ขอบ่นหน่อยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เอ็ม150nvขาว, 11 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bannok-man

bannok-man New Member Member

151
    0
    0
    ระบายได้ดีครับ โดนใจ

2. koonay

koonay Guest

0
    0
    0
    อย่าได้แคร์เลยค่ะ เรามีรถอยู่แล้วดีกว่าเราไม่มี ของเราเนี่ยพี่ ๆ ก็บอกให้เปลี่ยนได้แล้ว แต่เราบอกว่าจะเปลี่ยนใหม่ทำไม ในเมื่อถ้าเราเปลี่ยนใหม่เราก็ต้องซื้อรถใหม่ เป็นหนี้ใหม่ แถมหนี้ตั้งหลายแสน สู้เราอยู่อย่างนี้ดีกว่า สบาย ๆ ไม่ต้องดิ้นรนให้ตัวเองเดือดร้อน สบายใจกว่ากันเยอะค่า

3. อิท

อิท New Member Member

61
    2
    0
    แถวบ้านผมก้อโดนประมาณนี้

วันหนึ่งผมขับผ่านมัน ผมก้อกด missfire ล็อครอบออกตัว แล้วกระทืบคันเร่ง สักพักผมก้อถอนคันเร่ง
    แล้วก้อตะโกนบอกมันว่า จะลองกับรถกูป่าว มันได้แต่นิ่ง ผมก้อขับรถไป.....

หลังจากวันนั้นเราก้อกลายมาเป็นเพื่อนกันเฉยเลย

จบ

4. เอ็ม150nvขาว

เอ็ม150nvขาว New Member Member

119
    0
    0
    QUOTE]
    แถวบ้านผมก้อโดนประมาณนี้

วันหนึ่งผมขับผ่านมัน ผมก้อกด missfire ล็อครอบออกตัว แล้วกระทืบคันเร่ง สักพักผมก้อถอนคันเร่ง
    แล้วก้อตะโกนบอกมันว่า จะลองกับรถกูป่าว มันได้แต่นิ่ง ผมก้อขับรถไป.....

หลังจากวันนั้นเราก้อกลายมาเป็นเพื่อนกันเฉยเลย

จบ ​
    [/QUOTE]
    จัดเต็มครับแบบนี้ .. แต่รถพี่สีเหลืองนิสวยดีนะครับ ว่างๆก็โพส รูปรถสวยๆ บ้างนะครับเพื่อน้องๆในคลับอยากจะเอาเป็นแนวทาง

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 23:28:13 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 23:27:42 ----------

อย่าได้แคร์สื่อ

5. BNV

BNV Member Member

81
    1
    8
    ตอบ ถูกใจทุกคนเลยครับ รถผม8ปีแหละ ก็ยังไปถึงไหนถึงกันเลย ล่าสุดเร็วๆนี้ เพื่อนขับ บีเอ็ม มาจอดหน้าบ้านผม บอก ยืมรถหน่อยดิไปนครปฐมหน่อย ก็เลยถามมันแล้วไมมึงไม่เอารถมึงไปวะ มันบอกไม่มีตังเติมน้ำมันวะ เติมแก๊สรถมึง 200 ไปกลับสบายๆ เวงกูเลย555 ก็ต้องให้มันยืม มันล็อคคอมาจอดหน้าบ้านแล้วนิ แถบกลับมาบอกรถมึงยีบมันดีวะ เวง เอารถกรูไปซิ่งอีก 555
    ประหยัดแถมแรงหาไม่ได้ในรถรุ่นอื่น ต้อง เอ็นวีเท่านั้น555

6. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    ไม่แรงได้ไง แต่งมาเยอะอยู่นะนายบี อิอิอิ

7. azure_abb

azure_abb New Member Member

977
    4
    0
    รถผม ปีนี้ก็ 23 ปีแระ กำลังหนุ่มเลย ^_^

8. เอ็ม150nvขาว

เอ็ม150nvขาว New Member Member

119
    0
    0
    ตอนนี้กำลังเศร้าครับ แก้มรถด้านขวายุบเลย เดี๋ยวเอารูปมาลงให้ดูครับ :cry::cry::cry:

9. คุนเอ็ม โช้คปรับเกลียว เทอิน ของใหม่ไม่มีนะคับ ร้านเค้ามีแต่สปริงโหลด H&R

10. เอ็ม150nvขาว

119
    0
    0
    กำ แล้วพอมีตัวอื่นบ้างใหมครับพี่เล็ก:cry:

11. Pannatat

Pannatat New Member Member

18
    0
    0
    ผมเคยโดนเดกในวิทลัยเดียวอัดใส่ตอนออกไฟแดงมันทำเหมือนจะลอง..ผมสวนเข้าให้มันเงียบเรย..nv ตัวน้อยแต่ใจใหญ่ครับ

12. เอ็ม150nvขาว

119
    0
    0
    ได้ใจเต็มๆเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้