อนาคต peugeot club

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย ohmmemy, 13 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    เพื่อนๆ สมาชิก อาจจะเห็นว่า บอร์ดของเรา ตอนนี้ ไม่ ค่อย จะมี ใครเข้ามา กัน มาก สัก เท่าไหร่ สาเหตุ ก็ อาจจะมาจากหลายๆ ปัจจัย อาทิ เช่น คนที่ใช้ Internet ที่มีความเร็วต่ำๆ เข้ามาแล้ว มัน ช้าๆ ค้างๆ อืดๆ
    และสมาชิก หลายๆ ท่าน ก็ไม่ ค่อย สะดวกที่มานั้งเล่น เน็ต เข้าบอร์ด อันเนื่องมาจาก ภารกิจ ของแต่ ละ คน เช่น เดียวกับตัวผมเอง ก็ มีปัญหา จาก spec ของ คอมที่ค่อนข้างต่ำ ทำให้โหลดหน้า เว็บ ที่จำเป้นต้องใช้ ทรัพยากร เครื่องสูงกว่า เว็บ อื่น ทั้วๆ ไป ทำให้มัน ค้างไปเลย..............-*-

ทางผู้ดูแลบอร์ด ทุกท่านเล็ง เห็นถึงปัญหานี้ จึงได้ เปิดทาง เลือก อีกทางให้ สมากชิก ได้มาพูดคุย พบปะสังสรรค์กัน ได้ง่ายขึ้น ผ่านทาง Face book เพื่อให้ง่าย ต่อการติดต่อของแต่ละคน ที่บางท่านอาจจะใช้ BB , I phone ด้วย คงจะช่วยให้ สมาชิก ของเรายังคงกลับมาเหนียวแน่น เหมือน เช่น เคย ไม่ หนี หาย กันไป.....TT-TT แต่ว่า บอร์ด เราก็ ยังคงอยู่ เหมือน เดิม
    ตอนนี้ ก็ อยู่ในช่วงทดลองใช้ FB พูดคุย กัน มีปัญหา ติดขัด ยังไง คอ่ยว่า กัน อีก ที .....เหอๆๆๆๆ:D

เข้าไปที่ FB แล้ว ค้นหา " เปอร์โย คลับ" น่ะครับ

2. coban

coban Member Member

30
    0
    6
  3. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    ยังคงไม่ลืมกันนะครับ ฝากด้วยครับ อยากให้พวกเราหนาแน่นเหมือนเดิมครับ
    คิดถึงเพื่อนๆ พี่ๆ ทุกคนครับ ...... ^ ^

4. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ไฮโซดีว่ะ..5555

5. gaszohol

643
    4
    0
    555+ แน่นอนครับพี่โบว์
    ผมแอดพี่ไปนานแสนนานพี่ไม่เล่นแล้วใช้มั้ยคับเห็นต๊ะบอก อิอิ

6. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    แจ๋วเลยครับ..

7. kong@peugeot

kong@peugeot New Member Member

113
    2
    0
    ตามไป ณ. บัดนาว

8. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    ทันสมัยเสียด้วย

9. gaszohol

643
    4
    0
    คนยังไม่ค่อยมีเล๊ย ไม่เห็นจะมีคนคุยกันเลย มีแต่พวกผมนี่ละที่คุยกัน สมาชิกหายไปกันหมดแล้ว - -*

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้