อยากถ่ายรูปรถคร้าบบ ^^ ปล. มีรูปผลงานให้ดู นิ โหน่ยยยย ^^

การสนทนาใน 'Cars Show' เริ่มโดย TonklaFoto, 23 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    สวยมากๆครับ เป็นกันเองด้วย รับงานไม่หวาดไม่ไหว แน่ๆ หุหุ

2. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    สวยงามครับ ^^

3. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    แหล่มเลยอยู่งามวงศ์วานด้วยใกล้ๆกันเลยเด๋วติดต่อไปนะครับ

4. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    สวยงามมากเลยครับ

5. -B?|||?G-

-B?|||?G- New Member Member

166
    0
    0
    ขอโทดนะครับ อยุ่ตรงไหนของงามวงศ์วาน ผมอยู่แถวราชวินิตอ่ะ

6. TonklaFoto

TonklaFoto New Member Member

24
    0
    0
    น่าสนใจมากครับผม อยากลองถ่ายทั้งของจริงแล้วก็เครื่องบินบังคับเลยครับ เด๋วจะจัดแสงให้แหล่มๆเลย ^^
    ส่วนวีดีโอ ไม่แน่ใจว่ากล้องผมจะถ่ายออกมาได้ดีรึเปล่า ต้องลองดูครับ

ปล. ผมอยู่งามวงศ์วาน ซอย 25 ครับ (ติดกับพันทิพ)

ใครว่างติดต่อมาได้เลยนะครับ ผมจะว่างๆ ช่วงวันจันทร์ถึงศุกร์ครับ เสาร์อาทิตย์ส่วนมากจะติดงานถ่ายภาพครับ

7. nongpook

nongpook New Member Member

56
    0
    0
    ดันดันนนนนนนนนนนน งานดีมีคุณภาพ ราคากันเอง ดีครับๆๆๆๆๆ

8. TonklaFoto

24
    0
    0
    เอาภาพรถแข่งมาเพ่ิมเติมให้ดูอีกนิสสสสนึง ^^
    รถสามคันนี้เป็นของพี่ตี๋ และ พี่บัง ให้ผมตามไปถ่ายที่สนามพีระ สนุกมากๆคร้าบบ

9. สวยงามมากกกกกกกก

10. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ถ่ายได้สวยมาก

11. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    สุดเลยเลยค๊าบ สวยคับ

12. TonklaFoto

24
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับทุกๆ คำชมคร้าบบบ คันต่อๆไป จะพยายามให้ดีกว่านี้อีกคร้าบบบ ^^

13. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    สวยมากคับ แฟล๊ชร่มเรยนะคับ soft box อิอิ

14. G-A-S

G-A-S New Member Member

56
    0
    0
    ถ่ายได้สุดยอดมากเลยครับ ไว้ต้องใช้บริการให้ได้เลยครับ

15. T- REX

T- REX New Member Member

10
    0
    0
    เดี๋ยวผมโทรไปหาพรุ่งนี้ครับ

16. TonklaFoto

24
    0
    0
    ติดต่อมานะคร้าบบ ^^

17. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ถ่ายได้สวยมาก ครับ

18. ouisuperman

ouisuperman Member Member

222
    1
    18
  19. ouisuperman

ouisuperman Member Member

222
    1
    18
    คู่แข่งสิ

20. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    555 ผมถ่ายงานแข่งคับ ไม่ได้ถ่ายแนวนี้ค๊าบบ ว่าแต่ชอบเหมือนกันแหะ ต้องลองบ้างล่ะ ชวน เจ้าของกระทู้เข้า ตากล้องเรซซิ่งดีก่า ฮ่าๆๆ อัพครับ ดันๆ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 17:14:52 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 17:15:05 ----------

555 ผมถ่ายงานแข่งคับ ไม่ได้ถ่ายแนวนี้ค๊าบบ ว่าแต่ชอบเหมือนกันแหะ ต้องลองบ้างล่ะ ชวน เจ้าของกระทู้เข้า ตากล้องเรซซิ่งดีก่า ฮ่าๆๆ อัพครับ ดันๆ

21. TonklaFoto

24
    0
    0
    คุณตากล้องเรซซิ่ง ว่างๆ ถ่ายรูปด้วยกันครับ ผมก็ถ่ายภาพแข่งเหมือนกัน แต่แค่ไปแจมเฉยๆ ^^

22. TonklaFoto

24
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับทุกคำชมครับผม ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้