเคครับ ที่สำคัญราคาไม่แพง

20. pookpui

1,304
    6
    38
    ที่จอดรถเป็นไงบ้างอะครับกราฟ ต้องจอดหน้าร้านอย่างเดียวปะ หรือว่าในร้านมีลานจอดให้

21. Graphic

181
    3
    0
    ที่จอดรถเป็นลานจอดอยู่ฝั่งตรงข้ามครับ

หน้าร้านจอดได้ 3-4 คันครับ

22. pookpui

1,304
    6
    38
    โอเครับทราบ ขอบคุณมากครับกราฟ ^v^

23. am3door

am3door New Member Member

190
    0
    0
    หิวเรยทีเดียว

24. absolutfreak

absolutfreak New Member Member

123
    0
    0
    ผมไปด้วยครับ

25. Miashi

Miashi New Member Member

94
    0
    0
    ชอบหน้าตาอาหาร

26. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ลางานแล้ว ไปด้วยครับ

27. pookpui

1,304
    6
    38
    รับทราบครับพ่อแม่พี่น้อง อิอิอิอิ

28. Miashi

Miashi New Member Member

94
    0
    0
    โอม เท่มาก ลางานเลยอ่ะ อิอิ

29. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    แนะให้ทัดเอา 7 ไปวิ่งบ้างนะครับ งานนี้

ก่อน meeting ไปติดแก๊ส กันก่อนดีกว่า...................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้