จะทำต่อดีหรือลาก่อนดีนะ mark II

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย เจนศึก, 11 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เจนศึก

เจนศึก New Member Member

419
    0
    0
    รถโดนชนข้างๆมาจะทำต่อดีหรือจะขาย ตามรูปเลยคับ

2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ทำต่อครับ

3. น้าเหลิม

น้าเหลิม New Member Member

260
    2
    0
    เห็นลงขายแล้วไม่ใช่เหรอ ในไทยสกูตเตอร์
    ถ้าไม่ลำบากนัก ผมว่าเก็บไว้ดีกว่า ขายไปพอนึกเสียดายก็หาคืนมาไม่ได้ง่ายๆ

4. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ขายแล้วระวังเสียดายนะจะบอกให้ เหอ ๆๆ

5. hotwing

hotwing New Member Member

15
    0
    0
    เก็บไว้ทำต่อดีกว่าครับ เสียดายอ่ะ เคยปล่อยแลนเซอร์ไฟซีไปเพราะเบรคพัง พอคิดถึงจะหามาใหม่ หาไม่ได้แล้วคับผม

6. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ถ้าพอซ่อมไหวก็ทำเถอะครับ เสียดายอ่ะ

7. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ที่บ้านมีจอดอยู่ 1 คัน ช่วยมาเอาไปซ่อมหน่อยจิ ชิหายการช่าง :D

8. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เดี๋ยวถ้าพร้อม ๆ ไปจัดแน่ครับ 555+

9. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    ซ่อมต่อครับ

10. siamtech

siamtech New Member Member

160
    0
    0
    จากแผลที่เกิด มองๆแล้ว ทำต่อดีกว่าค่ะ เคาะทำสี น่าจะไม่แพงค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้