เรียนเชิญ...........

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ไอ้รถซา..หริ่ม, 25 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    จิ้นยังไม่ตื่นเลยป๋า

ขอบคุณทุกคำอวยพรมากมายครับ มีความสุขๆจิงๆครับ เมาด้วย ไม่รู้เมาได้ไง

แล้วHLC จะมีอีกงานใหญ่ครับ 17 มิ.ย. นี้ งานแต่งนะครับ บอกไว้ล่วงหน้าคร่าวๆก่อนนะครับ

2. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    งานแต่งตะเองหรอ.........ครบบวช ยังอ่ะ...........อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้