ติดแก๊สเล่นจิม

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย EK พาเพลิน, 4 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EK พาเพลิน

EK พาเพลิน New Member Member

144
    0
    0
    ติดแก๊สแล้วเล่นจิมได้มั้ย

แต่ก่อนก็เคยลงเล่นนะแต่ตอนนั้นยังไม่ได้ติดแก๊ส ตอนนี้ติดแล้ว เลยไม่กล้ากลัวเวี่ยงไปเวี่ยงมาถังหลุด น็อตคลายล่ะฮาเลย

ถ้าจะเล่นนะได้มั้ย มีกฏอะไรรึป่าว ถ้าไม่อย่างงั้นคงต้องถอดออก เพราะอยากกลับไปลงหนามเหมือนเดิมแล้ว.....มันดี ช่วยตอบหน่อยครับพี่ๆ

2. okenarak

okenarak New Member Member

245
    2
    0
    เล่นได้แต่หน้าจะดับนะครับ เพราะแก็สมันเป็นน้ำโดน เหวี่ยงมากๆ มันจะท่วมที่หม้อต้ม เคยเป็นตอนขึ้นเขาแล้วดริฟ ขึ้นดอยอ่างขาง อ่ะครับ

3. Thep Modify

Thep Modify New Member Member

174
    0
    0
    สบายๆ ก็ใช้น้ำมันตามปกติคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้