xxxx เคยมั่งป่ะ ที่คนรอบข้างคาดหวังในรถเรามากเกินไป...มีตัวอย่างข้างใน ขำขำ นะ xxxx

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย NinjaB11!, 21 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    สำหรับผม เสียที่สุด

คงจะเป็นตอนวิ่งอยู่ 170 แล้วโดนรถไทยรัฐฉีกไปเป็นกระดาษอ่ะครับ

หงอยเลย

ปล. 1500 cc วิ่งได้ 200 ผมว่าเทพแล้วครับ ผมเครื่อง 2000 ยังไปสุดได้แค่ 190 เอง

2. Inlinefour

Inlinefour New Member Member

241
    9
    0
    555

3. ใส่เงินไปอีกนิดคับ สวนซีวิคได้แน่ ซีวิคเค้าก้อเกือบจะสุดแล้วเหมือนกัน สู้ๆ

4. kibrain

kibrain New Member Member

57
    1
    0
    ผมเคยเจอแบบว่า สาวๆทัก(เพื่อนที่มหาลัย) นั่งรถไปเรียน

เธอทัก ทำไมมีเหล็กๆในรถด้วยหัวโขกไปหลายทีแล้ว
    ทำไมมีเสียงดัง ฟิ้วววว เครื่องจะพังหรอ (โบอ๊อฟดัง)
    เปลี่ยนเกียร์ ท่อตด แม่มบอก รถจะระเบิดแล้ว
    ยูเทริน เสียงเต็ดดัง ตั๊กๆๆ แม่มบอกรถจะพังไหมวะ

เลยจัดไป 3 เกียร์ ถึงมหาลัย สังเกตุที่เบาะ มีน้ำเป็นดวงๆด้วย สาดดดดด

5. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0

โห่ ไอ้ผมก็นึกว่าได้วันนั้นเลย มิงั้นพี่เป็นเจ้าพ่อพัทยาเลยชิมิ ฮ่าๆๆ

6. ZajuicE

ZajuicE New Member Member

90
    0
    0
    เจอแต่บอกว่ารถเมิงแต่งแล้วหรอวะ นึกว่ายังไม่แต่ง เด่วนี้เอะอะก็รถใหม่ๆกัน แต่คนเล่นรถด้วยกันคงจะเข้าใจดี

7. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83

ถ้าได้วันนั้น นี่...กวน มึน โฮ ไงงั้นเลย...ตอนนี้นึกเล่นๆ ถ้าวันนั้นได้ยางสักชุด อาจจะตื่นเต้นกว่าตอนนี้อีก หุหุ

8. De@thNotez

De@thNotez New Member Member

1,017
    69
    0
    มีแต่พี่ที่รู้จักกันขับ Tiida ชุดแต่ง axis ล้อ ls105 ซุปเปอร์โครม เปลี่ยนโลโก้ฝากระโปรงท้ายนิสสันออก แล้วเอาอินฟินิตี้แปะ เข้าร้านเคลือบสี ได้ยินเด็กในร้านมันคุยกัน "เฮ้ยๆๆ ดูดิ รถยี่ห้อไรวะ" อีกคน "ไม่รู้ว่ะ" คนแรกเห็นโลโก้ฝากระโปรงท้าย (ชุด axis ไม่มีโลโก้ด้านหน้ารถ) "กุรู้และเชอร์รี่ว่ะ เพิ่งเคยเห็นมันมีขายด้วยหรอ"

พี่ผม แทบจะแงะโลโก้อินฟินิตี้ออก มันมอง tiida axis เป็นเชอร์รี่ ไม่บอกเชอร์รี่คิวๆ ก็บุญแล้ว

9. SUICIDE MACHINE

SUICIDE MACHINE New Member VIP

111
    0
    0
    รถของเราขอแค่เราชอบมันพอใจกับมันแค่คนเดียวก็จบแล้วครับ ไม่ต้องการอะไรมากมาย
    คนไม่รู้ก็คือไม่รู้จริงๆผมเจอบ่อยไม่ผิดครับ แต่ถ้าไม่รู้อะไรเลยแล้วยังพยายามจะดื้อแพ่งว่าที่คิดอยู่น่ะมันถูก
    คนแบบนี้ผมมองว่าด้อยครับไม่ค่อยอยากเสวนาด้วย ปล่อยผ่านไปดีกว่าคิดมากปวดสมอง

10. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    แต่งรถไว้ให้ผู้ชายมองไม่ได้แต่งให้ผู้หญิงที่เล่นรถไม่เป็นมอง อิอิ

11. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    อิอิ.......

12. JOEPURE

JOEPURE New Member Member

71
    0
    0

เอ้ยยย น้ำไรอะ 5555

13. NooYou@volvoclub

NooYou@volvoclub Member Member

152
    5
    18
    มีแต่เพื่อนที่ออฟฟิสบอกว่า นั่งแระมันส์ดี แต่แอร์แม่งไม่เย็นเลย -_-"

14. แว่นโคราช 740

แว่นโคราช 740 New Member Member

277
    1
    0
    เจ็บปวดดดดดดดดดดดดดดดดด

15. แว่นโคราช 740

แว่นโคราช 740 New Member Member

277
    1
    0
    ฮามาก 555 น้ำอะไรอ่ะเป็นดวงๆ 5 5 5

16. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    ผม.....หนักของแต่งเลยช้า....กร๊ากกกกกกกกกกก

17. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    อย่าถามว่าทำไมถึงขับรถเก่า ถ้าคุณไม่เข้าใจคำว่า "Classic"

18. พีโออาร์_Rizible

พีโออาร์_Rizible New Member Member

305
    17
    0
    +++ คับผม

ขอแชร์ประสบการนิสนึง

เคยมีเพื่อนติดรถมาลงข้างหน้ามหาลัยครับ ไอ้เราเห้นว่า ค่ำแล้ว เลยอาศาไปส่ง ข้างหน้ามหาลัย

พอมันขึ้นรถปุ๊บ " เฮ้ยไม่เปิดมิตเตอร์หรอวะ " ( ผมใช้ nissan sentra อ่าคับ ) ...ตึงไป1ชุด

ยังไม่หมดครับ ตามมาอีกชุด " ลืมไป คงคิดราคาแบบเหมา สินะ คงไม่มีมิตเตอร์ " ชุด2มาหนักหน่วง

ผมเลยสวนแบบน้ำเสียงนิ่งๆ " เดินไปเองไหมครับ "

ไอ้ห่า ผมผิดเองคับที่รับแมร่งขึ้นมา ดูถูกรถกรูซะ T T

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 พฤษภาคม 2011
  19. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    มีคนถามผม พี่ๆ scoop ฝากระโปรง(คันในรูปเนี่ย) ซื้อมาจาก คลองถมเหรอครับ .... :cry:

20. book040204

book040204 New Member Member

58
    4
    0
    อิอิ อย่าไปคิดมากมันก็รถเรานี้หว่า

21. 2_rotor

2_rotor New Member Member

2
    0
    0
    ฮามาก ชอบกระทู้นี้

ส่วนมากชอบถามว่าเครื่องไร กี่ cc
    ซึ่งเครื่องโร ตอบไป มันก้องงทุกคน โดยเฉพาะสีหน้า มันฟ้องว่า ไรว่ะ รถสปอร์ต เครื่องแค่ 1300 cc เนี่ยนะ

22. khan@ae_92++silver++

khan@ae_92++silver++ New Member Member

35
    1
    0
    เคยเจอแต่ "ดังแต่ท่ออ่าาาาาา"

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้