หน้าแหลมผมครับ เสร็จแล้ว 90% ครับ!

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย วัชระศักดิ์ หล่มเหลา, 22 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    สวยงาม

2. สวยงามมากคับ...สมกับที่รักหน้าแหลมจริงๆคับ...เม็ดเงินที่ใช้จ่ายไปคุ้มจริงๆคับ...ทำทีเดียวจบ...คราวนี้ก็ใช้ยาวๆเลยคับ...ชอบๆชอบๆ

3. ขอบคุณครับน้าอ้วน ว่าแต่ได้รถใหม่ยังอ่ะครับน้า

4. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    ลงไปไม่ต่ำกว่าแสนห้าแน่ๆ เอิกๆ

5. ครับ.......
    ไม่รวมรถ
    ไม่รวมล้อ
    ไม่รวมเครื่อง

6. SpL Garage

SpL Garage New Member Member

633
    4
    0
    หล่อครับ

7. siamtech

siamtech New Member Member

160
    0
    0
    บอกได้ว่า "สุด" ค่ะ

8. ขอบคุณครับ

9. SpL Garage

633
    4
    0
    ว่างก็มามิตติ้งบ้างนะครับยากเห็นคันเป็นๆมากกว่าในรูปอะครับต้องสวยกว่าในรูปแน่นอนครับ

10. ขอบคุณครับพี่เต๋า รถพี่ก็เทพสุดอ่ะครับผมเคยไปมิตติ้งแล้ว 2 รอบ แต่ว่าไปรถกะบะ รถพี่สวยมาก เดี๋ยวผมทำรถเสร็จสมบูรณ์ก่อนว่าจะไปอยู่ กลัวว่าไปแล้วจะไปเสียกลางทางอ่ะครับ พี่วางก็นัดมิตติ้งแถว ถนนอักษะ พุทธมณฑล สาย 4 พี่นำทีมมาหน่อยครับ ขอบคุณครับ

11. seven_e30

seven_e30 New Member Member

30
    0
    0
    จัดหนัก เลย นะ คับ อิอิ

12. SpL Garage

633
    4
    0
    จัดให้ครับขอถามสมาชิกก่อนนะครับ

13. siamtech

siamtech New Member Member

160
    0
    0
    อิอิ รถก็สวย สาวก็สวย อิอิ หนุ่มบอกอิจฉาค่ะ

14. OoyNalaemKorat

670
    4
    0
    ผมคงจะไกลกว่านะโคราช กทม. ยังมะเคยเสียกลางทางเลยเคลียงานเสร็จหรือมีงานใหญ่ๆเ้จอกันครับเอิกๆ

15. แ้ล้วเจอกันน่ะครับคุณออย

16. สปิงหลังใส่ขอบอะไรกันครับ

17. nutmotor

nutmotor New Member Member

5
    0
    0
    ดุม คอม้า ใช้ ของ อะรัย ลง คับพี่

ดุมเดิมใส่สเปเซอร์ครับ สี่รูออกห้ารู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้