Update Run Number

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Ton Playboy, 17 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ton Playboy

Ton Playboy New Member Member

235
    6
    0
    มันลำบากใจอ่ะ ไม่ใช่พี่ไม่อยากให้นะ แต่สองทั้งสองต้องเข้าใจระบบ

พี่ว่านะยังไงเราก้อ MRC เหมือนกัน อย่าคิดมากเลย

ยังไงก้อรักเหมือนกันหมดคับ

2. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    เหอๆๆ ไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ เพราะไงก็ไม่คิดมากอยู่แล้วครับ เพราะผมรักและเคารพใน MRC มาตลอด และ MRCก็ได้ให้อะไรหลายอย่างที่ดี และมีความสุขไงผมก็เป็น MRCอยู่แล้วนิครับเอาไว้ว่างๆๆ ผมจะขึ้นไปเที่ยวอยู่ที่นั้นสักเดือน ชวนเจ้าโอมไปด้วย มิตติ้งให้ครบ 3 ครั้ง เลย อิอิ แต่ว่าแล้วใครจะเลี้ยง อ่างผมหละเนี้ย เอิ๊กๆๆๆๆ

3. Ton Playboy

235
    6
    0
    ขอให้มาสักเดือนนึงจิง ๆ เถอะ พ่อจะเลี้ยงไม่อั้นเรย แต่ถ้ามาวันเดียว ก้อเลี้ยงพี่แทนละกันนะ 5555

4. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    :)
    พี่เล้งผมว่าอยู่เดือนไปเลยผมไปด้วย อิอิ
    พี่ต้นแกเลี้ยงน่ะพี่ แต่ถาไปวันเดียว เราเลี้ยง
    ไปสักเดือนดีกว่า ดีไหมพี่ต้น คร๊าบ :) :)

5. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ไปด้วยนะพี่ต้นอิๆๆๆ ว่าเเต่เมื่อคืนไม่เปิดเครื่องอะพี่ไปWEZAมาเเจ่มๆเลยอิๆๆๆ

6. Ton Playboy

235
    6
    0
    พี่ก้อไม่ได้อยู่บ้าน ไปไหว้เสด็จพ่อมาที่ลานพระรูป คนเยอะมากเรย ตอนเที่ยงคืน

7. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    อะ อย่าท้า เอิ๊กๆๆ โอมโทรขอเช่าเม้น รายเดือนไปเลย เอิ๊กๆๆ ไปแน่ครับพี่ต้นแต่หลัง ปีใหม่นะครับ :D

8. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    ได้เลย"ลุงเล้ง"พี่ต้นคร๊าบ เตรียมตัวน่ะคับ
    เลี้ยงน้องๆ ไหวน่ะ แต่ 3 คนเอง อิอิ :)

9. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    แหะๆ..แบบว่าครบมาจะปีละคับ..ตั้งกะงานปีใหม่ที่แถวๆรามอินทรา
    แต่ยังเลขรันไม่ถึงเลขซะที...ก็ยังรอต่อไปคับ...ไม่รีบฮะ
    ปล.หลังๆไม่ได้ไปมีทติ้งกับพี่ๆด้วยเลย ก็มากราบขออภัยพี่ๆไว้ณ.ที่นี้ด้วยเลยละกันนะคับ
    แต่งานเตะบอลคราวนี้มึลุ้นคับ..ไกล้บ้านน่าจะแวบๆไปได้

10. o[n]g

o[n]g New Member Member

51
    0
    0
    พี่ ต้น ตก ลง ผม ได้ เบอร์ ยัง อยาก มี เบอร์ กะ เค้า บ้าง อะ จะ ได้ พา แขก ขั้น ไป นวด เสีย ที อิอิอิ

11. paebagarm

paebagarm New Member VIP

94
    3
    0
    เอาเบอร์ตองมะ อง บริการดี ด้วย

12. Ton Playboy

235
    6
    0
    ต้องขอโทษทุกคนด้วยนะคับในเรื่องสติ๊กเกอร์

ขอระบายนิดนะคับ บางคนพี่ยังไม่รู้จักเรย หน้าตายังไงขับรถไร บางคนพยายามมาให้ครบ 3 ครั้งแร้วเพื่อให้ได้สติ๊กเกอร์ MRC แร้วก้อหายไปเรย ซึ่งเราไม่ว่ากันเพราะบางคนอาจติดงาน ติดธุระ ให้เวลากับครอบครัว แต่ก้อไม่น่าจะมีธุระทุกสิ้นเดือนจิ

เราอยากจะให้สติ๊กเกอร์กับทุก ๆ คนล่ะคับ แต่พี่ขอนิดนึงนะ มาทำความรู้จักนิสัยใจคอกันนิดนึง มีกิจกรรมใน MRC ก้อมาร่วมทำกัน หรือเจอกันปรึกษาหารือกันเรื่องรถ มันก้อคงจะดีมากเลย

ไม่ต้องห่วงคับ ต้องขอโทษอีกครั้งกับคนที่ยังไม่ได้พี่จะตัดมาให้ ต่อไปในอนาคตเราอาจจะดูความเหมาะสมด้วยคับ ว่าคุณให้ความร่วมมือในคลับเราบ้าง หรือป่าว

