สอบถามท่านเทพข้อเเตกต่าง SILVIA S15 SPEC - S / SPEC - R

การสนทนาใน '200SX & Silvia' เริ่มโดย tong_run-in_a31, 7 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tong_run-in_a31

tong_run-in_a31 New Member Member

1
    0
    0
    :cool::cool: พอดีกำลังคิดจะเล่น s15 เเต่ไม่ทราบขอ้เเตกต่าง ของ 2 SPEC - S / SPEC - R เเตกต่างยังไงรบกวนที
    นะคาบบบบบ

2. Slip_er's

Slip_er's New Member Member

3
    0
    0
    พี่ครับขอถามเพิ่มอีกนิดได้มั้ย
    SR20DE S14 กะ SR20DES15 ละก็ SR20DE Autech ต่างกันยังไงอ่ะครับ

เพราะว่าถ้าเป็น DET ของ S15 มันเป็นหลังเรียบ ละเป็นไดเร็คคอย แต่พอเป็น DE ผมก็เห็นว่าเป็นหลังหักละมันยังเป็นคอยจานจ่ายแบบเดิมอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้