อยากยกเกียร์ใหม่ครับ **[ขออนุญาติขุดหน่อยครับ] มีเรื่องจะปรึกษา

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย NaWaa, 10 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NaWaa

NaWaa New Member Member

5,079
    85
    0
    เกียร์SRเป็นไมล์ไฟฟ้าหรือเปล่าครับ

ตอนนี้รถผมเกียร์แตกอีกรอบแล้ว ค่าซ่อมเกือบ7,000 เพิ่มอีกหน่อยได้เกียร์ลูกนึงเลย

2. astina2

astina2 New Member Member

368
    0
    0
    เกียร์โบเดิมก็พอแล้วครับ ผมมีเกียร์เจ กะคานนิสสันยังขายออกเลย มันต้องดูว่าท่านต้องการแค่ไหน

3. NaWaa

NaWaa New Member Member

5,079
    85
    0
    เกียร์โบราคาลูกล่ะหมื่นกลางๆ เกียร์SRราคาไม่ถึง8,000 รวมค่าแปลงแล้วก็พอๆกับเกียร์โบลูกนึงเลย เลยลังเลอยู่อ่ะคับ

4. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ดัน ดัน ดัน

5. I am pOpz

I am pOpz New Member VIP

266
    3
    0
    เข้าใจความรู้สึกครับ สู้ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้