ตอนนี้ปิดรับการสั่งจองแล้วนะครับ เนื่องจากยอดสั่งจองครบ60ตัวแล้วครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย tle-si, 2 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    เค้าเอา 3 ตัวนะ จ๊อย 2 จุ๋ม 1

Joice++Jum

2. coupe@1.6

[email protected] New Member Member

423
    1
    0
    เสื้อแบบผู้ชาย 1ตัว ไซส์ L คับ
    เสื้อแบบผู้หญิง 1 ตัว ไซส์ M คับ

3. JoB_Si

JoB_Si New Member Member

24
    0
    0
    แบบผู้ชายมี size S ไหมครับ พอดี ใส่แบบ slim fit
    ถ้ามีจัด 2 ครับ เอาไว้ใส่หล่อๆ

4. sweden

sweden New Member Member

59
    0
    0
    ผมขอไซด์ XL ครับ สีดำ 1ตัว สีขาว 1ตัว

5. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

สีขาว ไม่มีให้สั่งนะค่ะ เนื่องจากอย่างที่พี่กอล์ฟบอกเหตุผลข้างต้น

เพราะตอนแรกทางวาและพี่เติ้ล นำเสนอสีขาวตั้งแต่ต้นแบบ มีคนคัดค้าน ต้องการเพียงสีดำเท่านั้น

ตอนนี้วาและพี่เติ้ล รวมถึงพี่กอล์ฟ จึงสรุปออกมาว่าจะทำเพียงสีเดียวคือ สีดำ

สำหรับสีขาวนี้ พี่เติ้ลมีผ้าเหลือมา แล้วทำมาจำนวนจำกัดจริงๆ ไม่ได้สั่งผ้ามาทั้งม้วนใหม่เหมือนผ้าสีดำที่ทุกคนลงความเห็นตั้งแต่กระทู้ที่แล้วว่าอยากได้แต่สีดำ

เพราะฉะนั้นขอความกรุณาเข้าใจกลุ่มผู้จัดทำด้วยค่ะ ผ้า 1 ม้วน ราคาแพงและหากทำขึ้นเพียงไม่กี่ตัว คนจัดทำเค้าก็ไม่รู้จะเอาผ้าที่เหลือไปทำอะไร ว่าง่ายๆ เจ็บตัวนั่นเอง

ขอสรุปตรงนี้ละกันนะค่ะว่า ไม่มีสีขาว ให้สั่งทำค่ะ ตอนนี้จะมีเพียงสีดำเท่านั้น!! หากมีข้อสงสัยประการใดติดต่อโดยตรงที่น้องวา 086-3063527 ได้เลยค่ะ พร้อมที่จะอธิบายให้ทราบโดยละเอียด

6. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ชำระเงินผ่านทาง K-Bank Cybernet เรียบร้อยค่ะ 700 บาท เอา 2 ตัว size M (สีขาว 1 สีดำ 1)

7. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ของผม ผ้าเหลือ XL 1ตัวครับ

8. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    XL 1 ตัวคับ ถ้าโอนแล้วจะโทรแจ้งอีกที ขอบคุณงับ

9. Aor Coupe

Aor Coupe New Member Member

218
    1
    0
    ดำสามตัวครับเก็บเงินวันไหนโทรมานะครับ

10. tle-si

tle-si New Member Member

171
    7
    0
    สามารถโอนเงินได้เลยครับ (รายละเอียดอ่านได้จากข้อความด้านบนที่ผมโพสไว้)เพราะผมจะยึดถือจากการโอนเงินเป็นหลักเมื่อโอนเงินเรียบร้อยและโทรมาแจ้งว่าใครโอน แล้วผมจะ Updateรายชื่อผู้ที่สั่งจองและให้สิทธิ์ท่านผู้ที่โอนเงินก่อน หากท่านใดที่แค่จองไว้ในกระทู้นี้แต่ยังไม่ได้โอนเงินผมจะถือว่ายังไม่ได้สั่งจองนะครับ

11. indy-72

indy-72 New Member Moderator

366
    0
    0
    โอนเรียบร้อยแล้วนะครับ

เบอร์ XL 1 ตัว สวยๆ : )

12. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    โอนให้แล้วนะครับ

ว่าแต่ไม่มีสัก XXL หรอครับ เกรงว่าใส่ไม่ได้ 555+

13. tle-si

171
    7
    0
    มีแค่size XLครับ ถ้ายังงัย ลองวัดรอบ อกดูก่อนนะครับ ว่า รอบ อก 44 ใส่ได้หรือปล่าว

14. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    โอนแล้วครับ 1400.11 บาท
    โอนเผื่อคุณตุ้ม [email protected] ด้วย พี่เค้าเปลี่ยนเป็น M=1 , S=1
    เป็นทั้งหมด 4 ตัว
    My_Mint M=2 ตัว
    [email protected] L=1 , S=1

ส่งที่ :
    มัฆวัน สุคนธรัตน์ (081-8643230)
    Delphi Automotive
    นิคมอีสเทิร์นซีบอร์ดระยอง
    64/26 ม.4 ต.ปลวกแดง อ.ปลวกแดง
    จ.ระยอง 21140

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 มิถุนายน 2011
  15. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    พี่เต้ลของผมที่ถือว่าโอนแล้วยังหว่า

16. tle-si

171
    7
    0
    ถือว่าโอนแล้วครับ เดี๋ยวพี่จัดให้นะ ว่าแต่เอาsizeอะไรบ้างช่วยแจ้งพี่ด้วย

17. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    ของผม โอนแล้วนะครับ L 4ตัว S 1 ตัว พอดีโทรไป พี่เติ้ลไม่รับครับ ยอด 1750 บาท

18. Photograph`

Photograph` New Member Member

42
    0
    0
    ผมเอาด้วยคนครับ....

เมื่อเช้า(10-มิ.ย-54) โอนเงินให้แล้วครับ 700.16 บาท

Size M 2 ตัวครับ

19. Hello_party

Hello_party New Member Member

220
    1
    0
    size s สองตัวค่ะ
    โอนแล้วจะโทรแจ้งอีกทีค่ะ

20. OFFsmiTH

OFFsmiTH New Member Member

249
    0
    0
    โอนเรียบร้อยแล้วครับ 350 บาท เวลาประมาณ 10.05 น.
    Size: M

ชื่อ ณัฐเสฐ สมิทธิเมธินทร์
    104/151 หมู่บ้านบูรพาวิลล่า3
    ถ.ทุ่งมังกร แขวงฉิมพลี
    เขตตลิ่งชัน กทม.
    10170

Tel: 089-683 แปด เก้า เก้า 9

21. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    พี่เติ้ล ผมเพิ่มอีก 3 ตัวนะครับ เอา L 2 ตัว S 1 ตัว โอนเพิ่มไปเรียบร้อยแล้วนะครับ

เป็นของผม L 6 S 2 นะคับ

22. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    คนข้าง บนเอา s ไปแจก ครายยยยยยย

23. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    โอนแล้วนะ เติ้ล 350บาท วันนี้ ตอน 11โมงกว่า ทางเนท

24. T2ex

T2ex New Member Member

27
    0
    0
    ขอจอง size M = 2 ตัวนะครับ
    ถ้าโอนเงินเรียบร้อยแล้ว จะมายืนยันการโอนเงินอีกทีครับ

ขอบคุณครับ

25. tle-si

171
    7
    0
    รับทราบ ก๊าบ Up รายชื่อให้แว้ว น๊า

26. tle-si

171
    7
    0
    Up รายชื่อให้แล้วนะครับ

27. T2ex

T2ex New Member Member

27
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ ^^ ว่าแต่อยากได้ sticker club ด้วยครับ แต่ไม่ค่อยมีเวลาไปมิตติ้งเลย มี sticker ครบรอบ 10 ปีด้วยมั้ยครับ ^^"

28. tle-si

171
    7
    0
    sticker ครบรอบ 10 ปี si ม่ายมีครับ ต้องถาม m o d ว่าจะจัดทำหรือปล่าว ส่วน sticker club นั้นต้องคอยหาเวลามา meetting ครับ

29. tle-si

171
    7
    0
    สมาชิกท่านใดที่มีรายชื่อ up date การสั่งจอง/โอนเงินแล้วรบกวน ตรวจสอบ ความถูกต้องด้วยนะครับ ว่า size/จำนวนถูกต้องแล้วหรือไม่ และ เสื้อครบรอบ10 ปี club si ผมขอสงวนสิทธิ์แค่เฉพาะท่านสมาชิกใน club si เท่านั้นนะครับ เพราะจำนวนมีจำกัดแค่ 60 ตัวเท่านั้นและรบกวน m o d ทั้ง4ท่านตรวจสอบรายชื่อด้วยนะครับ

30. saburo

saburo New Member Member

106
    0
    0
    เอา size L 1 ตัว S 1 ตัว ครับ โอนแล้ว

รอบอกวัดตรงนม เรา40 ต้องสั่ง L ใช่ไหมครับ

โอนให้แล้วนะครับ ทางโทรศัพท์ ชื่อ saburo ครับ 700 บาท ตอน 11:26:28

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้