The House Of The Dead III

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย nOxIeS, 17 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
  2. Foxy_Shimuro~

Foxy_Shimuro~ New Member Lady Member

32
    0
    0
    ขอบคุง คับบ...

อยากเล่น เด๋วโหลดดูก่องง

3. rororere

rororere New Member Member

22
    0
    0
    ขอบคุณนะคร้าบ อยากลองเล่นเหมือนกัน แต่ไม่มีปืนแบบตู้อะ รีลาเลยไม่ได้ออกเลย:p

4. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    แห่ ขอคะแนน + มั่งนะค้าบ ^^

5. 69_CrownZ

69_CrownZ New Member Member

80
    8
    0
    ขอบคุง มากคร้าบ
    มีเวลาให้ฆ่าแล้วสิ อิอิ

6. jetmom3425

jetmom3425 New Member Member

80
    0
    0
    เดี๋ยวลองเล่นดูครับ.........ขอบคุณ

7. nOxIeS

650
    31
    28
  8. gfrdgh

gfrdgh Guest

0
    0
    0
    กดเล่นไม่ได้เข้ามาก็ค้างเลย+ลงCrackยังไง - -* ช่วยบอกที

9. nOxIeS

650
    31
    28
    PrintScreen มาให้ผมดูทั้ง folder หน่อยครับ ผมจำไม่ได้แล้ว

10. สาวกAMD

สาวกAMD Guest

0
    0
    0
    house of the daed III

ผมขอวิธีลงอย่างละเอียดได้ไหมครับ เพราะผมทำตามวิธีที่คุณแนบเอาไว้ในแฟ้มตัวโกงแล้ว พอเล่นแล้วมันก็ค้าง อุตส่าโหลดมาตั้งนาน แต่ดันมามีปัญหาซะงั้น สเปคเครื่องที่เกมนี้ต้องการมีอะไรบ้างครับ หรือต้องdownloadอะไรอีกหรือเปล่า

11. nOxIeS

650
    31
    28
    ปัญหาเรื่องค้างเนี่ย หลายคนแจ้งมา แต่ผมก็ลงปรกติทั่วๆไป ไม่ได้ทำอะไรมันค้างแรกๆ กดๆมันก็หายเองครับ แล้วเกมส์นี้ก้นานมาแล้วด้วย ผมลบไปหลายเดือนแล้ว ขอโทษจริงๆครับ จำอะไรไม่ได้เลย

12. ที่บ้านมี 2 ภาคเองครับ

13. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
  14. nOxIeS

650
    31
    28
  15. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    ก็เกมนี้ไงคับ เหอๆ

16. top@move.com

[email protected] New Member Member

1
    0
    0
    อยากโหลดเกมTHE HOUSE OF THE DEAD 3 โหลดไท่ใหนอะผมไหว้ละ

17. nOxIeS

650
    31
    28
  18. ทัน

ทัน Guest

0
    0
    0
    ต้องการเกมhouse of the dead

ช่วยอัพโหลดให้ด้วยนะคับ
    ขอบคุณคับ

19. nOxIeS

650
    31
    28
    ได้อ่านข้างบนบ้างมั้ยเนี่ย

20. ganchar

ganchar New Member Member

3
    0
    0
    ยังไม่ว่างโหลดเลยอ่ะ

21. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ขอบคุณครับ

22. Kamael

Kamael Guest

0
    0
    0
    ค้างจอดำ

เล่นไม่ได้เข้าไปละค้าง ไม่ไหวติง ไม่ได้ฟลูสกีนด้วย เหมือนโปรแกรมไม่สมบูรณ์

23. nOxIeS

650
    31
    28
    มีน้ำใจเอามาฝาก คำขอบคุณไม่ได้ ยังไม่พอโดนว่าอีก เห้อ คนเราสมัยนี้น้ำใจมันไม่มีกันมั่งหรอไงวะ

24. suphaluk

suphaluk New Member Member

1
    0
    0
    อยากได้เกมส์ The House Of The Dead

ต้องการเกมส์ The house of the dead จังเลย เอาไว้ฝึกซ้อมยิงเล่นแก้เหงา ไม่ทราบว่าต้องทำอย่างไรบ้างอ่ะ ;):teeth:

25. crub_666

crub_666 Member Member

60
    0
    6
    เศร้า มาไม่ทัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้