บ่นแทนเอ็ม nv อำนาจเจริญ ใครที่ดูถูก nv

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย wavegif, 31 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sk_nv 2000

sk_nv 2000 New Member Member

191
    3
    0
    ผมก็อีก1คนครับ1ปีผ่านไปกับเอ็นวีที่หายไป ตอนนี้ใช้นิสสันทีด้าHBอยู่ แต่โครตเหนื่อยกับการผ่อนคับ เหอะๆ หาเรื่องจิงๆขับเอ็นวีอยู่ดีไม่ว่าดี
    ไม่ว่ากี่ครั้งที่เจอเอ็นวีตามท้องถนนต้องมองและเรียกทุกครั้งที่เจอถ้าเมียนั่งด้วยก็จะร้องชี้แล้วตะโกน "เอ็นวี" ตลอดคับและก็ยังเข้ามาในเว็บคลับบ่อยๆแอบอ่านเสียดายเหมือนกันมีทติ้งที่บางปะกงไม่ได้ไป
    เป็นรถที่ดีมากๆถ้าใครไม่เคยใช้ไม่รู้ว่ามันแจ๋วโครตๆขนาดไหนครับ

2. ปลาคราบ

ปลาคราบ New Member Member

267
    20
    0
    เป็นกำหลังใจอีกคนครับ

( ลูกๆ ผมเข้าก็ชอบ ผมก็รัก เมียก็หวง NV. นะ )

ส่วนผมมันบอกปล่อยมันไปชังมัน 555+

3. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ใครเลือกใช้ NV ส่วนใหญ่ประทับใจกันแทบทั้งนั้นครับ ผมก็คนนึงละ

4. bannok-man

bannok-man New Member Member

151
    0
    0
    แรงงงงงงงๆๆๆ มั๊กๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้