อะไรเอ่ยยยยยยย.............MR2 วันละชิ้น !!!

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป., 30 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    มาทีหลังเริ่มยากกกกก ...... ไม่หนุกเลยพี่ เลิกเหอะ 555+

2. ใบ้ให้ครับ ว่าเสปค บ้านเราไม่มี

จะมีเฉพาะ เสปคอังกฤษ กะ อเมริกา ครับ

3. Pp.

Pp. New Member Member

40
    0
    0

ใช่กล่อง theft waning หรือกันขโมย รึป่าวครับ พี่ยอดไปเอามาจากไหนครับเนี่ยะ ไม่เคยเห็นเลย มันเป็นรถรุ่นที่มีระบบกันขโมยติดมาจากโรงงานเลย บ้านเรามีรถใครที่มีกุญแจโรงงานแล้วเป็นปุ่มกดติดมาด้วยมั่งมั้ย

4. ไม่ทราบว่า มีญาติ เป็นคนในโรงงาน toyota รึป่าวครับ ถ ถ ถ ถ ถูกต้องนะค๊าบบบบบบบบบบบบ

บ้านเราไม่น่ามีครับ อ้อ แต่มีคันนึง uk spec ภายในน้ำเงิน หลังคาซันรูฟ ของใครไม่รู้จำไม่ได้ อาจจะมีตัวนี้ครับผม

5. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    เคยเห็นคันนึง มีกุญแจรีโมทฝั่งอยู่ที่ด้ามกุญแจเลย แต่อันนั้นไม่แน่ใจว่าไปเปลี่ยนดอกมาปะ

ปล. สำหรับผม มันทายไม่ยาก เพราะรูปพี่ยอดโพสส่วนใหญ่ จะมี พาทนัมเบอร์ ให้เราไป search ได้ในกูเกิ้ลตลอด ที่ผ่านมา ผมตอบได้หมด ก็เพราะอย่างนั้นแระ 5555555

6. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    uk spec มีรถพี่เอก คันขาว หาง ทอม สูงๆ หลังคาซันลูฟ 1คัน

ส่วนรีโมท กันขโมยก็เห็นรถกราฟมีนะครับ
    ยังใช้งานได้ปกติ นะครับ มี sw ตัดการทำงานข้างๆ sw ไฟตัดหมอก งะ

7. ไอ้ขี้โกง search เอานี่หว่า นึกว่ารู้อยู่แล้ว

8. champ6564

champ6564 New Member Member

4
    0
    0
    รถผมมีครับกล่องตัวนี้ เป็น UK Spec ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้