แม็กของน้องเบนซ์นะคร้าบบ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย pavelbenz, 17 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    งานของไรไม่ทราบครับ แต่หุ้มเคฟล่า3 m เฉยๆ

ไปไวเพราะรีบไปจูนแก๊สครับ เจอรถเบนซ์คันหน้าขับกวนอีกเลยรีบจะแซงครับ เลยไม่ได้แวะทัก

ปล. ผมทำงานสนามบินครับน้อง

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 15:02:06 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 15:01:26 ----------

งานของไรไม่ทราบครับ แต่หุ้มเคฟล่า3 m เฉยๆ

ไปไวเพราะรีบไปจูนแก๊สครับ เจอรถเบนซ์คันหน้าขับกวนอีกเลยรีบจะแซงครับ เลยไม่ได้แวะทัก

ปล. ผมทำงานสนามบินครับน้อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้