พี่พยายามหาสิ่งดี ๆ ให้ชาว MRC เรา ไม่ว่าไปทำบุญ สังสรรค์ ตลอดจนกิจกรรมต่าง ๆ ที่กำลังตามมาอีกหลายงาน จึงอยากเห็นพวกเราร่วมด้วยช่วยกัน ทำให้สำเร็จ

ปล. ไม่ว่ากันนะคับ อยากพูดมานานแร้ว ไม่ต้องซีเรียสนะคับ

บอกตามตรงเรย บางทีเหนื่อย น้อยใจ แต่พี่ก้อไม่ท้อคับ จะทำประโยชน์เพื่อ MRC ต่อไปคับพี่น้อง

13. JACK

JACK New Member Moderator

311
    11
    0
    ใช่ครับพี่น้อง พวกเราล้ม ก็ต้องลุกและเดินหน้าต่อไปครับ ไปด้วยกันครับ ไปถึงที่สุด

14. Steakknife

Steakknife New Member Member

108
    1
    0
    พี่ต้น อยากได้รันนัมเบอมั่งอ่ะ

ขอเบอร์อะไรก้อได้ ที่จะอยู่ในใจของชาว MRC ทุกๆคน (อ้วก)

15. Ton Playboy

235
    6
    0
    อย่างที่พี่พิมพ์ไว้แหละคับ เข้าไปอ่านกันนะ

ร่วมมิตติ้ง กิจกรรมเด่น มีน้ำใจกับเพื่อนพ้อง ไม่หายไปไหนเวลาต้องการ เข้ากับเพื่อน ๆ ได้ดี

อืม เดี๋ยวพี่พิจารณานะคับ 555

16. o[n]g

o[n]g New Member Member

51
    0
    0
    ตาย ละ หัว ก้อ ไม่ ล้าน ทำ ตัว เป็น ตา แก ขี้ น้อย ใจ ไป ได้ อะ นะ เพ่ ต้น

17. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    จุดประสงค์ที่ไปเจอหน้ารวมกลุ่มกันก็เพื่อพบปะสังสรรค์รู้จักพูดคุยเฮฮาปาตี้กันไปตามเรื่องตามราว
    ไอ้ตัวเลขกะสติ๊กเกอร์หาใช่เรื่องสำคัญไม่.......เนอะเพ่ต้น

ส่วนน้องปอมคงได้แอบแว๊บไปจอยกันอีกทีก็คงงานปีใหม่เลยละกันคับ..ฮ่าๆ

18. paebagarm

94
    3
    0
    วี อาร์ แฟมิลี่

19. beevercm

beevercm New Member Member

8
    0
    0
    แล้วชาวทางเหนืออยากรันนัมเบอร์ด้วยต้องทำไงคับ

20. JACK

JACK New Member Moderator

311
    11
    0
    เดี๋ยวผมจะเรียกประชุมกรรมการ แล้วจะแจ้งให้ทราบอีกทีนะครับ มีอะไรโทรหาได้ที่ 081-9888030

21. Steakknife

108
    1
    0
    ประชุมที่ไหนคับพี่แจ๊ค สลิม ซาติก้า จังเกิ้ล เพื่อนเป้ก้อบอกว่าข้างๆ pump up เจ๋งนะค้าบ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 ธันวาคม 2006
  22. JOEY AU

JOEY AU New Member Member

1
    0
    0
    เมื่อไรจะถึงคิวผมมมมมมมมมมมมมม

23. ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑

~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑ New Member Lady Member

126
    0
    0
    คนเยอะจังเยยเนอะ ... ว่างๆพี่ต้นก่าพี่แจ๊คไปเยี่ยมดินแดงโซนบ้างนะคะ

24. Ton Playboy

235
    6
    0
    ที่นี่คนเยอะคับ อยู่กันแบบพี่ น้อง รักกันอย่างจิงใจ หนุกหนาน ๆ

ถ้าเหงาก้อมาเล่นบอร์ดนี้ได้นะคับ จะได้มีเพื่อนใหม่ กิ๊กใหม่ อิอิ

มิตติ้งดินแดงวันไหนบอกพี่ด้วยนะ เผื่อไปแจมด้วย

แหมพี่ต้น พูดงิพลอยก้อเขิลแย่อ่าสิ เอิ้กๆ

นี่ขนาดแค่พูดในนี้นะ ถ้าโทรศัพท์นะต้องหลงพี่แน่ 555

25. Tonk1009

Tonk1009 New Member Member

7
    0
    0
    เหลืออีก 2 ครั้ง....อีกไม่นาน อีกไม่นาน.....

26. joeez2dj1

joeez2dj1 New Member Member

163
    6
    0
    จัดปาย คับ พี่ ต้น

27. Ton Playboy

235
    6
    0
    จะรับไว้พิจารณาอย่างดีคับ

28. paebagarm

94
    3
    0
    ยังไม่เคยไป มีตติ้งกะพี่ๆเลยครับ อยากไปอ่ะแต่กลัวไม่มีคนคุยด้วย

29. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    มาเลยครับ รับรอง ต่อไปคุณจะบอกว่า ไม่มาแล้ว คุยไม่หยุดเลย อิอิอิ

30. Steakknife

108
    1
    0
    นั่นดิ พี่มดไม่เคยประชุมเลย ไปถึงก้อชวนแต่กินเหล้าๆ ไม่ไหวอ่ะพี่
    555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้