เพื่อนๆ ผู้ชอบแต่งรถ มาบอกสถานที่ ที่ มักจะไป จอดถ่ายรูปกัน ครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย KENTENS@I, 29 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    เข้ามาเก้บข้อมูลค๊าบ อัพๆๆ

2. ฮะ.บอย.คุง

ฮะ.บอย.คุง New Member Member

266
    6
    0
    การไฟฟ้าพระราม 7 ครับ ขอเป็น วันหยุด เสาร์ อาทิตย์ ครับ จะไม่มีรถเลือกวิวได้ ใหญ่มาก อิอิ

3. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0

ลานจอดคุ้นมากมาย ม.ศรีปทุมรึป่าวครับ

4. RG_Tuscani

RG_Tuscani New Member Member

1,878
    10
    0
    เอสพลานาด งามวงศ์วาน-แคราย คับ ชั้นบนๆโล่งมาก รถเตี้ยแบบผมขึ้นสบาย :cool:

5. GT_911

GT_911 New Member Member

90
    5
    0
    ชอบส่วน ในอุโมงรัชดา อะครับแต่ไม่กล้าจอดถ่าย รถชนแน่ๆ

6. KENTENS@I

KENTENS@I New Member Member

535
    26
    0
  7. foony

foony New Member Member

188
    7
    0
    นี่ถ้าสะพานสุขตาที่ ตากอากาศบางปู ไม่ห้ามเอารถขึ้นไปจอดเนะ ผมจะแนะนำไปตอนเช้าๆ เลย รถไม่ค่อยมี สวยมากมาย แต่ถ้าเป็นตอนเย็นๆ รถจะเยอะมากๆ ถ่ายไม่ได้แน่นอน ยิ่งถ้าตอนนี้จะมีฉากหลังเป็นนกนางนวลด้วยนะ แต่เสียดาย เขาห้ามเอารถขึ้นไปจอดบนสะพาน ซะแล้ว อดเลย

8. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    อันนี้ผมไปถ่ายที่มหาลัยตัวเอง มศว องครักษ์ครับ คลอง 16 เมื่อ 2 ปีที่แล้ว ที่โรงยิม ลองหามุมสวยๆทั่วๆไปน่ะครับ เห็นว่าวิวข้างหลังโอเคเลยลองถ่ายดู

9. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28

แต่ละรูป เรียบง่าย แต่สวยอ่ะ

10. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0

เที่ยวที่ไหน ก็ ถ่ายที่นั่น ครับ ^^

11. bank aie-ki

bank aie-ki New Member Member

80
    1
    0
    ถ่ายกับธรรมชาติ แล้ว ก็หน้าอู่ตอนกลางคืนคราบ

12. MD RZP

MD RZP New Member Member

29
    0
    0
    ที่สวยๆทั้งนั้นเลยคับ

13. RG_Tuscani

RG_Tuscani New Member Member

1,878
    10
    0
    สถานที่ใหม่ๆคับ สำนักงานสลากกินแบ่งรัฐบาล สนามบินน้ำ :cool:

** กล้อง SONY A380 เลนส์เดิม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้